[Funland] UAE vs Việt Nam - lượt về VL WC 2022 vòng 2

Nani2020

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thấy hôm qua hai đội đá một chín một 10. Đội nào lơ đễnh là trả giá ngay. Đây là bài học cực tốt cho chúng ta và cả cho UAE nữa. Pha xộc trung lộ của mình rút ngắn tỉ số xuống 1 - 3 quá hay đi.
Nó đá như bố đá với con mà bảo 1-9-1-10

Một tấm ảnh toát lên tinh thần nỗ lực của tuyển Việt Nam. Mong là giữ mãi dù kết quả sau này có thế nào!

Em cũng cực kỳ ấn tượng với bức ảnh này. Ko cần phải thêm lời bình nào nữa, bình là thừa.

3077

Xe container
Đây có lẽ là sự thể hiện cho những dồn nén nghẹt thở của Minh Vương khi khát khao mãnh liệt mà phải ngồi dự bị đến những phút cuối cùng của cả 4 trận đấu. Rất may cuối cùng cũng dc thể hiện. Chúc mừng em!
Nhìn mặt MV đúng kiểu muốn đá thêm 90' nữa cho thỏa ước mơ

Nani2020

[Tịch thu bằng lái]
Hôm qua chỉ có 15p cuối đáng xem, khi Minh Vương vào sân.
Trường hợp Minh Vương thật đặc biệt, cầu thủ lớn của những trận đấu lớn. Có lẽ khi nào đá với các cao thủ nên ưu tiên 1 hiệp cho Minh Vương, và nên là H2. VN có nhiều siêu sao 45 phút nữa như Văn Toàn và 1 phần nào nữa là Công Phượng. Bộ 3 này đều của HAGL, cho đá đến phút 45 là OK, chứ sang phút 46 là hỏng.

Ngoài ra Văn Đức chưa đủ thể lực và phong độ để lên tuyển đợt tới. Nên dành cơ hội cho các tài năng khác.
Em sẽ kiến nghị lên FIFA thay đổi luật thay người từ 3 lên 11 để tất cả các cầu thủ VN phát huy được sở trường của mình
Giật mình vì từ SIÊU SAO của cụ

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em sẽ kiến nghị lên FIFA thay đổi luật thay người từ 3 lên 11 để tất cả các cầu thủ VN phát huy được sở trường của mình
Giờ được thay 5 người rồi cụ ạ.

Bỏ cả cái thái độ phụng phịu như hờn cả thế giới đi là ngon. Các pha đột phá của em nó xem rất sướng, nhưng khả năng phối kết hợp còn chưa ổn mấy. :D
Lượn một vòng xem bọn Mã đen Thái dúi nói gì trận hôm qua Tiêu ơi. Tuyển Việt Nam mà đá như Thái đợt này thì về bọn ọp phơ chúng nó chôn sống :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Lượn một vòng xem bọn Mã đen Thái dúi nói gì trận hôm qua Tiêu ơi. Tuyển Việt Nam mà đá như Thái đợt này thì về bọn ọp phơ chúng nó chôn sống :D
Vâng anh. Chắc chỉ có khen và hết lòng cổ vũ thoai anh. :D

tica

Xe điện
Có 2 cầu thủ các cụ chê nhiều là Xuân Trường và Tấn Trường thì em thấy thế này:
- Xuân Trường ít tranh chấp trực tiếp nhưng em này đứng vị trí hợp lý, giúp cho cự ly đội hình Việt Nam khá vững và chặt chẽ trong 30 phút đầu. UAE cầm nhiều bóng nhưng cũng không tung ra được cú sút nào nguy hiểm trong thời gian này.
- Tấn Trường chơi tốt trong cả trận, chỉ tình huống ăn Pen là không quái bằng cầu thủ UAE. Mọi tình huống bóng bổng, ra vào, chơi chân cá nhân em thấy êm ái hơn Văn Lâm. Qua cả 3 trận thì Văn Lâm muốn quay lại bắt chính cũng phải cạnh tranh dài.

superPDP

Xe điện
Thống kê xác suất đi Qatar: VN thấp nhưng còn được xếp trên 2 ông TQ và Lebanon. Hàng xóm xem được cái bảng này chắc nghẹn ngào lắm. :D

Hôm qua coi nó tẩn Syria 3-1 thì ko còn ngu si đần như asian cup đâu chưa kể thể hình toàn như con tịnh nữa. Gặp thằng này cũng són đấy vì Syria cũng ko phải làng nhàng gì.

