Vấn đề về ti giảm sóc của sh2011 ý

ndkhanhsky

Xe hơi
Chào các cụ, ko hiểu số e đen đủi thế nào mà đôi ti giảm sóc sau(hàng zin theo xe) của e sau 1 năm chinh chiến thì bị cong, ra của hàng Thắng béo thay đôi ti khác giá 750k, sau 1 tháng nó lại có dấu hiệu bị cong, đi chỗ xóc ngồi sau rất khó chịu. Ra của hàng Thắng béo thì chỉ dc hỗ trợ 50k để thay đôi ti mới. quá chán vả nản, 1 tháng thay 2 đôi ti thì chết e, giờ e lên đây hỏi các bác địa chỉ mua ti của xe SH 2011 Ý ở đâu uy tín ah, và có chỗ nào nắn lại ti uy tín ko thì e đi nắn lại. E hỏi dc 1 địa chỉ ở gần phố Huế nắn lại 2 ti hết 240k nhưng đang ko biết đắt rẻ thế nào và nếu nắn lại ti thì liệu khi có ngon dc bằng nguyên bản ko ạ(có dc bằng 80-90% ti zin ko ạ) Gần năm mới rồi, rất mong hồi âm của các cụ. Chúc các cụ sức khỏe.

tommyhtp

Xe buýt
Chào các cụ, ko hiểu số e đen đủi thế nào mà đôi ti giảm sóc sau(hàng zin theo xe) của e sau 1 năm chinh chiến thì bị cong, ra của hàng Thắng béo thay đôi ti khác giá 750k, sau 1 tháng nó lại có dấu hiệu bị cong, đi chỗ xóc ngồi sau rất khó chịu. Ra của hàng Thắng béo thì chỉ dc hỗ trợ 50k để thay đôi ti mới. quá chán vả nản, 1 tháng thay 2 đôi ti thì chết e, giờ e lên đây hỏi các bác địa chỉ mua ti của xe SH 2011 Ý ở đâu uy tín ah, và có chỗ nào nắn lại ti uy tín ko thì e đi nắn lại. E hỏi dc 1 địa chỉ ở gần phố Huế nắn lại 2 ti hết 240k nhưng đang ko biết đắt rẻ thế nào và nếu nắn lại ti thì liệu khi có ngon dc bằng nguyên bản ko ạ(có dc bằng 80-90% ti zin ko ạ) Gần năm mới rồi, rất mong hồi âm của các cụ. Chúc các cụ sức khỏe.
e nói thật với bác, nếu bác sính đồ nhập thì bác ra hãng mà đặt hàng nó tầm hơn tuần thì lấy, còn như theo e và như e cũng làm là bác ra hãng thay luôn và ngay đôi mới đi, thay mới có 1t3 thôi, ngon bổ rẻ mà, chứ ngay từ đầu bác lại đi thay ty teo làm gì cho mất công mất của tốn mất những 700k

arcnguyentu

Xe máy
Bác ra Nguyễn Công Trứ, Phố Huế rẽ phải NCT đi mấy nhà ngay dưới cái gốc cây, cửa hàng nhỏ thôi của 2 vợ chồng bác tên là gì em chẳng nhớ tên, làm uy tín, bảo hành 2 năm, em thấy các bác Piagio hay thay ti ở đấy lắm, chất lượng tốt, trước em mua Spacy, đi được 3 tháng cái ti giảm xóc trước cũng dở chứng, mang ra hàng 2..phố huế chỗ mua xe nó bảo lỗi sản xuất theo xe, khó tránh lắm, anh chịu khó mang đi sửa giúp, em được giới thiệu ra đó, 450k, dán, viết bảo hành lên ti, em đi hơn 2 năm, qua bảo hành rồi vẫn ngon. À quên, em sẽ nhớ tên nếu bác tháo dùm em cái thụt trước ra hehheh, Bác ấy viết bút dạ lên đó ợ. Chúc bác tìm được chỗ sửa như ý

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Theo em nghĩ quan trọng không phải là ti teo của Ý hay của Việt mà quan trọng là tìm ra nguyên nhân làm cho ti bác bị vẹo, em nghĩ nếu bình thường làm sao mà tự nhiên ti lại bị cong như thế, kể cả đi như phá. Hay chăng là có nguyên nhân gì đó dẫn đến ti bị cong, xử lý xong thì khéo lắp ti tầu chạy cũng mãi chả hỏng.