[Funland] Ung thư giai đoạn cuối, điều trị hay không?

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Rắn lục đuôi đỏ, sấy khô rồi tán nhuyễn, sau uống với nước hả mợ?
Nhà mợ có thử qua chưa mợ?
Em chỉ đọc được và đưa thêm thông tin cho mn tham khảo thôi. Nhà em chưa.

Hai Toan

Xe container
Em nghe mọi người nói đừng uống thuốc bốc của các ông lang linh tinh. Nhiều ông lang chém gió ác lắm.
Bọn c hó đấy dã man lắm ,chúng nó lừa cả những người sắp chết cả về thể xác lẫn kinh tế.

• Vodka
Reactions: PSP

Hai Toan

Xe container
Sang đấy làm tổng thống có đc ko bác?
Sang đấy đc thì đã ngon,nghèo tý nhưng là nghèo chung,gái lại vừa xinh vừa nhiều,sang Zimbabwe mới hay,đẻ ra cái đã phải mua cút kít chở tiền.

Hai Toan

Xe container
Thuốc deluxe là thuốc gì vậy cụ ơi? Em cũng muốn dự trữ 1 ít ạ. Em muốn khi quá mệt sẽ ra đi êm ái, đỡ khổ cho mình và người thân.
Thuốc ngủ,bây giờ vào danh mục cấm rồi cụ ơi,loại này chỉ tương tác với những người chưa sử dụng ma túy bao giờ thôi,dùng ma tuý rồi thì nói chung uống cả vốc.

Hai Toan

Xe container
E chứng kiến nhiều trường hợp kiên quyết không chữa chạy j hết, chữa hay ko thường là do bệnh nhân, chứ người thân thì không ai nỡ.
Cá nhân e, ko biết nếu dính thì tư tưởng sợ chết nó đến đâu, chứ e là e dứt khoát không chữa chạy j hết.
Bị Trực Tràng thì còn mổ để hy vọng,chứ Gan,Phổi,nhất là Tuỵ,Máu thì nên vui vẻ chấp nhận.
Chữa chạy hay không phần lớn là do bản lĩnh người bệnh,nếu không chữa thì người bệnh phải dứt khoát hoặc là gia đình phải giấu thật kỹ,nhiều ông,bà hơi đau tý thì gào lên với con cái đòi vào viện thì cũng phải chiều.
Giàu đến như Stev Job,Nam Cường còn chả qua đc.

Hai Toan

Xe container
Đọc bài này sợ thật. Độc giả của vnexpress không biết thể loại gì toàn comment cay nghiệt cho cô vợ. Kinh tế gia đình không biết thế nào nhưng chữa ung thư mà dùng thuốc mới, phác đồ tân tiến thì cứ xác định một tháng bay hết tầm chục triệu là ít.
Có 10tr thôi ạ,em nghi cụ viết sai.

Sonduong.BMV

Xe container
Đã tìm ra thu‏ốc chữa khỏi mọi loại un‏g th‏ư, kể cả giai đoạn cuối

Các nhà khoa học đã thử nghiệm thàn‌h công loại thu‌ốc có thể chữa un‌g th‌ư ở mọi giai đoạn.

GS Andrei SimbirtsevVì vậy, những nhà nghiên cứu Nga đã nhanh chóng đi sâu tìm hiểu về nó, tìm cách tổng hợp nó và điều chế ra loại dược phẩm có thể giúp con người chống lại ung thư.
Truyền thông Nga mới đưa tin, các nhà khoa học nước này đã thử nghiệm thàn‌h công loại thu‌ốc có thể chữa un‌g th‌ư ở mọi giai đoạn.

Chế phẩm thu‌ốc này có tên gọi thí nghiệm là "Protein số‌c nhiệt", dựa trên thàn‌h phần hoạt chất chính của nó. Nó là một loại thu‌ốc sin‌h học phâ‌n tử, được bào chế dựa trên một phâ‌n t‌ử hoạt độn‌g rất tích cực.

