Văn Hậu chính thức gia nhập herenveen của Hà lan

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Hehe, Van haudoan đọc giống tiền đạo Van hooidonk nổi tiếng ngày trước. Mà công khai phí cho mưn 1 năm chứ k giữ kín như quân bầu Đức xuất ngoại
Vì A Đức là lobby xin gửi để pr còn Hậu là họ theo dõi và mua thật

nhuataiche

Xe container
Các bác dự đoán xem sau VH thì cầu thủ nào của VN có khả năng qua châu Âu chơi bóng ? không qua châu Âu thì qua Nhật hay Hàn cũng được.

NQHU

Xe điện
work permit của Anh rất ngặt nghèo nó có để 1 cửa ở mục "tài năng đặc biệt" để chạy work permit. Mục này phải lobby chạy chọt các kiểu, em nhớ Arsenal từng tuyển mấy cu Nhật mà không xin được work permit đấy!

juve99

Xe cút kít
Chuyện Văn Hậu có khả năng thi đấu ở châu Âu là chuyện được dự đoán từ lâu
Lịch thi đấu vòng loại World Cup cũng có từ lâu rồi

Ko hiểu CLB HN đàm phán kiểu gì mà lại để cho em nó ra đi rất vội vã, đúng lúc thị trường chuyển nhượng ở châu Âu sắp đóng cửa, khiến cho nó bỏ lỡ trận vòng loại World Cup rất quan trọng ???
Cụ thấy đa phần bom tấn nổ vào ngày giờ cuối cùng của kỳ chuyển nhượng là bt ở các clb Châu Âu, chưa kể nó là bên A, nó chủ động về đàm phán hơn ô B là HN nhiều, có phải cỡ Messi - Cr7 đến từ Real - Barce hùng mạnh thương hiệu lớn đâu mà chủ động đàm phán được

XayDungTronGoi

Xe buýt
Các bác dự đoán xem sau VH thì cầu thủ nào của VN có khả năng qua châu Âu chơi bóng ? không qua châu Âu thì qua Nhật hay Hàn cũng được.
Quang Hải năm sau sang hàn hoặc nhật

nhuataiche

Xe container
Tụi Hải Hậu Trọng Mạnh đều phát triển cùng thời với lứa 1 của anh Nổ, lúc đó có ai đánh giá cao anh Nổ đâu, vì lứa đó đã ra ràng đâu. Vậy nên nói các ông bầu khác theo đuôi anh Nổ về đào tạo là kiểu nhận vơ. Cụ cứ vậy bảo sao nhiều người ghét anh Nổ.
Bác đọc kỹ còm của em đi, em bảo anh nổ kích thích người khác tranh đua chứ ko nói là anh nổ đi trước làng nước theo sau nhé.

Bầu Đức chắc chắn ko phải là người đầu tiên đổ tiền vào đào tạo cầu thủ trẻ nhưng cái lối bạo chi và tấm lòng của ông ấy đã kích thích những ông bầu khác mạnh tay hơn. Ông ấy nổ thì có nổ, em ko thích, nhưng em quý tấm lòng của ông ấy với cầu thủ trẻ và với bóng đá nước nhà.

3077

Xe container
K+ mà mua bản quyền giải Hà Lan là em lắp luôn hoặc mấy ông fpt play, mytivi ông nào có bản quyền là em dùng

NQHU

Xe điện
Quan điểm cá nhân của em Hải, Toàn qua Nhật, CP nên về Thái đá 1, 2 mùa rồi tấn công lại thị trường Nhật. Qua Âu ngoài Hậu không thấy th.ằng nào đủ sức; tầm vóc sức lực cầu thủ Việt còn yếu! vẫn cố qua Âu nên đến hạng 2, hạng 3

Ng.hẹo

Xe buýt
"Cảm ơn bầu Đức" câu nói ngập tràn Giang Cư Mận.

