[Funland] U23 năm 2020 đã kéo NHM trở lại mặt đất

Azeglio

Xe điện
Các cháu nó cứ đá tận tâm, tận lực, không mua, không bán là em cổ vũ. Thua hay thắng không quan trọng bằng thái độ thi đấu.

Hy vọng rằng niềm tin của người hâm mộ không bị phản bội.

TrendyEyewear.VN

Xe tải
Website
fb.me
Triều Tiên cũng dân + ,không dễ chơi đâu

nhuataiche

Xe container
Các cháu nó cứ đá tận tâm, tận lực, không mua, không bán là em cổ vũ. Thua hay thắng không quan trọng bằng thái độ thi đấu.

Em đành mời rượu bác bằng cách này vậy !

Yello

Xe tải

Bóng ma bán độ còn chưa xa. Thắng không sao. Thua thì sẽ có người nhớ và lôi ra nói.

vitngoc

Xe điện
Giải này khoai hơn giải trước vì nhiều thứ: đội hình ko đều, bị đội bạn và truyền thông nghiên cứu, tranh suất đi Olympics.... Đá ko thua, ko bị thủng lưới, vẫn còn cơ hội vào vòng sau ( xác suất khác quái gì hồi nọ mình vào nhờ mỗi cái thẻ vàng đâu ) là tốt lắm rồi. Nhìn quanh thì Nhật và Trung Quốc bị loại, Quatar Iran Iraq cũng như mình; anh hàng xóm Thái lan ngẫm kỹ chả còn cửa nào luôn:))

td2000

Xe tăng
Giải này khoai hơn giải trước vì nhiều thứ: đội hình ko đều, bị đội bạn và truyền thông nghiên cứu, tranh suất đi Olympics.... Đá ko thua, ko bị thủng lưới, vẫn còn cơ hội vào vòng sau ( xác suất khác quái gì hồi nọ mình vào nhờ mỗi cái thẻ vàng đâu ) là tốt lắm rồi. Nhìn quanh thì Nhật và Trung Quốc bị loại, Quatar Iran Iraq cũng như mình; anh hàng xóm Thái lan ngẫm kỹ chả còn cửa nào luôn:))
Thái khác vì có quyền tự quyết, thắng 1 rắc là vào.

hoangduc.sbr

Xe container
Cái giọng bẩn đó gặp e ngoài e đá vỡ ***, nó chuyên đi soi lỗi vặt. Mk 5-10 phút sau tàu nhanh cập nhật là k tự quyết được mà nó cứ ông ổng lên, có quét còm thì nhắc nhẹ ng khác là dc, nó cứ thích tỏ ra nguy hiểm. Thích thì hẹn mie thẳng nhau luôn, cứ gáy đểu làm gì. Sorry cụ vì cụ k liên quan :)
Chuẩn cụ, em để ý thấy hay tự khoe mình công tác bên mảng nghệ thuật, show nào đó. Khoe biết nhiều gái, đi đây đi đó này nọ. Còm thì lúc ếu nào cũng kiểu nói chêm chọc, ra vẻ lọ chai mặc dù có những vấn đề chả lấy j làm to tát. Văn hóa có vẻ ưa thể hiện, thích gây sự, ăn thua, căn hỏa đồng bóng.

vitngoc

Xe điện
Thái khác vì có quyền tự quyết, thắng 1 rắc là vào.
Vậy mới nói ngẫm kỹ! Quả bóng tròn ko nói trước dc, e nhớ năm trước cụ Pác còn dẫn mình đi tiếp nhờ mỗi cái thẻ vàng đấy!

TuanBanhBao

Xe tăng
Việt Nam chúng ta quá yếu ở đôi cánh, tưởng ông Tấn Tài vào sân yên tâm hơn, nhưng sang hiệp hai toàn đi bộ, thở dốc.