Binhkiet

Xe tăng
Chúc mừng đội tuyển Việt Nam! Các bạn đã lập được kỳ tích, sánh vai cùng các đội bóng hàng đầu Châu Á. Số 1 ĐNA là chuẩn.

paulsteigel

Xe buýt
Website
www.sfdp.net
Túm lại cần đọc mỗi các gạch cuối cùng chấm hết
Cụ đọc mỗi gạch nài nó lại sai đi. Trận hôm qua em 100% tin là có toan tính đường dài ạ và cũng là phép thử các vị trí. Em thấy bộ đôi huấn luyện viên ăn ý nhau quá đi. Kết luận giống như gạch chân cụ đọc dưng hiểu đúng phải là:
>> giữ chân
>> khi cần khẳng định là mình khẳng định được, cầu thủ có cơ hội cọ xát, khẳng định và có cơ hội để tìm điểm yếu
>> ếu cần ai nghĩ giề, kể cả HLV mạng và nhà đài
>> Lão Pak giờ thực dụng kinh
>> chốt lại: mặc dù em về bờ (vì yêu mợ) dưng vòng 3 chắc chắn có nhiều bất ngờ!

slaz8

Xe ba gác
Em nghĩ khó cụ ạ. Rất muốn mình đi xa nữa nhưng hiện tại vẫn là quá sức
Tương lai khó nói trước lắm. Em chỉ nói là vẫn có cửa vào vòng ck nếu cố gắng và đủ may mắn.
Nhớ lại Thường Châu mấy năm trước cũng ko ai ngờ:D

slaz8

Xe ba gác
Hôm qua coi nó tẩn Syria 3-1 thì ko còn ngu si đần như asian cup đâu chưa kể thể hình toàn như con tịnh nữa. Gặp thằng này cũng són đấy vì Syria cũng ko phải làng nhàng gì.
Trận này em nghĩ nó ko tự nhiên đâu cụ. Nếu TQ hôm qua hoà thì loại luôn. Như vậy là mất một lượng khán giả lớn nhất thế giới.
Tất nhiên em cũng ko coi thường Khựa. Nhưng nếu Syria nó chơi đúng thì đừng hòng mà ăn quá 1 quả. Mà khả năng thua Syria là 99%

lamien

Xe buýt
Đây ạ: Nếu không nhất nhì ở vòng 3 thì đá đến kiệt sức mới tranh dc nửa tấm vé còn lại của châu Á. Em chả mơ đi Qatar nữa:
"Tại vòng loại thứ ba, 12 đội tuyển sẽ chia vào 2 bảng đấu. Hai đội nhất và nhì mỗi bảng giành vé trực tiếp đến VCK World Cup 2022. Đội xếp thứ ba của mỗi bảng sẽ chơi trận play-off, tranh 0,5 suất còn lại.
Đội thắng ở trận play-off châu Á sẽ tiến vào vòng play-off liên lục địa. Ngoài đại diện của châu Á, vòng này còn có đội xếp hạng 5 Nam Mỹ, hạng 4 CONCACAF và đội dẫn đầu vòng loại châu Đại Dương.
Bốn đội tuyển sẽ bốc thăm, chia làm hai cặp. Mỗi cặp thi đấu hai lượt đi và về. Hai đội chiến thắng sẽ giành vé tới VCK World Cup 2022 ở Qatar".

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tương lai khó nói trước lắm. Em chỉ nói là vẫn có cửa vào vòng ck nếu cố gắng và đủ may mắn.
Nhớ lại Thường Châu mấy năm trước cũng ko ai ngờ:D
Bóng đá trẻ nên vậy. Chứ đtqg khó lắm :D

Lam__Phương

Xe điện
Thống kê xác suất đi Qatar: VN thấp nhưng còn được xếp trên 2 ông TQ và Lebanon. Hàng xóm xem được cái bảng này chắc nghẹn ngào lắm. :D

Cái bảng này máy nó tính ra kết quả như vậy cụ ạ, cứ mong gặp khựa đến lúc gặp rồi e là nó vả cho k phát nào trượt. VN gặp khựa cũng như ta gặp 2 a bạn Cam Lào trận nào cũng nổ thịt VN đến lúc đá kq thế nào đã rõ.

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Ghét nhất mấy ông đú trend bú Fame nói đạo lý về vụ hôm qua CĐV tràn vào trang FB của cu Tài phản ứng đến nỗi nó phải khóa FB . Chẳng nhẽ CĐV họ không có quyền nói lên ý nghĩ của mình về cách xử sự thô thiển , bẻ còi thiếu công tâm của Trọng tài ? Thời của công nghệ mà dám làm gian dối trước cả tỉ con mắt và thiết bị công nghệ cơ à ? Tuy nhiên nhà cháu không cổ xúy cho các coment thiếu văn hóa hoặc kiểu nhét chữ vào mồm khán độc giả của mấy ông bào lếu và BLV COCC