V-Resort!!!

rename

Xe đạp
Nhiều khi cũng phải bớt chút yêu cầu và nâng cao những giá trị dù là nhỏ nhoi cụ nhỉ! Em fun chút! Nhưng nhình quanh mấy khu gần HN mà được trọn vẹn dịch vụ ăn - ngủ - nghỉ toàn vẹn giá lại rẻ đâu!

Hiếm có chỗ nào được toàn vẹn cả đôi đường, ý của cụ em thấy chuẩn rồi .

Tùng GT

Xe hơi
Ảnh chụp đẹp bài viết rất sinh động :)) cụ rất hài hước :))

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

Mingxing

Xe buýt
E vừa đi Vresort cuối tuần trước. Tình hình là ko được như trong ảnh bác chủ thớt. Nhóm e book 4 phòng, 3 phòng Hoa Mai, 1 phòng Hoa Lan. Chả phòng nào có wifi, 1 phòng thì hỏng bình nước nóng, phòng Hoa Mai nhìn rất poor. Tennis thì 170k/tiếng. Đắt vãi. Nói chúng Vresort quá chán

hungvina

Xe đạp
Mình cũng đi một lần và Hứa không bao giờ quay lại đấy nữa ,bể nước Nóng bé sâu Trẻ em k tắm đc ,phòng thay đồ thì lởm có thể nhìn thấy hết ,xông hơi thì chung cả Nam và nữ phục vụ kém ,sáng đi ăn ở khu ăn chung có điều cực kỳ vô lý Mình Đã chửi nhau với quản lý vì mỗi việc con Mình nhỏ lấy cháo về phòng để cháu ăn sau Đã nói qua với nhân viên đứng đấy rồi ,thế mà có THằng ranh con quản lý nó bảo nó cháu Chủ ở đây bắt Mình đổ lại cháo lên Mình bức súc Quá làm um lên

artmedia5881

Xe container
Mình cũng đi một lần và Hứa không bao giờ quay lại đấy nữa ,bể nước Nóng bé sâu Trẻ em k tắm đc ,phòng thay đồ thì lởm có thể nhìn thấy hết ,xông hơi thì chung cả Nam và nữ phục vụ kém ,sáng đi ăn ở khu ăn chung có điều cực kỳ vô lý Mình Đã chửi nhau với quản lý vì mỗi việc con Mình nhỏ lấy cháo về phòng để cháu ăn sau Đã nói qua với nhân viên đứng đấy rồi ,thế mà có THằng ranh con quản lý nó bảo nó cháu Chủ ở đây bắt Mình đổ lại cháo lên Mình bức súc Quá làm um lên
Nếu đúng như cụ nói thì dịch vụ tệ quá. Em lượn luôn cho lành

LICI

Xe tải
Chỗ này so với Đảo ngọc xanh ở Thanh Thủy- Phú Thọ thì 1 trời 1 vực. Mình đã đi cả 2 nơi, bên Đảo Ngọc Xanh dù còn có nhiều điều chưa ổn nhưng còn hơn rất nhiều so với V- Resort

vndevil

Xe máy
E chỉ thích biển

fragrancy

Xe hơi
Em đang định cuối tuần cho gấu nhà và F1 lên đây chơi mà thấy các cụ comment, feedback không ổn về dịch vụ nhiều quá.
Em lăn tăn.
Các cụ suggest được chỗ nào quanh Hanoi không ạ? Em mới đi biển liên tiếp 3 tuần roài.

VCHDHN

Xe container
Cụ @vietau cập nhật thêm thông tin về cái VRS hiện nay đk.

Lovely Windy

Xe buýt
Em đang định cuối tuần cho gấu nhà và F1 lên đây chơi mà thấy các cụ comment, feedback không ổn về dịch vụ nhiều quá.
Em lăn tăn.
Các cụ suggest được chỗ nào quanh Hanoi không ạ? Em mới đi biển liên tiếp 3 tuần roài.
Cụ đi Asean Resort thử chưa ạ???

Việt Anh Melody

Xe đạp
Mà càng ngày cái tật chém gió của mấy thằng bẹn em càng kinh. Trước hôm đi thì em nhẩm tính cũng phải được chục thằng. Đến đúng hôm đi thì ức lòi cả mắt ra với mấy cái tin theo kiểu: tao bận đại hội công đoàn không đi được rồi mày ơi, hoặc: anh em thông cảm hôm nay xếp đi công tác tao phải trực thay, hoặc: Anh em vui vẻ đi, mình đi Quảng Trị mai mới về, hoặc: Tôi không đi được rồi, chiều có một đám ma, mai lại đại hội toàn cơ quan, hoặc: Tôi sang xin nghỉ nhưng không được vì bên ngành cả nếu xin nghỉ phải đặt trước.. ( riêng cậu này nhắn tin em đếch hiểu j lun...)... Và thêm 2 trường hợp là anh em đi trước chiều tôi chạy lên.. cứ giữ phòng cho tôi... Túm lại là lúc khởi hành thì có được .. 3 thằng. Tụt hết cả nhuệ khí, tuy nhiên vẫn bấu víu vài hy vọng đến chiều có vài thằng lên thêm bổ sung như năm ngoái ( có một ông bẹn năm ngoái khi tính tiền check out thì mới có mặt, mừng húm ).
Nhớ năm ngoái khi khởi hành còn được .. 4 thằng, hơn hẳn năm nay. :(
Lần sau rút kinh nghiệm cứ khi họp trù bị thì thu tiền trước, dù ít dù nhiều cũng thu. Mà cái kinh nghiệm này năm nào cũng rút, cuối cùng năm nào cũng say chả rút được ra cái gì...

Dền dứ mãi đến 11h mới khởi hành được vì chờ và đợi, cuối cùng lên đến nơi vào lúc gần 1h chiều. Mấy thằng cũng đói nên định mò sang quán cũ đối diện RS để ăn thì ôi thôi.. under construction. Quán này là mối ruột vì năm nào cũng ăn trưa ở đây và đặt con lợn mán để tối còn nhậu nhét, thế mà cuối cùng nó lại đóng cửa dư lày thì biết làm dư lào.. Haizz.

Cuối cùng đành nghiến răng kèn kẹt sang ngay quán bên cạnh vậy.

Quán này có cả hóa đơn đỏ tuy bàn ghế hơi đơn sơ nhưng mà được cái dân dã.. :))
Nhà hàng này mà đổi ngược lại tên thì chắc vắng khách lắm.
nhà hàng Lương Tâm chắc là làm ăn thiếu lương tâm lắm đây =))))))

fragrancy

Xe hơi
Vậy quanh HN có cái nào hấp dẫn. Không khéo em ra Mường Thanh Xala mà ở cho nhàn. Hihi
Nói đi nói lại vẫn là dịch vụ ở mình kém cụ nhỉ, cảnh đẹp không thiếu, nhưng khách cũng chỉ đến được một đôi lần là không tới nữa. Thành ra kiếm chỗ nghỉ cuối tuần ở loanh quanh HN mà ko phải là đi biển thì hơi khó nếu cần dịch vụ từ 3* đúng chuẩn trở lên.