Sherlock_Holmes

Xe tải
Trận sau ăn triều tiên 2 trái là vào thôi.
Tinh thần chưa ổn nên đá lóng ngóng.
Hi vọng trận sau thông nòng pháo
Đá phải tính toán dài hơi chứ! Đá tưng bừng như Thái là ăn mứt ngay. Nhìn 2 điểm tưởng là ít nhưng cửa vào tứ kết cực sáng. Trận sau 2-0 là ung dung vào tứ kết.
Thằng Jodan đá kiểu này thì Hàn Quốc cũng khó ghi bàn chứ nói gì VN
Cụ có nhầm ko ạ, hai đội UAE vs Jodan hòa, Vn thắng Triều tiên thì 3 ông cùng 5 điểm, khi đó thì lôi hiệu số ra mà so chứ
Cụ nhầm, VN chỉ cần thắng chênh 2 bàn là hơn hiệu số Jordan
2-0 là vào bất kể trận kia kq thế nào
Giải này nếu 2 hay 3 đội bằng điểm nhau thì sẽ so hiệu số đối đầu trước. Nếu lượt cuối, VN thắng TT, nhưng Jodan hòa UAE có tỷ số thì cả 3 đội đều được 5 điểm. Nhưng VN loại vì xét thành tích đối đầu giữa 3 đội, VN kém nhất vì ko ghi được bàn nào vào lưới 2 đội kia.

Quán Mau 16

[Tịch thu bằng lái]
tất cả là tại thằng Đức Giang mở hàng năm mới 2020 quả scandal, tuyển VN đang đỏ bị thằng Đức Giang ám quẻ

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
He he các cụ có tự hỏi là u2018 và u2020 đá với nhau thì ai thắng ko???? Các cụ trc chửi HAGL sẽ bẩu là 2020, nhưng thực tế là dù j thì đá với nhau cả mùa giải nó vẫn hiểu nhau hơn rất nhiều so với tập huấn!
Mà h lại còn mất yếu tố bất ngờ nữa, nên đá thế này là tốt lâm rồi, VN cần may mắn và hi vọng các e sẽ nhuyễn hơn ở các trận sau, bớt chửi đi 1 số cụ ạ!!!

hoangdang82

Xe tải
Hoà 0-0 2 thằng Tây Á đều thuộc hạng khủng cả đấy, chửi cái gề
Cụ ấy có chửi gì đâu? Năm nay e cũng thấy tiền vệ mình kém thật! Em thấy tiếc cho Trọng Đại, tiền vệ cầm bóng tốt, sút xa tốt, kỹ thuật ổn mà ông Park lại loại để giữ mấy ông tiền vệ cánh quá non như Hữu Thắng, Bảo Toàn làm gì? Trong khi chả sử dụng, giúp ích đc gì!

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]

Muon_biet

Xe cút kít
Cảm ơn các em đã kéo mọi người trở lại mặt đất :) Thật tình là đá thế này, ko có cửa vậy nên về sớm chuẩn bị Tết là vừa ;))
Đá thế là quá tuyệt vời rồi, đòi hỏi gì hơn nữa?

Titanius

Xe hơi
Vô vàn thớt lập ra chỉ để cc chày cối hiểu cái điều vì sao 2 ông kia hoà có tỉ số còn ta thắng bao nhiêu bàn vẫn về ăn Tết đúng ngày ;))

nguyenhuy2210

Xe điện
Đá phải tính toán dài hơi chứ! Đá tưng bừng như Thái là ăn mứt ngay. Nhìn 2 điểm tưởng là ít nhưng cửa vào tứ kết cực sáng. Trận sau 2-0 là ung dung vào tứ kết.
Thằng Jodan đá kiểu này thì Hàn Quốc cũng khó ghi bàn chứ nói gì VN
Jordan đá hay mà. Cửa mình sáng hơn khi chủ động thắng trận cuối trước đối thủ đã thua cả 2 trận và về nước. Còn Uae và Jordan thật ra rất chênh vênh, chỉ cần thua là đứt luôn. Hai thằng ko dám hoà vì một trận thắng đảm bảo nhất bảng và tiến xa hơn

nidea

Xe tăng
Jordan đá hay mà. Cửa mình sáng hơn khi chủ động thắng trận cuối trước đối thủ đã thua cả 2 trận và về nước. Còn Uae và Jordan thật ra rất chênh vênh, chỉ cần thua là đứt luôn. Hai thằng ko dám hoà vì một trận thắng đảm bảo nhất bảng và tiến xa hơn
Hai thằng đều muốn có bàn thắng nên khả năng ghi bàn là rất cao. Mà một bên đax ghi bàn thì bên kia bắt buộc phải dồn lên để gỡ thì tỷ số hoà này không ít đâu cụ ơi