Update tình hình dự án Thanh Hà Cienco 5.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Duyem2019

[Tịch thu bằng lái]
Tin cứ từ từ khắc đến, tôi quan tâm nhất là thằng Thảo dân đi chăn kiến. Chính ra anh Riêng lên ăn ít mà làm được nhiều việc. Đường phố Hà Nội giờ đi cũng mát mắt vì cây cối gọn gàng, sạch đẹp
Thằng Thảo ăn từ cây xanh đến hố ga, lấp sông Tô Lịch cho thuê đến ăn xèng của Thản cho làm vô tội vạ, méo làm được gì mà chỉ có đớp
Thảo Dân và Nghị trường không để cụ tổng đốt lò hơi phí !

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Tin cứ từ từ khắc đến, tôi quan tâm nhất là thằng Thảo dân đi chăn kiến. Chính ra anh Riêng lên ăn ít mà làm được nhiều việc. Đường phố Hà Nội giờ đi cũng mát mắt vì cây cối gọn gàng, sạch đẹp
Thằng Thảo ăn từ cây xanh đến hố ga, lấp sông Tô Lịch cho thuê đến ăn xèng của Thản cho làm vô tội vạ, méo làm được gì mà chỉ có đớp
Thảo Dân và Nghị trường không để cụ tổng đốt lò hơi phí !
Chúng nó như nhau thôi.
Thằng Con Riêng còn tệ hơn thằng Thay Cây nhiều lần. Đừng có nhìn nó trồng được mấy cái cây với mấy bụi hoa mà nhầm tưởng.

Lacet_ti

Xe container
Làm gì có thông tin nào mới ngoài: Không được xây, giảm từ 40 xuống 26...
Tình trạng này làm gì còn thông tin gì mà nâng bi, đội nâng bi cũng chả có thông tin gì hay ho mà đi ném đá đội dìm hàng rằng thì là mà quanh đi quẩn lại mấy thông tin đấy
Trong lúc chờ phiên toà xét xử thì tám chuyện cho qua ngày thôi
Cụ xin làm min mod đi mà dẹp topic :))
Hôm nay em lướt qua tí, gần hh3c đang xây thấy dừng hết, lúc 4h chiều

Có nhà này đang hoàn thiện thì thấy cn

Justforfuntoo

Xe container
Hôm nay em lướt qua tí, gần hh3c đang xây thấy dừng hết, lúc 4h chiều

Có nhà này đang hoàn thiện thì thấy cn

Không được xây tiếp à cụ?
Em tưởng những nhà đang xây dở vẫn tiếp tục làm, các nhà xin xây mới thì không được

Lacet_ti

Xe container
Không được xây tiếp à cụ?
Em tưởng những nhà đang xây dở vẫn tiếp tục làm, các nhà xin xây mới thì không được
Thông tin chuẩn đó cụ.
Em có ông anh, xây 1 bt khu A thì bị cấm vì vướng kiện tụng với dân làng( em ko rõ , nhưng cấm xây) . Ông đấy xây cho thằng em bên khu B, phải xin+ áp lực mới được đổ nốt sàn tầng 5 - đổ xong cho khỏi hỏng thép mái, và cũng phải dừng luôn.

Justforfuntoo

Xe container
Thông tin chuẩn đó cụ.
Em có ông anh, xây 1 bt khu A thì bị cấm vì vướng kiện tụng với dân làng( em ko rõ , nhưng cấm xây) . Ông đấy xây cho thằng em bên khu B, phải xin+ áp lực mới được đổ nốt sàn tầng 5 - đổ xong cho khỏi hỏng thép mái, và cũng phải dừng luôn.
Thấy mấy cụ cò vẫn up ảnh xây bình thường mà nhể
Các cụ phe nâng vào confirm phát không lại bảo toàn người dìm hàng, thông tin không chính xác :D

duytrinh85

Xe điện

Microbus

Xe hơi
Thấy mấy cụ cò vẫn up ảnh xây bình thường mà nhể
Các cụ phe nâng vào confirm phát không lại bảo toàn người dìm hàng, thông tin không chính xác :D
Mai e đi bơi ở Thanh Hà, tiện e sẽ check lại TT dừng/cấm xây này hầu các cụ.

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Thớt vắng nhể, vắng cụ Jus với cụ An Khang cái là hết xôm luôn :))

Duyem2019

[Tịch thu bằng lái]
Chúng nó như nhau thôi.
Thằng Con Riêng còn tệ hơn thằng Thay Cây nhiều lần. Đừng có nhìn nó trồng được mấy cái cây với mấy bụi hoa mà nhầm tưởng.
Riêng từ khi lên giao thông và hạ tầng dân còn được tí. Ăn ở đâu ko biết nhưng ít nhất người dân nhìn thấy còn làm việc
Còn Thảo dân chổi cùn rẻ rách chúng nó cũng đớp tất, Thản Mường cũng vì cơ chế chung chi đó mà sinh ra bất chấp

viethung_1107

Xe hơi
Không được xây nhé . Khẳng định luôn đỡ phải hỏi

mạnh đoàn

Xe buýt
Cụ hỏi ở đâu thế, thông tin chính xác vào không cò lại vào mổ cho cụ chết bây giờ :))
Để sáng mai em ghé qua nhà em xem tình hình thế nào, đội thợ xây dưới đấy em cũng quen nhiều, có thông tin về bẩm báo các cụ!

viethung_1107

Xe hơi
Cụ hỏi ở đâu thế, thông tin chính xác vào không cò lại vào mổ cho cụ chết bây giờ :))
Hôm trc gọi hỏi 1 ông cò to ông ấy bảo nhưng em không tin. Nhưng giờ hỏi lại mấy người khác thì đúng thế thật. Nếu sai thì mấy bác cò vào mổ em banh xác từ lâu rồi chứ đâu chờ bác nhắc :))

Namgx460

Xe hơi
Hôm trc gọi hỏi 1 ông cò to ông ấy bảo nhưng em không tin. Nhưng giờ hỏi lại mấy người khác thì đúng thế thật. Nếu sai thì mấy bác cò vào mổ em banh xác từ lâu rồi chứ đâu chờ bác nhắc :))
Không cho xây thì căng cực căng rồi :D

Justforfuntoo

Xe container
Để sáng mai em ghé qua nhà em xem tình hình thế nào, đội thợ xây dưới đấy em cũng quen nhiều, có thông tin về bẩm báo các cụ!
Hôm qua cũng có cụ hẹn hôm nay đi bơi về sẽ cho thông tin mà chưa thấy đâu
Hôm trước có cụ người thật việc thật ở đây bảo làm hs xin xây 1 tháng nay không được, mấy ông cò cứ vào mổ bảo dìm hàng, đưa thông tin không chính xác

Trạng thái
Thớt đang đóng