Chi hội Về: đổi xe

ga moi

Xe hơi
mai em đi xem fiesta, ngon thì bán xe đổi \:D/
Có khi cụ cho nhà cháu đặt gạch xe cụ vì cháu cùng mệnh lại đồng danh với cụ chủ, mong hợp lại nhanh đủi dc xe như cụ thì tuyệt vời ông mặt tời kkk

min18vn

Xe điện
Có khi cụ cho nhà cháu đặt gạch xe cụ vì cháu cùng mệnh lại đồng danh với cụ chủ, mong hợp lại nhanh đủi dc xe như cụ thì tuyệt vời ông mặt tời kkk
Em tìm đc xe em mới bán, ko thì em ko có xe đi làm :)

thomas.tran

Xe tải
Em thấy tuỳ nhu cầu, nhưng nếu cụ định đổi thì nên đổi sang Toyota Camry hoặc Toyota Prado số tự động ý. Đi lành lắm, chỉ việc đổ xăng chạy và định kỳ thay dầu. Cụ chạy đến 10 năm ko phải nghĩ ngợi gì ạ !

min18vn

Xe điện
Em thấy tuỳ nhu cầu, nhưng nếu cụ định đổi thì nên đổi sang Toyota Camry hoặc Toyota Prado số tự động ý. Đi lành lắm, chỉ việc đổ xăng chạy và định kỳ thay dầu. Cụ chạy đến 10 năm ko phải nghĩ ngợi gì ạ !
Tớ chán Toy lắm ý, lành thì lành nhưng nó lành quá, đến mức độ chả có gì để hỏng, với cam rỳ thì tớ chưa đủ, với lại tầm tiền mua camry hoặc prado tớ chén mustang cho mấu ;))

thomas.tran

Xe tải
Tớ chán Toy lắm ý, lành thì lành nhưng nó lành quá, đến mức độ chả có gì để hỏng, với cam rỳ thì tớ chưa đủ, với lại tầm tiền mua camry hoặc prado tớ chén mustang cho mấu ;))
Em cứ 1 mềnh 2 xe,thay đổi.Lúc xe cơ quan,lúc xe nhà.Nhưng chả biết sao vẫn máu xe cỏ.Em đang định múc Kia Visto số tự động 202-203 về.Cụ thấy có đc ko?Để chọc ngoáy và cho bà cả đi chợ.

thomas.tran

Xe tải
Cụ bán đi để lại cho em và mụ ma cà bông bộ bugi và dây cao áp đi.

thanhtb

Xe tải
Đi thì đi, nhưng vẫn ở lại support msc mà
Mới có con xe matuy đc hơn 8 tháng, biết đc mấy ae trong MSC, giờ sắp ra đi hết rùi thấy trống vắng quá đi mất, mừng cho ae nhưng mình tự nhiên thấy xa cách.

trinhtute

Xe tăng
Tềnh hềnh là rất tình hình, hôm qua gấu xúi em đổi xe, budget là 4 loét + con xe cỏ của em, em phân vân quá, nhu cầu thì chỉ có thế, chạy xe này 1 tháng em cũng chỉ mất chưa đến 2 củ tiền xăng mà em chạy thường nhật lên Nội Bài, xe vứt thoải mái, ko lo mất trộm, xước sát ko tiếc.
Nhược điểm là ồn quá, với lại bỏ thêm đống tiền cho 1 cái vẫn là ô tô :(
1 phần nữa em cũng thích có 1 cái xe an toàn hơn, tiện nghi hơn để đi cùng gia đình
Các cụ động viên em phát nào :)
Nếu đổi thì em ngắm con fiesta titan hoặc ecoboost, thấy bẩu hộp số 6 cấp và côn kép của ford ngon lắm

Theo em đổi lên SUV lội sông suối ở Hn cho sướng

vacationlv2

Xe đạp
Bong07 ơi, Nga, Boy, Ngọc, Trinh, Min đi hết rồi kìa.
Đọc comment của cụ thanhtb mới biết là cụ thớt cũng là thành viên kỳ cựu của MSC. Hy vọng là khi em có matiz thì vẫn có cơ hội giao lưu với các cụ.
Các cụ bai bai matiz với spark để lên đời là chuyện vui, chúc mừng các cụ :D

min18vn

Xe điện
Đọc comment của cụ thanhtb mới biết là cụ thớt cũng là thành viên kỳ cựu của MSC. Hy vọng là khi em có matiz thì vẫn có cơ hội giao lưu với các cụ.
Các cụ bai bai matiz với spark để lên đời là chuyện vui, chúc mừng các cụ :D
Em chỉ là thành viên đục khoét thôi ạ ;))

vacationlv2

Xe đạp
Em chỉ là thành viên đục khoét thôi ạ ;))
Cụ hơn tuổi em nhiều mà xưng "em" thì em ngại lắm. Bác có trình độ mới dám "đục khoét". Riêng cái khoản này đã đủ để newbie như em trầm trồ, hâm mộ rồi ;))