[Funland] U22 VN sẽ đá với Indo như thế nào?

coolpix8700

Xe ngựa
Trận này bàn thua sớm đã làm VN phải thay đổi lối chơi. Indo ăn rùa được quả do lỗi gôn chứ 2 cánh bị bắt chết ko lên được bóng. Em nể bản lĩnh của các tuyển thủ, thua sớm mà ko loạn. VN cứ nhẩn nha ban bật, dồn ép cho hv nó phạm sai lầm. Quả Hùng Dũng sút rung lưới sau chỉ thêm chút chính xác là thành bàn, quả Chinh đen giật gót ngon mà cụ, cũng suýt ghi bàn còn gì. Còn gặp đối tử thủ sau khi dẫn trước thì đội nào cũng cóng chân, khó đá cụ nhé.
Ông Pác đã chuyền được lửa,
Thua hay thắng vẫn nhịp nhàng túc tắc tìm cơ hội.
Từ giữa hiệp 1, dù bị dẫn bàn nhưng bàn thắng chỉ còn là thời gian!!!

HuyArt

Xe lăn
Trận này bàn thua sớm đã làm VN phải thay đổi lối chơi. Indo ăn rùa được quả do lỗi gôn chứ 2 cánh bị bắt chết ko lên được bóng. Em nể bản lĩnh của các tuyển thủ, thua sớm mà ko loạn. VN cứ nhẩn nha ban bật, dồn ép cho hv nó phạm sai lầm. Quả Hùng Dũng sút rung lưới sau chỉ thêm chút chính xác là thành bàn, quả Chinh đen giật gót ngon mà cụ, cũng suýt ghi bàn còn gì. Còn gặp đối tử thủ sau khi dẫn trước thì đội nào cũng cóng chân, khó đá cụ nhé.
Tiến Linh dứt điểm rất hiểm mà thằng cu Chinh gỗ nó giật gót ra ngoài, giá như nó nhảy lên tránh bóng thì đã thành bàn:D
2 tiền đạo ghi 3 và 4 bàn mỗi trận tắt điện, các tiền vệ và hậu vệ lên tiếng
Từ lâu đã rất thích cậu em Thành Chung, trung vệ ghi nhiều bàn hơn cả tiền đạo

Trận này em thấy VN đá hay mà bản lĩnh. Thua bàn vu vơ ko vỡ trận. Cụ nào nói Hùng Dũng hay Quang Hải đá kém thì em ko đồng ý. Gần như toàn bộ cầu thủ Indo đều rút về sân nhà lập xe bus phòng thủ. Các em ấy đá tròn vai rồi, gặp đối nhanh khỏe đeo bám rát rất khó để tỏa sáng mà bộ đôi này lại đang quá tải. Em chỉ lăn tăn với hàng tiền đạo hơi cùn thôi

HuyArt

Xe lăn
Đội hình cụ Park hôm nay bố trí chắc phải giã Indo ít nhất 6 nháy. Tất cả các cầu thủ chạy cánh và đá giữa tốt nhất đều có mặt. :D
Lão lạc quan quá, kk
Binh tình này thì VN sẽ gặp lại Indo trong trận chung kết, VN sẽ thắng nhẹ trận cuối cùng

D nâu

Xe điện
U-22 mà ngang tuyển QG là em lại lo đấy. Tuyển quốc gia gặp đội ao làng mà cũng ngắc ngứ thế này thì chết.
Trận này do chiến thuật H1 đá quá thận trọng co ro giữ gôn nên bàn thua đén cũng tất yếu lại và cộng sai lầm cá nhân. Hiệp 2 chính Thầy Park lại thay đổi chiến thuật sửa sai. Quang Hải, Hùng Dũng, Thành Chung, Đoàn Văn Hậu, Tiến Linh, Trọng Hoàng như vậy 1/2 cầu thủ thuộc đội tuyển quốc gia đấy thôi. Ai là người hùng của trận đấu đấy cụ?