nhuataiche

Xe container
Quan điểm cá nhân của em Hải, Toàn qua Nhật, CP nên về Thái đá 1, 2 mùa rồi tấn công lại thị trường Nhật. Qua Âu ngoài Hậu không thấy th.ằng nào đủ sức; tầm vóc sức lực cầu thủ Việt còn yếu! vẫn cố qua Âu nên đến hạng 2, hạng 3
Toàn nó chạy nhanh đến vậy liệu nó qua mấy giải châu Âu như BỈ hay Hà Lan được không bác ? Làm dự bị chiến lược cũng tốt rồi !

juve99

Xe cút kít
Các cụ kiểm tra trường hợp thủ môn người Philippin đang chơi ở giải ngoại hạng giúp em cái. Tại sao được chơi vậy?
Nó 2 quốc tịch cụ ơi. Còn cụ thể như đi đường tắt từ 1 nước thứ 3 như trường hợp Văn Hậu cũng rất khó khăn, khi nó ra đk là clb kia phải dc đá ở vòng bảng C1-C3 châu âu và ô Văn Hậu phải dc đá chính bn % số trận cho clb đó mới sang Anh được. Nói chung ko riêng ĐNA mà ngay tây xịn như Châu Mỹ - châu Phi sang Anh cũng nhiều trường hợp khóc dở mếu dở vì cái luật lđ của nó

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Tụi Hải Hậu Trọng Mạnh đều phát triển cùng thời với lứa 1 của anh Nổ, lc đó có ai đánh giá cao anh Nổ đâu, vì lứa đó đã ra ràng đâu. Vậy nên nói các ông bầu khác theo đuôi anh Nổ về đào tạo là kiểu nhận vơ. Cụ cứ vậy bảo sao nhiều người ghét anh Nổ.
Lứa sau cụ ơi. Lứa 1 là 95. Còn lứa Hải, Hậu là 97 và 99 rồi.

ngocmai227

Xe lăn
Có ku Hải đấy cụ, cố phấn đấu có khi cũng đc đá giải hạng 2 ở Anh, TBN ... cũng nên.

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Toàn nó chạy nhanh đến vậy liệu nó qua mấy giải châu Âu như BỈ hay Hà Lan được không bác ? Làm dự bị chến lược cũng tốt rồi !
Hải, Hậu mà yếu cái j. Tụi em nó cầy số trận / năm còn hơn rất nhiều đứa Châu Âu đá đó. Vn yếu là xưa rồi lúc đầu tư chưa bài bản, còn nghèo ăn ko đủ no. Giờ đào tạo chuyên nghiệp thì mình ko kém ai đâu. Nói câu thể trạng người VN yếu là sai lầm đó.

tab00

Xe điện
work permit của Anh rất ngặt nghèo nó có để 1 cửa ở mục "tài năng đặc biệt" để chạy work permit. Mục này phải lobby chạy chọt các kiểu, em nhớ Arsenal từng tuyển mấy cu Nhật mà không xin được work permit đấy!
Liverpool có chú Taiwo Awoniyi (Nigeria) 4 năm ko xin được phải cho 6 clb ngoài Anh mượn :(

Bino

Xe điện
Chúc mừng Văn Hậu. Đá hậu vệ trái năng nổ nhất VN từ trước đến nay. Chỉ mong em tăng thêm cân để tì đè tốt hơn ở châu Âu

nhuataiche

Xe container
Tối nay em nó bay rồi. Chúc mừng cầu thủ hậu vệ hay nhất trong lịch sử bóng đá Vn. Lương em nó nghe nói 10 tỷ/năm.
Tính ra lương của Hậu là cỡ 10k USD/tuần, phải không bác ?

Phải tuyên truyền ầm ĩ vụ này lên để bọn U23, rồi U20, U18, U15 nhà mình phát điên lên :)):)):))

Và khi cầu thủ VN phát điên lên rồi thì Nhật Hàn mình chơi tuốt hết, thằng nào cũng quất ! :)):)):))