Vấn đề của Chevrolet Orlando

PBHN

Xe tải
Em khoe xe chút, đúng là xe này cái mặt nhìn ngố tàu, cái mít thì đẹp, nhìn lướt cái mít tưởng Hummer.

ngũhànhsơn

Đi bộ
Chào các cụ , e là bem mới đang chay 5 chỗ và cũng đang hóng e này nhưng có 2 điều e băn khoăn : 1 là ăn uống ntn : 2 là xe này không có màn DVD vs cam lùi vậy độ vào có đơn giản ko ạ . cụ nào biết thông cho e phát để phấn đấu gom thêm thêm chút thóc rước e nó về

PBHN

Xe tải
Chào các cụ , e là bem mới đang chay 5 chỗ và cũng đang hóng e này nhưng có 2 điều e băn khoăn : 1 là ăn uống ntn : 2 là xe này không có màn DVD vs cam lùi vậy độ vào có đơn giản ko ạ . cụ nào biết thông cho e phát để phấn đấu gom thêm thêm chút thóc rước e nó về
Cụ lăn tăn giống em trước khi mua xe.
Khoản ăn uống em nó, thì hơn mấy em 5 chỗ là chắc rồi ạ, như em chạy trong phố nhiều hơn ngoài đương trường xăng ăn 12l/100km.
Xe ko có màn hình DVD và cam lùi, có nhiều giải pháp lắp ạ, từ ít đến nhiều tiền, em chọn giải pháp vừa vừa là tích hợp trên gương chiếu hậu kiêm Vietmap, giá 4 củ, em mua ngoài, nhờ đại lý lắp nên thấy cũng gọn tiện, ko thấy phức tạp.
Xe này phù hợp gia đình cụ nhé, cụ mà chạy dịch vụ thì nên nghiên cứu, tính toán kỹ.

ngũhànhsơn

Đi bộ
Cụ lăn tăn giống em trước khi mua xe.
Khoản ăn uống em nó, thì hơn mấy em 5 chỗ là chắc rồi ạ, như em chạy trong phố nhiều hơn ngoài đương trường xăng ăn 12l/100km.
Xe ko có màn hình DVD và cam lùi, có nhiều giải pháp lắp ạ, từ ít đến nhiều tiền, em chọn giải pháp vừa vừa là tích hợp trên gương chiếu hậu kiêm Vietmap, giá 4 củ, em mua ngoài, nhờ đại lý lắp nên thấy cũng gọn tiện, ko thấy phức tạp.
Xe này phù hợp gia đình cụ nhé, cụ mà chạy dịch vụ thì nên nghiên cứu, tính toán kỹ.
Dạ tks cụ , e chạy gđ thôi chứ ko dv gì ạ . Về phần màn DVD e cũng hóng đc đôi chút nhưng e ưng cái màn to ở giữa hơn là trên gương hậu vì e thấy bé bé sao ý : (
) e lượm đc cái này nhưng ko biết rá rổ ntn ạ

PBHN

Xe tải
A e trên này chạy toàn tắc đường, em chưa thấy ai kêu quá nhiệt ạ, nhưng ngtac bảo dưỡng xe thì cụ nên soi cụm làm mát thường xuyên
Hôm vừa rồi bảo dưỡng 5k, em có hỏi mấy tay thợ bên hãng, họ nói orlando máy thoáng hơn nhiều dòng xe chevrolet khác (chắc tại máy 1.8 nên bé hơn mấy dòng của Captival), ko phải lo lắm về hiện tượng quá nhiệt, nhưng nguyên tắc vẫn phải để ý nhiệt khi vận hành.

PBHN

Xe tải
Dạ tks cụ , e chạy gđ thôi chứ ko dv gì ạ . Về phần màn DVD e cũng hóng đc đôi chút nhưng e ưng cái màn to ở giữa hơn là trên gương hậu vì e thấy bé bé sao ý : (
) e lượm đc cái này nhưng ko biết rá rổ ntn ạ
Đây là màn theo xe, em thấy màn này cũng được cơ mà có vẻ khởi động hơi chậm.
Có một số cụ lắp màn Android S90 và S160 - bản mới nhất là S170 - giá khoảng 7.5 củ cụ nhé, ko rõ giá này bao gồm cam lùi chưa.