Update con camera hành trình của em mới mua và hỏi chỗ đi dây

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Các cụ xem con của em nhé. Chuẩn HD, nhìn biển số nét căng.

[video=youtube;nTe7n0nmju8]http://www.youtube.com/watch?v=nTe7n0nmju8[/video]
CHỉ cần nhìn phần thông tin ở dưới của video : Ngày tháng, tốc độ, giờ là biết em này thuộc model Lukas nhé, còn LK-3700 hay Lk-5100 thì cháu chệu. Cụ chủ chú ý là cụ up video này lên mà ai dow về và xem = phần mềm chuyên dụng là biết ngay vị trí của cụ đới :))

newsongoku

Xe đạp
CHỉ cần nhìn phần thông tin ở dưới của video : Ngày tháng, tốc độ, giờ là biết em này thuộc model Lukas nhé, còn LK-3700 hay Lk-5100 thì cháu chệu. Cụ chủ chú ý là cụ up video này lên mà ai dow về và xem = phần mềm chuyên dụng là biết ngay vị trí của cụ đới :))
Cụ nói chính xác quá. Con của em là LK-5900 của Hàn Xẻng. Em độ thêm 1 chút nó nét căng ra, trông không khác gì hàng demo của hãng.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ nói chính xác quá. Con của em là LK-5900 của Hàn Xẻng. Em độ thêm 1 chút nó nét căng ra, trông không khác gì hàng demo của hãng.
Chuẩn, hiện tại em này đang vô địch về độ nét :))

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

newsongoku

Xe đạp
Cái em post là độ phân giải mặc định của youtube có 360p, nếu chỉnh lên chuẩn HD 720p thì nét hơn nữa.
Về khoản màn hình thì cụ có thể khắc phục bằng cách tháo thẻ nhớ cắm vào mobile phone. Mất cũng tầm 2p thôi à. Trước em dùng cái có cái màn hình nhưng nó bé tí tẹo, xem ức chế lắm, em vứt đi không tiếc.

Em đang định độ thêm chế độ chống trộm khi rời khỏi xe.

thai18811

Xe tải
Cái em post là độ phân giải mặc định của youtube có 360p, nếu chỉnh lên chuẩn HD 720p thì nét hơn nữa.
Về khoản màn hình thì cụ có thể khắc phục bằng cách tháo thẻ nhớ cắm vào mobile phone. Mất cũng tầm 2p thôi à. Trước em dùng cái có cái màn hình nhưng nó bé tí tẹo, xem ức chế lắm, em vứt đi không tiếc.

Em đang định độ thêm chế độ chống trộm khi rời khỏi xe.
Nếu mobile phone không có khe cắm thẻ nhớ thì lấy gì cãi nhau với xxx?
Có màn hình còn xem lại được mà cãi nhau chứ?

xetaikia125

Xe hơi
Cụ ơi e mới xem mấy bõ thấy nhiều loại , e làm xe tải thì lắp loại nào cuh nhỉ , tư vấn e với

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Nếu mobile phone không có khe cắm thẻ nhớ thì lấy gì cãi nhau với xxx?
Có màn hình còn xem lại được mà cãi nhau chứ?
Về vấn đề màn hình, đa phàn máy HQ không có nhưng file nó tạo ra là chuẩn MP4, đa số đầu video như Kovan ... hay cả đầu china lởm đều có khe cắm thẻ nhớ và đọc được đơn giản, nên vấn đề này không phải là quá khó. Thậm chí bây giờ tìm được 1 cái Đt có khe cắm thẻ nhớ cúng quá đơn giản, khéo lại vì mua được x-driven lại được mua thêm Đt nữa ý ạ. :))
Chuẩn để gọi là blackbox thì nó phải nét, khả năng thực thi liên tục cụ ạ, dễ dùng, dễ SD, cái LK5900 bán khá chạy ở bên Mỹ, cụ serch phát biết liền, hàng này có tên có tuổi rồi, còn màn hình thì cụ cứ dùng thử thôi rồi biết, vướng và cũng ít khi xem lại.
Cãi nhau với xxx chỉ là 1 phần thôi, hình ghi mà không nét, không đọc được biển số, thì lắp cũng phí, nhất là buổi tối.
Thực ra mỗi loại cso ưu, nhược điểm cả, giống như oto, 50tr là có xe cưỡi hoặc dăm tỉ cũng có xe cưỡi, cái chính là xác định được kinh tế của mình, mua loại đúng túi tiền thì là hợp lý, và cũng xác định luôn là x-driven không phải là phao cứu sinh, vì xxx bắt chuẩn thì vẫn tạch, cái chính là mình đi đúng, điềm đạm thì khả năng bị vịn vì những lỗi linh tinh sẽ ít hơn, nhỉ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

