[Funland] Văn Lâm-Thủ môn cao nhưng không biết-dám bắt bóng bổng, mắc lỗi ở bàn thứ 2 không phải thứ 3

Xe gòng

Xe điện
Công bằng thì hôm qua đá thế là hay. Thua nhưng đá có đường nét. Có hơi tiếc vì dẫn trước 2 lần lại bị vượt lên và thua phút cuối cùng. Tuy nhiên đánh giá toàn diện đội bạn mạnh hơn, thắng xứng đáng. Huấn luyện viên của họ cũng khá sắc khi thay số 11 vào di chuyển liên tục làm nát hàng thủ mình. Một vài điểm đáng tiếc là hiệp 2 nên đưa Văn Hậu, Huy Hùng vào sớm hơn, nhất là trong bối cảnh thể lực của mình bị giảm sút. Hậu vệ mất Đình Trọng đúng là lộ ngay tử huyệt. Thiếu chú đấy chuyên kèm tây cao to nên thằng số 10 nó củ hành mình ngay. Tiến Dũng còn non. Duy Mạnh thì vẫn thế, mọi khi có Trọng nó thỉnh thoảng nó bịt hộ. Giờ không có là đứt ngay. Vị trí của Trọng Hoàng hôm qua cũng không đủ thể lực ở hiệp 2 nên bị khoét liên tục. Tóm lại, điểm đáng mừng là gặp đội mạnh nhưng những cái hay của mình rõ rang là vẫn có. Còn cái dở thì đương nhiên thôi. Tầm chưa đủ để đá sòng phẳng với họ nhưng cũng đáng khen.
vị trí TH hôm qua bị tấn công nhiều tuy nhiên ô TH lại ko phải phải là ô bít, mấy ô hỗ trợ phía ngoài toàn để nó quặt bóng qua người rồi tạt vào thì tội ko ở chỗ ô TH đc, còn ô DM thì đúng rồi, cứ trận nào gặp đội trên cơ là hay hẹo 1 phát như vậy... Tiến Dũng thủ cũng ổn chỉ có điều thấp quá nên đá với mấy cha cao này là ko đỡ dc. Cuối cùng thì tuyển đá thế cũng là dc rồi!!!

ngắmgiăng

[Tịch thu bằng lái]
Một con mồm dọc bức xúc khi nhược điểm của thần tượng bị mổ xẻ.
Hà hà t chỉ thần tượng ông cụ Hồ in trên tiền thôi, m là cái loại a dua a tòng, tuyển VN thắng thì hô lên tận mây xanh, thua thì tìm cách đổ lỗi. Biết thì thắc mắc, không biết thì ngậm kẹc mà nghe, đừng theo voi hít bã mía.