Xem Video: Thử nghiệm thàn‌h công mô hình cai ngh‌iện thu‌ốc l‌á tại Trạm y tế

XEM VIDEO CLIP: Đóng QC, Xem nhanh Youtube nhấn:
phâ‌n t‌ử này được hình thàn‌h trong bấ‌t kỳ tế bào nào của c‌ơ th‌ể khi phả‌n ứn‌g với các yếu t‌ố gây số‌c và căng thẳng. Sự tồn tại của phâ‌n t‌ử này từ lâu đã được các nhà khoa học biết tới.

Theo GS Andrei Simbirtsev, Phó Giám đốc việ‌n Nghiên cứ‌u khoa học các cách điều trị thuần sin‌h học cao cấp thuộc Cơ quan Y sin‌h Liên bang Nga (FMBA): "Ban đầu các nhà khoa học cho rằng loại protein này chỉ bảo vệ các tế bào của con người khỏi bị hư hạ‌i.

Sau đó, họ ph‌át hiện nó có một đặc điểm hiếm hoi là giúp các tế bào sả‌n sin‌h những kháng nguyên khối u và nhờ đó tăng cường được khả năng miễn dịc‌h chống lại khối u".

Loại protein này tuy có rất ít trong c‌ơ th‌ể con người, nhưng các nhà khoa học Nga đã xá‌c định được gen kíc‌h thí‌ch sự sả‌n sin‌h của nó trong c‌ơ th‌ể, sau đó tiến hàn‌h tạo ra một tế bào vi khuẩn để tổng hợp loại protein này.

Loại thu‌ốc mới này không có tác dụng phụ và cũng không có độ‌c tính. Nó đã được các nhà khoa học tiến hàn‌h thử nghiệm lâm sàng trong nhiều năm vừa qua. Nhưng để chắc chắn hơn, những nhà nghiên cứ‌u Nga sẽ tiếp tụ‌c kiểm tra và sẽ công bố về độ an toàn của loại thu‌ốc mới này sau 1 năm nữa.

Và họ sẽ hoàn tất mọi khâu thử nghiệm để có thể bào chế, sả‌n xuất thu‌ốc hàng loạt, phục vụ việc điều trị cho các bện‌h nhân un‌g th‌ư trong 3 hoặc 4 năm tới.

Ông Simbirshev bày tỏ: "Rất tiếc là không thể nhanh hơn. Đó là một công trình nghiên cứ‌u rất nghiêm ngặt. Vì thế nếu tính cả thời gian hoàn tất nghiên cứ‌u tiền lâm sàng giai đoạn cuối thì các bện‌h nhân sẽ chỉ nhậ‌n được thu‌ốc sau 3 đến 4 năm nữa".

Chữa tất cả un‌g th‌ư ở mọi giai đoạn...

Loại thu‌ốc Protein số‌c nhiệt này ph‌át huy được hoạt tính đa năng, có thể chữa trị được mọi loại bện‌h un‌g th‌ư ở bấ‌t kỳ giai đoạn nào kể cả giai đoạn cuối.

Các nhà khoa học Nga nhấn mạnh, loại thu‌ốc mới này đã được thử nghiệm trên chuột bạ‌ch có khối u á‌c tính và đa số đều hoàn toàn hồi phục, ngay cả ở giai đoạn sau của căn bện‌h.

"Liệu trình điều trị bằng loại thu‌ốc mới trong đa số các trường hợp đã loại trừ hoàn toàn các khối u, thậm chí ngay cả ở giai đoạn cuối. Như vậy là có thể tự tin nói rằng, các protein đã có được hoạt tính sin‌h học cần thiết để chữa được un‌g th‌ư", ông Simbirshev cho biết.

Khoa học Nga đã tìm ra loại thu‌ốc có thể chữa tất cả loại un‌g th‌ư ở mọi giai đoạn.

Kết quả nghiên cứ‌u này đã cho những bện‌h nhân mắc un‌g th‌ư nói riêng và nhân loại nói chun‌g một hy vọng mới trong vài năm nữa, sẽ có thu‌ốc chữa được un‌g th‌ư ở mọi giai đoạn xuất hiện trên thị trường.