xedieu

Xe cút kít
jingyongle nói:
Lukas , model LK-5900 cụ ợ, cụ serch trên youtube là ra cả đống video về em nó mà \:D/
Nhân tiện em hỏi luôn có bán ở VN ko và giá bi nhiêu cụ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Nhân tiện em hỏi luôn có bán ở VN ko và giá bi nhiêu cụ?
Cụ quan niêu quá, em bán từ nâu rồi mà, cụ vào web nhà em xem đê, em này thì cụ hỏi cụ thần tài, chủ tịt HP ý, vọc số 1 về em này luôn đới :))

xedieu

Xe cút kít
jingyongle nói:
Cụ quan niêu quá, em bán từ nâu rồi mà, cụ vào web nhà em xem đê, em này thì cụ hỏi cụ thần tài, chủ tịt HP ý, vọc số 1 về em này luôn đới :))
Hic. Em hay vào nhà cụ lắm, vừa tối qua còn vào và thắc mắc sao nhiều ảnh nhầm thế - định mua cái cốc giữ nhiệt. Cũng xem qua 1 loạt xdriven nhưng ko để ý tên tuổi

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hic. Em hay vào nhà cụ lắm, vừa tối qua còn vào và thắc mắc sao nhiều ảnh nhầm thế - định mua cái cốc giữ nhiệt. Cũng xem qua 1 loạt xdriven nhưng ko để ý tên tuổi
Vâng. Hopm nào rảnh cụ ghé rm nhá, em vẫn dành cụ cái cốc đun nước trên oto ợ

xedieu

Xe cút kít
jingyongle nói:
Vâng. Hopm nào rảnh cụ ghé rm nhá, em vẫn dành cụ cái cốc đun nước trên oto ợ
Ơ thế có cốc đun nc rồi à cụ? Trưa nay cụ còn lv ko (chỗ Ng Khang í)?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

xetaikia125

Xe hơi
E xem có mấy loại ae nói nhiều ngon bổ rẻ, e tính lắp cho con xe tải nhà e nên phân vân chưa bít chọn loại gì. Tiêu trí e ngon bổ rẻ dùng có ích, cụ nào rành tư vấn e vợi ạ. E cám ơn cụ trước.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Xác nhận là con này cực ngon nhé các kụ
Có nhược điểm là màn hình của nó bé tí, phải đấu ra màn hình to có sẵn trên xe nhìn cho dễ
Chất lượng video thì siêu nét.
Cụ Trausutmui & cụ Đức Thịnh cho hỏi là GPS con này dùng thế nào? Nó hiểm thị tọa độ... và Km ngay trên Video ghi lại hay sao? Chứ màn hình bé tí thế này thì xem bản đồ thế nào được? Nhân dịp 30/4 và 1/5 e và gia đình đi China chơi thì cắp lách về thôi, giá rổ và chỗ mua thì e đã tìm được rồi, nhưng nhiều chức năng trong đó có chức năng GPS là e chưa hiểu dùng thế nào? Mong các cụ chỉ bảo

Chỉnh sửa cuối:

arowana

Xe tăng
Website
www.muagiagoc.vn
Cụ jingyongle có clip em này lưu thông trên đường Hà Nội kg ạ, post lên ae xem với , em thấy con này quay nét đó không biết khi đang chạy thì hình ảnh ra sao.

Chỉnh sửa cuối: