Thảo luận VF8 chuẩn bị được giao lô đầu tiên!

_Nhị_Lạng_Đinh_

[Tịch thu bằng lái]
Riêng tôi bị yếu tim có cho cũng không dám lấy. Chạy cao tốc thường 120 các loại xe khác vẫn ớn ớn, còn riêng xe Vin thì tuyệt đối không dám ngồi dù lái hay ngồi sau.
Cụ lại chả Mãnh liệt tí nào cả :P
Hay là cụ Không Iêu Lước ???
Cụ làm 1 chén rồi thử ngồi vào xe dán chữ Vờ xem sao đi :D

sskkb

Xe tăng
Riêng tôi bị yếu tim có cho cũng không dám lấy. Chạy cao tốc thường 120 các loại xe khác vẫn ớn ớn, còn riêng xe Vin thì tuyệt đối không dám ngồi dù lái hay ngồi sau.
Thế thì em tin là cụ sẽ tự tin khi ngồi trên chiếc xe này, Mercedes-Benz đấy nhé, thương hiệu hàng đầu đấy nhé.

sskkb

Xe tăng
1 khi Nhà sản suất hay kinh doanh mà chửi khách hàng Là NGU (dù trực tiếp hay gián tiếp) thì nguy cơ PHÁ SẢN đã cận kề :P
Cụ có nhớ 1 hãng đt đã chỉ trích KH vì cầm sai cách ko :D theo em thì đó cũng là chửi gián tiếp

sskkb

Xe tăng
Hãng đt nào mà gấu vậy cụ ơi ???
:P
Có 1 số sự trùng hợp khá kì lạ mà gượng gạo thì em thấy cũng ép đc cho nhau. Hãng đó đang từ sx máy tính thì nhảy qua đt, 1 nghề mà họ chưa làm bao giờ. Họ chỉ trích KH vì cầm sai cách ở mẫu sản phẩm thứ 4 hay 5 gì đó. Và 1 thời gian sau, phá sản thì chưa nhưng cụ chủ ra đi :))

fallingwater

Xe tăng
Vậy có cụ nào ở đây đã trải nghiệm VF8 chưa? Cho em cái đánh giá chân thực đi.

haipvg

Xe tăng
Tính ra Vin nuôi seeder còn tốn tiền lương thưởng, trong khi ae anti đây làm ko công. Ko ngại bỏ công sức, thời gian ra tìm mọi thông tin về VF để lan tỏa, mà ko tốn đồng nào, kể cả nuôi chó cũng phải cho ăn mỗi ngày, mà chưa chắc nó đã trung thành đc như thế. Hâm mộ các ae anti rất. 😘😘
Em search thử lịch sử viết bài của 2 cụ anti thấy các cụ ấy có niềm đam mê "mãnh liệt" với các thớt về Vin thật, đáng nể.

Doubleqn

Xe buýt
Em search thử lịch sử viết bài của 2 cụ anti thấy các cụ ấy có niềm đam mê "mãnh liệt" với các thớt về Vin thật, đáng nể.
Thay vì các bác phải đi khắp diễn đàn để tìm lỗi thì có người làm thay rùi đó, đợt trước có mấy nick cũng ghê lắm bị cấm cửa, MOD trưng ra cùng 1 địa chỉ IP, tháy cũng tội mà thôi cũng kệ.

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Gõ nhiều chê chuẩn từng ly
Đang luyện (gõ) 10 ngón ngại chi gõ nhiều
Dạt dào yêu nước vẫn yêu
Nhưng không chấp nhận những chiêu lùa gà
Vạch trần mọi thứ xấu ra
Bóc toàn đúng phốt nên là rất hăng ...kkk

haipvg

Xe tăng
Gõ nhiều chê chuẩn từng ly
Đang luyện (gõ) 10 ngón ngại chi gõ nhiều
Dạt dào yêu nước vẫn yêu
Nhưng không chấp nhận những chiêu lùa gà
Vạch trần mọi thứ xấu ra
Bóc toàn đúng phốt nên là rất hăng ...kkk
Chuẩn hay không chuẩn em chả bàn, em chỉ thấy cụ quá "mãnh liệt", chỉ tập trung vào đúng 1 đối tượng. Cái này em nhận xét là kỳ quặc. Diễn đàn là nơi vào trao đổi, cụ lại biến nó thành nơi bút chiến? Người ta sẽ nghĩ chắc là kiếm được lợi ích gì mới làm thế?