Nói thêm về quá trình nghiên cứ‌u loại protein và điều chế ra loại thu‌ốc mới này, ông Simbirshev cho hay, để phâ‌n tích hàn‌h v‌i của protein bằng cấ‌u trúc rentgen, cần phải tạo được các tinh thể siêu tinh khiết từ protein, tuy nhiên việc này không thể thực hiện trong điều kiện sức hú‌t của Trái đất - các tinh thể protein sẽ lớn không đều.

Chúng cần phải được thí nghiệm trên vũ trụ, nơi có môi trường thí‌ch hợp (không có sức hú‌t của Trái Đất) để tạo ra một loại tinh thể siêu tinh khiết phục vụ cho công tác phâ‌n tích X-quang.

Các nhà khoa học Nga đã đóng gói các protein siêu tinh khiết trong các ống mao dẫn và đưa lên trạm vũ trụ ISS. Sau 6 tháng, trong các ống nghiệm đã hình thàn‌h các tinh thể tinh khiết đến mức lý tưởng, chúng được đưa xuống dưới Trái đất và mang đi phâ‌n tích ở Nga và Nhật Bản"
http://www.trangtinmoi.net/modules.php?name=News&file=article&sid=2621675

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa đọc trên mạng cách này, cccm tham khảo và kiểm chứng thêm. Gia đình có người bị bệnh ung thư, đau xót lắm :(

Bài thuốc chuyên trị ung thư ( đặc biệt những ai bị viêm xoang nặng )

rắn lục đuôi đỏ ( hiện nay có 1 số người pha rắn lục sơn đuôi lại màu đỏ nên anh chị em đề phòng nhé )

Cũng 7 năm rồi . Ba mình là người bị ung thư gan thời kỳ cuối . Da vàng như cọng mì . Khi cái chết cận kề trước mắt thì ai nói gì củng uống . Thậm chí uống gần hết cặp sừng tê giác nhưng vẩn ko xi nhê gì .....

Cuối cùng nhờ người quen chỉ nên mới mua về xấy khô và tán nhiển ra uống chứ thật sự ko tin cho lắm ( 1 muổn cafe là 1 con . 1 ngày uống 2,3 muổn tuỳ theo gia đình nào có khả năng . Vì 1 con sống thị trường hơn 100k 1 con , lúc đó nhà mình cho từ thiện những ai nghèo mà ko có khả năng )

Cuối cùng ba mình hết khỏi hẳn ( thậm chí đường của ba mình củng giãm luôn , như 90% bị đường thì giãm còn 20 30% , bạn bè ba me là tiến si , thạc si , giám đốc bệnh viện Chợ Rẩy đều bất ngờ , vì vài tháng lên khám tổng quát 1 lần , sau vài lần khám mục ung thư teo dần đi và biến mất , vẫn ko tin đi khám lại thì đó là sự thật )

Lúc đó báo chí lại phỏng vấn ầm ầm và ae ở long xuyên và sài gòn chắc củng biết gia đình mình ra sau , đến nỗi bác si nước ngoài về xem luôn

1 thằng bé 11 12t trong xóm đất lở thuộc phường ( mỹ xuyên long xuyên an giang ) bị ung thư thời kỳ cuối đến nôi bệnh viện đưa về nhà chờ chết , lúc gd tôi đến thăm thì bé hôn mê ko còn biết gì , cháo đúc vào là đổ ra luôn . Nhưng cuối cùng bé uống chỉ 20 con hơn chút nó hết luôn mới ghê . Còn rất nhìu người hết ( Tuy nhiên những ai đã xạ trị vô hoá chất rồi thì 50/50 )

Trên đời này đều có kỳ tích . Ngày hôm nay má nuôi mình bị nên giờ mua về tán ra cho má nuôi uống , củng mong rằng má khoẻ đi . Vô tình hôm nay nhớ lại nên ghi cho ae đọc . Tin ko tin tuỳ ae thôi . Đặc biệt Viêm Soan nhe , nặng cở nào khỏi đi mổ , cứ uống vào 10 con thôi sẽ biết

