[Funland] U4x Chia sẻ để cuộc sống vui tươi hơn!

Ớt xanh

Xe điện
Em 49, tóc bạc không thừa cân, ăn khỏe ngủ đúng giờ , bỏ thuốc 3 tháng thấy sk khá lên hẳn.
Thu nhập trung bình bố mẹ già và 2 con còn nhỏ
Với vợ và 2 đối tác tháng em duy trì tổng 5 or 6 lần chấm công.

Vongai

Xe buýt
Em 49, tóc bạc không thừa cân, ăn khỏe ngủ đúng giờ , bỏ thuốc 3 tháng thấy sk khá lên hẳn.
Cụ quá đẳng cấp.
Những tận 2 đối tác kia,...
Vấn đề là sức khỏe tốt, ăn ngủ ngon đúng giờ cg là hiếm với cánh đàn ông mình,

Vongai

Xe buýt
Khi trải qua rồi thì mong muốn, niềm vui trong cs của e đơn giản vậy thôi. Hơn chục năm trc ông cụ e đột quỵ tí chết. Rồi e tí vào lò. H nhìn ông vẫn sinh hoạt bt, lái dc cả xe là quá may mắn rồi. Còn cả gái út nhà e nữa. Sinh ra đã đủ thứ bệnh. Buồn nhất là 2 bệnh tự kỷ thể tăng động & đường tiêu hoá. Ơn giời h gái nó cải thiện rất nhiều. Kỳ rồi còn dc học sinh xuất sắc cơ đấy:)) . Nằm mơ e cũng chả nghĩ gái nó đc như vậy. Cs của e h bình dị, giản đơn tới mức ngừoi ngoài nhìn vào sẽ thấy nhạt nhẽo vô vị. Nhưng bản thân e lại thấy m quá may mắn & hp. Ko mong j hơn nữa:D
Chúc mừng bác và gia đình tai qua nạn khỏi. Đúng là qua giông bão, gian khó mới thấy trân quý lúc bình yên bình thường,

Yeuaibaygio

Xe container
muốn sống vui thì đi du lịch nhiều hơn . cuộc sống ko lẽ chỉ tọng food vào mồm là happy? 2024 rồi mà :)
Tùy sở thích cụ nhé. Em không thích đi du lịch. Mấy lần có suất đi họp hành (là phụ) kết hợp đi ăn chơi (là chính) em toàn xin không phải đi, trong khi bao nhiêug người ao ước, đi chả mất xu nào còn được quà. Không phải em suốt đời ru rú xó nhà nhé, cách đây 2 chục năm do tính chất công việc em đi trong nước, nước ngoài kha khá rồi ạ.

Giờ vui nhất với em là đại gia đình mạnh khỏe, bình an, công việc ổn định, F1 ngoan, chăm học. Thú vui lớn nhất của em là chơi thể thao hàng ngày, rảnh thì nấu món nào cầu kỳ tí và tự học ngoại ngữ. Ngoài ra em chẳng thích gì.

tomza

Xe tải
Cụ thớt lo cũng là thường tình, ở độ tuổi cụ thì ai ai cũng thấy mình xuống cấp nhanh, nhất là khoản xxx, rồi nếu cụ tiếp tục nuôi nỗi lo ấy thì càng già, thì nó còn kinh hơn ý chứ.

Khuyên cụ vứt cmn gánh lo đi, mà làm người tự do, lại hay. Chả dụ như khi cụ mất khả năng xxx chẳng hạn, thì đừng cố đấm mà đi chăm lo súng ống đạn dược, làm như vậy là phản khoa học mà cũng thiếu nhân văn, vậy phải làm gì? phải thấy mình được sống tự do thật ung dung tự tại, không bị chộn rộn khi gái đẹp lướt qua, khà khà.. Gái đẹp là quà của thanh niện nhưng khi lũ thanh niên đang hí hửng bóc quà chúng đâu có được sự tự do như cụ, có phỏng? chúng đang bị hóc môn Testoteron hành hạ chứ báu gì, cái này cụ hiểu mà khà khà.

