[Funland] Valentine này mua gì cho Quạ???

Red_Mer

Xe container
Mợ cho cái view cụ thể hơn giúp em được ko? em nghĩ ngu cả người mà chưa ra món j hợp lý đây mợ ạ. Năm ngoái em mua socola cuối cùng 2 ông con bem hết
Cụ muốn view cụ thể cái món giề nào?
Son môi, nước hoa mợ nhà cụ có dùng ko? Túi xách thì mấy hãng trên em view rồi. Giày cụ có thể tham khảo Vascara, Juno, Elly, Format, Elise,...là các hãng trong nc, phù hợp túi tiền và kiểu dáng cũng đc.
Tặng socola chỉ dành cho hội teen teen thôi, chứ con cái rồi tặng món đó em thấy kỳ cục. Ăn cũng ko ngon. Loại ngon thì đắng, ko ngon thì ngọt quá.

Hong Phong bv

Xe tăng
Son môi, nước hoa mợ nhà cụ có dùng ko? Túi xách thì mấy hãng trên em view rồi. Giày cụ có thể tham khảo Vascara, Juno, Elly, Format, Elise,...là các hãng trong nc, phù hợp túi tiền và kiểu dáng cũng đc.
Tặng socola chỉ dành cho hội teen teen thôi, chứ con cái rồi tặng món đó em thấy kỳ cục. Ăn cũng ko ngon. Loại ngon thì đắng, ko ngon thì ngọt quá.
Mợ am hiểu và cũng tư vấn rất chân tình và hợp lý, ghi nhận

Red_Mer

Xe container
Mợ am hiểu và cũng tư vấn rất chân tình và hợp lý, ghi nhận
Tặng gì ko quan trọng, quan trọng là thái độ tặng í cụ nhá. À mà mai đã đến Valentine rồi cụ nhể? Chúc cụ chọn đc món đồ ưng ý!

Hong Phong bv

Xe tăng
Tặng gì ko quan trọng, quan trọng là thái độ tặng í cụ nhá. À mà mai đã đến Valentine rồi cụ nhể? Chúc cụ chọn đc món đồ ưng ý!
Thái độ thì chân thành rồi, nhưng chọn đc món quà thể hiện lòng chân thành khó phết ấy,
Cs bây giờ cần chút tinh thần để nuôi dưỡng tc

ms.đẹp

Xe tải
Thái độ thì chân thành rồi, nhưng chọn đc món quà thể hiện lòng chân thành khó phết ấy,
Cs bây giờ cần chút tinh thần để nuôi dưỡng tc
Son, nước hoa, túi xách, đồng hồ hoặc trang sức em nghĩ là những món mợ nào cũng thích và các cụ cũng dễ chọn, không nên tặng quần áo giầy dép vì những thứ này cần thử xem có hợp với chủ nhân hay không, mà đưa đi thử thì mất hết cái thú vị của sự ngạc nhiên. Khó quá thì bắn vào tài khoản 1 số nào đó trong khả năng của các cụ kèm tin nhắn tình cảm chút các mợ cũng vui, phụ nữ vui quan trọng ở việc thấy người đàn ông của mình quan tâm đến mình và dành hết khả năng của anh ta cho mình, cảm thấy mình quan trọng đối với người đàn ông đó.

edorado

Xe tăng
Các cụ vào bàn xem mua gì cho Qụa bây giờ???
Năm nay có Corona nên không đưa đi ăn đi chơi được, thôi thì nghĩ mua cái món gì đó cho Quạ.. mời các cụ vào bóng bàn..
Cái món này cháu nghĩ mãi không ra, kinh phí khoảng 3tr. chẹp..

Cháu đang tính mua cái Máu hút bụi để " công việc làm ô sin của quạ thuận buồm xuôi gió " mà máy hút bụi mầu hồng cho hạp phong thủy có được không ah?

Quạ thì mua cho nắm sỏi cho dễ ... uống nước cụ ạ

otzi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cụ phải mua robot hút bụi chứ mua máy hút bụi gấu nghĩ đến việc phải làm lại tụt hết cảm xúc cụ ạ.

atoxet

Xe buýt
Son, nước hoa, túi xách, đồng hồ hoặc trang sức em nghĩ là những món mợ nào cũng thích và các cụ cũng dễ chọn, không nên tặng quần áo giầy dép vì những thứ này cần thử xem có hợp với chủ nhân hay không, mà đưa đi thử thì mất hết cái thú vị của sự ngạc nhiên. Khó quá thì bắn vào tài khoản 1 số nào đó trong khả năng của các cụ kèm tin nhắn tình cảm chút các mợ cũng vui, phụ nữ vui quan trọng ở việc thấy người đàn ông của mình quan tâm đến mình và dành hết khả năng của anh ta cho mình, cảm thấy mình quan trọng đối với người đàn ông đó.
Sao mợ lại nói Son và Nước hoa là món dễ chọn? Hôm trước em tặng bồ quả son Chanel mà bị chê là nổi bật quá, thích Glossy hơn Matte...., cuối cùng em phải cố tình làm hỏng thỏi son đang dùng để đi mua đền thỏi khác giống hệt. Nước hoa cũng phải chọn loại ko quá khác biệt với loại mà các mợ dùng, nhưng ko được giống hệt hoặc giống quá.
Quần áo giầy dép thì đúng size là cơ bản ok. Mấy năm nay áo phông, quần đùi (mặc nhà), quần lót, giầy dép bệt đi chơi của vợ em là toàn em mua.

Wave cùi bắp

Xe điện
Vét chút tiền còi trong túi hấp tấp phi vô cửa hàng đồ lót. Vừa đạp thắng cái kít yhif lão bảo vệ trố mắt nhìn như sinh vật lạ. Vô gặp 2 con bé bán hàng thì nó bẽn lẽn ngó lơ :-?? :-??:-??

wavelonton

Xe tải
Như mợ thì mợ thích tặng gì?

Joker Tiger

Xe tăng
Các cụ vào bàn xem mua gì cho Qụa bây giờ???
Năm nay có Corona nên không đưa đi ăn đi chơi được, thôi thì nghĩ mua cái món gì đó cho Quạ.. mời các cụ vào bóng bàn..
Cái món này cháu nghĩ mãi không ra, kinh phí khoảng 3tr. chẹp..

Cháu đang tính mua cái Máu hút bụi để " công việc làm ô sin của quạ thuận buồm xuôi gió " mà máy hút bụi mầu hồng cho hạp phong thủy có được không ah?

Đang mùa dịch, cụ cứ phải thực tế: tặng khẩu trang kèm hoa như em đây