Trada_thuoclao

Xe buýt
Chuẩn hay không chuẩn em chả bàn, em chỉ thấy cụ quá "mãnh liệt", chỉ tập trung vào đúng 1 đối tượng. Cái này em nhận xét là kỳ quặc. Diễn đàn là nơi vào trao đổi, cụ lại biến nó thành nơi bút chiến? Người ta sẽ nghĩ chắc là kiếm được lợi ích gì mới làm thế?
Nếu cụ nghĩ diễn đàn là nơi trao đổi thì có thể đưa ra những ý kiến phản biện, bác bỏ thay vì bỏ bòng đá ngưới, đớp dưới thắt lưng...
Diễn đàn này ko phải của cụ, nêu cụ ko thể yc người khác còm theo ý của cụ được. Mỗi người sử dụng sân chơi này với mục đích khác nhau. Như em, vào box này vì có tính giải trí và tấu hài bậc nhất otofun, & chỉ vào đây chơi thôi có đc ko?

Cụ nên nhớ những còm còn tồn tại đến thời điểm này tức là hoàn toàn phù hợp với luật chơi mà các chã đã đưa ra. ;))

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Thớt đang hot bên voz. E rằng lần bàn giao này chỉ làm màu thôi chứ còn lâu mới có xe :D
View attachment 7371536
Có đủ thì đã giao luôn
Thiếu nên mới để khách buồn ngẩn ngơ
Cọc xong mong ngóng từng giờ
Đến hẹn lại bị ngó lơ , thiệt sầu
Thà rằng có phải đợi lâu
Vẫn hơn hạ chuẩn( để )nhận đầu tiên nha
Mạng mình có mỗi 1 mà
Lại thêm tính mạng của gia đình mình
Nếu thật - ẩu đến phát kinh
Lộ ra chắc chắn tình hình rất căng...kkk

Lưu Bi Ây

Xe đạp
Mỗi lần VF có sự kiện gì lớn hoành tráng như đợt giao xe này, thì tôi lại lên đây xem anti cào phím.
Gì chứ nghe anti cào phí, ngoài thì giọng điệu cười cợt châm biếm nhưng 99% trong bụng cay cú lắm.
Lâu lâu lại cmt chọc vô 1 cái cho các anti tiếp chiêu...họ càng lồng lộn cố moi móc lại càng thể hiện cái "nghèo hèn" của bản thân.
Nghĩ thì cũng hơi ác nhưng mà sao tôi thấy hả dạ ghê :D

haipvg

Xe tăng
Nếu cụ nghĩ diễn đàn là nơi trao đổi thì có thể đưa ra những ý kiến phản biện, bác bỏ thay vì bỏ bòng đá ngưới, đớp dưới thắt lưng...
Diễn đàn này ko phải của cụ, nêu cụ ko thể yc người khác còm theo ý của cụ được. Mỗi người sử dụng sân chơi này với mục đích khác nhau. Như em, vào box này vì có tính giải trí và tấu hài bậc nhất otofun, & chỉ vào đây chơi thôi có đc ko?

Cụ nên nhớ những còm còn tồn tại đến thời điểm này tức là hoàn toàn phù hợp với luật chơi mà các chã đã đưa ra. ;))
Em có bắt ai còm theo ý em đâu nhờ? Em thấy cụ kia có í kiến về đội seed với anti gì đấy nên thử xem lịch sử thế nào thì thấy lạ vậy thôi. Có gì là dưới thắt lưng thế cụ? sự thật đó mà?

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Kkk...không lẽ mình chỉ toàn độc thoại ? có lửa mới có khói chứ cụ , còn mình vẫn còm dạo đủ các thớt khác , đủ mọi chủ đề chứ có phải chỉ bút chiến ( như ý cụ suy diễn ) ở đây đâu cụ ?

namphong12

Xe container
Ngày trước em tranh luận cũng nhiệt tình lắm. ( em ủng hộ xe điện chả riêng gì Vinfast). Nhưng từ khi em đọc được câu chuyện 4x4=17. Em sợ bị quan đánh lắm.

haipvg

Xe tăng
Kkk...không lẽ mình chỉ toàn độc thoại ? có lửa mới có khói chứ cụ , còn mình vẫn còm dạo đủ các thớt khác , đủ mọi chủ đề chứ có phải chỉ bút chiến ( như ý cụ suy diễn ) ở đây đâu cụ ?
Em đếm thấy trong trang đâu tiên tìm kiếm về cụ thì chỉ có 1 bài về đối tượng khác thôi mừ còn đâu toàn về 1 đối tượng.