Khi sức khỏe cụ giảm nhanh, ngoại hình bủng beo, bệnh tật nối lên ầm ầm, nay mai thôi, không lâu đâu, khà khà, thì cũng quẳng cmn gánh lo đi, mà chỉ cần ăn ít đi, đạm bạc hơn, ăn nhiều tốn tài nguyên, mang bệnh tật chứ ích lợi gì đâu, lúc đấy cụ sẽ thấy đám người đang chen chúc quán nhậu, ngồi trước bàn ú hụ thức ăn và đang tranh nhau nói kia thật vô bổ.

Như vậy, cụ sẽ sống thanh thản, ung dung tự tại còn việc còn lại đã có Nam tào Bắc đẩu lo, mình lo làm gì, khà khà, Chúc các cụ năm mới sống thật tự do, khà khà.

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Tùy sở thích cụ nhé. Em không thích đi du lịch. Mấy lần có suất đi họp hành (là phụ) kết hợp đi ăn chơi (là chính) em toàn xin không phải đi, trong khi bao nhiêug người ao ước, đi chả mất xu nào còn được quà. Không phải em suốt đời ru rú xó nhà nhé, cách đây 2 chục năm do tính chất công việc em đi trong nước, nước ngoài kha khá rồi ạ.

Giờ vui nhất với em là đại gia đình mạnh khỏe, bình an, công việc ổn định, F1 ngoan, chăm học. Thú vui lớn nhất của em là chơi thể thao hàng ngày, rảnh thì nấu món nào cầu kỳ tí và tự học ngoại ngữ. Ngoài ra em chẳng thích gì.
Thấy thiếu thiếu cái dì ấy :))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Thưa thớt thế hả kụ. Các pé vẫn mê kụ chứng tỏ chất lượng hơn số lượng

Ớt xanh

Xe điện
Cụ quá đẳng cấp.
Những tận 2 đối tác kia,...
Vấn đề là sức khỏe tốt, ăn ngủ ngon đúng giờ cg là hiếm với cánh đàn ông mình,
Em không dám nhận là đẳng cấp đâu bác.
2 đối tác em cũng chỉ là quan tâm an ủi không có chu cấp gì vì mình còn gia đình, họ cũng là những người có việc làm và thu nhập còn hơn cả em.
Duy chỉ có 1 bạn em có hơi lăn tăn là vẫn không lập gia đình mặc dù mấy năm nữa là 30 rồi, em cũng chủ động đề cập và em ấy hứa gặp người phù hợp sẽ chia tay em.
Em ăn ngủ ok là do vợ ạ.
Vợ em không bao giờ tạo ra áp lực nào cho em, cô ấy luôn giữ không khí gia đình vui tươi, ấm áp.
Điểm trừ lại đến từ con.
2 vc em có 1 cháu hơi chậm một chút. Cháu vẫn học tập và sinh hoạt bình thường nhưng phần giao tiếp nhát và chậm hơn các bạn nhiều.

thằng nhà quê

Xe điện
gần 50:
- ăn 3 bữa, mỗi bữa (1 canh + 1 thức ăn + 1 cơm)
- uống nước khá nhiều + trái cây (cố gắng mà nuốt)
- thể dục: sáng + tối đi bộ 30 -45 phút, duy trì gần như mỗi ngày
- nhậu: tuần/2 tăng, mỗi tăng 8 - 10 lon.
- rảnh: sách + netflix
hết.

DurexXL

Tháo bánh
gần 50:
- ăn 3 bữa, mỗi bữa (1 canh + 1 thức ăn + 1 cơm)
- uống nước khá nhiều + trái cây (cố gắng mà nuốt)
- thể dục: sáng + tối đi bộ 30 -45 phút, duy trì gần như mỗi ngày
- nhậu: tuần/2 tăng, mỗi tăng 8 - 10 lon.
- rảnh: sách + netflix
hết.
Ali pát, Dốc pheo lơ, An cung ngưu ... chưa cần xài cụ nhể

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em tập 3 ạ. Trẻ hơn em 20 tuổi
Kụ giỏi ợ! Mà đất Đà Nẵng kụ cũng thích hợp cho vụ ấy ấy phết... Đất HN các pé ngáo và hàng họ nhiều ngang nhau, chưa kể mùa đông giá buốt nên các kụ HN cũng loay hoay hơn