Hội xa xứ Văn phòng tư vấn du lịch - Tư vấn các cách lăn lê bò toài ở ngoài biên ải

huyvd

Xe hơi
Nếu cụ chỉ đến Bỉ trong 1 ngày thì chỉ nên tham quan Brussels, còn nếu đến ngày rưỡi thì chiều cụ có thể đi xe đến các thành phố khác của Bỉ như Brugge, Gent, Namur, Antwerpt...Đi đến các cities lân cận này mất khoảng 1 tiếng. Bỉ là đất nước xinh đẹp và ko lớn lắm nên cũng khá đông khách du lịch. Khi nào cụ có thời gian đi cụ thể thì em sẽ hướng dẫn cụ chi tiết hơn nhé. Cụ đến Bỉ thì nên uống bia, chứ uống cafe làm gì, Bỉ nổi tiếng với hơn 1000 loại bia và chocolate ngon nhất thế giới đấy.
Vâng cám ơn cụ! Khi nào có lịch trình cụ thể em sẽ bẩm để các cụ tư vấn giúp! Hẹn gặp cụ!

Uyenhd

Xe buýt
Em hóng thông tin của nhà xx

raklei

Xe điện
Bỉ nổi tiếng với hơn 1000 loại bia và chocolate ngon nhất thế giới đấy.
bên e nhân dân uống nhiều bia stelar artois và corona của mexico, kể ra cũng ngon thật nhưng hơi đắt xèng nếu so với các loại bia khác :D

TDI

Xe buýt

MrHummer

Xe tải
Em xin phép hỏi các cụ ở Đức ạ, các cụ cho e hỏi một vấn đề : chuyện là nhà em có bà dì bên đằng vợ đang ở bên Đức ( đã có thẻ xanh , đã định cư lâu rồi nhưng chưa nhập quốc tịch, lúc về chơi vẫn thấy có hộ chiếu Việt Nam), giờ em muốn nhờ bà dì nhận con em( hiện tại 5 tuổi) làm con nuôi, chi phí và thủ tục bên đấy có phức tạp không, có thể làm đc không,sau này con em đủ 18 tuổi thì có khi sang học có lợi như nào, mong các cụ ở bển giải đáp giúp, cám ơn các cụ