Cách dùng : con rắn phải còn sống , ko mổ bụng gì hết vì nó nhỏ . Bạn chỉ cần về làm như mình rồi tán nó nhiển ra như bột , sau đó chỉ vào sáng sớm chỉ cần dùng muông cafe múc nó và cho vào miện , uống với nước ấm là xong ( 1 ngày 3 lần càng tốt , sáng trưa chiều ) hơi tanh chút nhe , phải chịu khó uống . Sau khi uống vô bạn đi vệ sinh , thải ra chất độc phân màu đen xanh , ăn uống nhìu , ngủ nhìu là chịu thuốc rồi đó các bạn

Bổ Sung Thêm : rắng ko rút máu , ko bỏ đầu ko làm bụng gì hết nhe anh chị em , chỉ việc rắn sống về ngâm nước đá cho nó chết rồi làm thôi . Còn việc tìm rắn thì ae nên lên tây ninh mộc bài mà hỏi nhé , mình ko liên quan đến việc mua bán rắn gì hết nên đừng hỏi mình nhe . Thanks all
Nguồn copy

Cám ơn Mợ Yến!
Cá nhân em tin rằng: Có Trời và Đất, có âm và dương thì có chất độc cũng sẽ có chất giải độc. Có bệnh thì chắc chắn sẽ tồn tại thuốc chữa trong tự nhiên, Giống như thuốc Nam vậy, rau củ/ thực phẩm đều là vị thuốc. Vấn đề là chưa xác định thuốc chữa được rõ ràng mà thôi. Đây cũng là một trong cách để các ông khoa dược/y/sinh nghiên cứu.

Duy liệu

Xe buýt
Cccm cho e hỏi bố e xạ trị xong giờ càng đau ko nằm ko ngồi đc .buồn nôn chán ăn .xin cccm có kn tư vấn giúp e

Cris Do

Xe hơi
Bệnh tật là khổ nhất rồi

Rambo199x

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Theo e nên sống vui vẻ trong thời gian còn lại rồi lá xa lìa cành thôi

at_anbinh

Xe tải
Website
luattrihung.com
nhà em bố em, cũng mất vì K gan, ông nội thì K phổi. ông em mất lúc 71t, còn bố em thì mới chỉ 57 thôi ạ, từ khi phát hiện đến lúc đi là 6 tháng. ở bạch mai họ cũng chỉ nhận có 1 tuần. sau đó cho thuốc về uống. lúc đấy cũng đủ thứ đông tây y, ai mách gì làm đấy, nhưng chỉ nặng dần lên thôi, không cải thiện được gì. thời gian đầu nhà em còn giấu bố, sau đó khi bố yếu quá rồi thì mới nói, từ khi nói đến khi mất là dc có 2 tháng. lúc cuối nhìn người thân của mình đau đớn thấy đau lắm ạ. cho nên nói đến K là em lại thấy sợ rồi!

mơ màng

[Tịch thu bằng lái]

ExclMan

Xe điện
Vẫn chữa, Ông nội F1 nhà em bác sĩ bảo giai đoạn cuối rồi, gia đình có chữa không?
Đến giờ cũng được gần chục năm rồi.

Duy liệu

Xe buýt
Có cụ nào bít 1 ống móc phin bao nhiêu xiền ko?

PSP

[Tịch thu bằng lái]
Vẫn chữa, Ông nội F1 nhà em bác sĩ bảo giai đoạn cuối rồi, gia đình có chữa không?
Đến giờ cũng được gần chục năm rồi.
Em biet 1 nguoi phat hien khi da di can ma xa tri chien dau tu nam 1991 den gio van song nhan rang

sieu_buong

Xe máy
Mẹ em bị ung thư gan, cũng hy vọng tìm kiếm các kiểu chữa nhưng rồi vẫn thua nó, với cá nhân em suy nghĩ nếu đã là K giai đoạn cuối thì không chưa được

Roman

Xe điện
Cháu sợ nhất là mấy ông thầy lang. Ung thư dạng nào cũng 1 gói thuốc như nhau và bảo ung thư nào tôi cũng chữa đc.