NNS

Xe ngựa
Lão dự như thần. Mai lão phán e con đề với :))
Dự như thần mà cộng toán sai, thế éo nào em tính Thái lan max còn kiếm đc có ... 9 điểm nên mới còm là trận Việt Nam Indo hoà thì Thái về=))

hatngonon

Xe buýt
Cầu thủ Việt Nam giờ đóng xa kinh thật đấy. Hiệp 1 anh Hoàng bò đóng quả đã rát rồi- hiệp 2 phút cuối chú HĐ đóng 1 phát phải tầm ngoài 20m mặt lạnh như tiền!
Bàn này giống trận thắng Thái trên sân Mỹ Đình

dz0r0

Xe điện
Tiến Linh dứt điểm rất hiểm mà thằng cu Chinh gỗ nó giật gót ra ngoài, giá như nó nhảy lên tránh bóng thì đã thành bàn:D
2 tiền đạo ghi 3 và 4 bàn mỗi trận tắt điện, các tiền vệ và hậu vệ lên tiếng
Từ lâu đã rất thích cậu em Thành Chung, trung vệ ghi nhiều bàn hơn cả tiền đạo
Mỗi lần lí bí là ông Nghiêm lại cho Thành Chung vào sân, cháu không thống kê nhưng cảm giác tỷ lệ ăn bàn những lần vào sân từ dự bị của em nó phải trên 50%.

HuyArt

Xe lăn

Totti2911

Xe buýt
Với kq trận VN thắng Indo, cục diện bảng này coi như ngã ngũ. Để vào BK Thái phải thắng đậm VN để cạnh tranh hiệu số bàn thắng thua với VN :))

Quản Tượng

Xe tăng
Giải này bằng điểm là hiệu số phải ko các cụ ơi, thằng indo +3 , mình +12 thái dúi +8, 2 sận sau indo nó căng lắm thì giã lào và brunei thành +13, mình giã sing căng căng tí là trận cuối gặp thái nhàn

phyn07

Xe buýt
Giải này bằng điểm là hiệu số phải ko các cụ ơi, thằng indo +3 , mình +12 thái dúi +8, 2 sận sau indo nó căng lắm thì giã lào và brunei thành +13, mình giã sing căng căng tí là trận cuối gặp thái nhàn
Thái có thể ăn đc Lào chứ Indo chưa chắc ăn được Lào đâu cụ. Lào đá nét phét đừng đùa.

Chekmate

Xe điện
Indo tối đa 12 điểm, Thái thắng 1 trận nữa là 9 điểm bằng mình. VN trận sau thắng Sing cũng là 12. Vậy là trận cuối chưa cần biết hiệu số thế nào, mình chỉ cần hoà Thái là nhất bảng và Thái về. Nếu thua Thái thì mới so hiệu số với chính Thái và Indo. Nhưng em dự là VN sẽ nhất bảng, ko có chuyện thua Thái ở luợt cuối được. Ăn cái HCV mà trong đó lại chính tay tiễn Thái về nước nó mới mặn mà :D

HuyArt

Xe lăn
Giải quyết xong trận này rồi tuy nhiên trận đấu này nhiều quả tạt ko chính xác, đặc biệt hầu hết những pha đá phạt của Quang Hải vô hại. Hy vọng Quang Hải sẽ tỏa sáng ở những trận sau đặc biệt trận gặp Thái lan. Theo e trận với Singapore sẽ ko quá khó khăn để lấy trọn 3 điểm.
Bài luyện và nhiệm vụ được giao fix cứng như vậy rồi
Phạt góc cánh phải Quang Hải sẽ đá cột 2 để Văn Hậu làm tường đánh đầu vào khu 5m50 hoặc vào góc xa khung thành
Phạt góc cánh trái Hùng Dũng sẽ đá cột 1 để các tiền đạo đánh đầu cắt mặt lái bóng, và Thành Chung tuy là trung vệ nhưng có 2 cú cắt mặt thần sầu và thành công 1 nháy
Cầu thủ của Vn giờ toàn dóng dài, cao to vãi lái chả kém đội nào

Quản Tượng

Xe tăng
Indo tối đa 12 điểm, Thái thắng 1 trận nữa là 9 điểm bằng mình. VN trận sau thắng Sing cũng là 12. Vậy là trận cuối chưa cần biết hiệu số thế nào, mình chỉ cần hoà Thái là nhất bảng và Thái về. Nếu thua Thái thì mới so hiệu số với chính Thái và Indo. Nhưng em dự là VN sẽ nhất bảng, ko có chuyện thua Thái ở luợt cuối được. Ăn cái HCV mà trong đó lại chính tay tiễn Thái về nước nó mới mặn mà :D
Ai cũng thích thế cụ ạ, là tính e cẩn trọng thôi, sing đang 1 điểm thua cả lào đang 4 điểm thì mình phải cố vừa thắng đậm vừa giữ sức cho trụ cột, giờ cứ 2 ngày/1 trận chưa kể thẻ phạt nên phải tính xa cụ nhỉ

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Rất kỳ vọng H.Đức từ quả ghi bàn vào lưới Thái dúi tại Mỹ Đình, cu này đá sáng và thoáng bóng, chọn chỗ cũng tốt, chỉ cần thêm ít kinh nghiệm chinh chiến nữa thì thành cạ rất cứng với Hùng Dũng ở tuyến giữa. Tương lai tuyển QG là Văn Hậu, Thành Chung, Trọng Hùng, Hoàng Đức. Cảm giác Q.Hải đế ngưỡng rồi, ít nữa cũng giống như Văn Quyết bây giờ thôi, lon ton phá team.
Quang Hải hôm nay đá TV trung tâm mà cụ. Cụ Park đang muốn nâng tầm em nó đó. Cầu thủ như Hải không phải lúc nào cũng có sẵn đâu ạ. :)

745Lii

Xe điện
Người OF
Quang Hải đá trận này rất chán, có cụ nào đồng ý với em ko?

Bài luyện và nhiệm vụ được giao fix cứng như vậy rồi

Phạt góc cánh phải Quang Hải sẽ đá cột 2 để Văn Hậu làm tường đánh đầu vào khu 5m50 hoặc vào góc xa khung thành
Phạt góc cánh trái Hùng Dũng sẽ đá cột 1 để các tiền đạo đánh đầu cắt mặt lái bóng, và Thành Chung tuy là trung vệ nhưng có 2 cú cắt mặt thần sầu và thành công 1 nháy
Cầu thủ của Vn giờ toàn dóng dài, cao to vãi lái chả kém đội nào
Thêm đc chiêu bật nhả trung lộ, sẻ nách chọc khe nhấc chân nữa thì tuyển VN sẽ đá lối đá Ji Quy Ka Át Cụ nhỉ.

Hôm nay nhà em đc xem mỗi quả vào phút 09+

Ai cũng thích thế cụ ạ, là tính e cẩn trọng thôi, sing đang 1 điểm thua cả lào đang 4 điểm thì mình phải cố vừa thắng đậm vừa giữ sức cho trụ cột, giờ cứ 2 ngày/1 trận chưa kể thẻ phạt nên phải tính xa cụ nhỉ
Sing năm nay kém thật, toàn cầu thủ nghiệp dư trình non, 3 bố con Fandi Amad cũng chả có vẹo gì đâu. Em dự VN thắng dễ

Tueminh2626

Xe điện
Quang Hải đá trận này rất chán, có cụ nào đồng ý với em ko?
Từ đầu năm đến nay rồi cụ ạ. Mấy quả đá phạt sở trường đều vào thẳng hàng rào, phạt góc thì vô hại, cũng chả chuyền được quả nào ra hồn, dứt điểm thì cũng vô hại nốt. Có biểu hiện quá tải