[Funland] Vì sao các cô gái trẻ măng lại làm nghề gái dv?

Lang_tu

Xe hơi
Nếu vì hoàn cảnh khó khăn ko nói, chứ thấy mấy em 19-20 trẻ, đẹp, xinh xắn, nhìn bên ngoài ko ai nghĩ ăn chơi đua đòi, cũng ko thiếu thốn gì về kinh tế mà sao vẫn đi vào con đường này nhỉ?
Nỡm ạ, biết rồi cứ hỏi

Bupket

Xe điện
Muốn giúp các em dv ý thì các cụ nên chăm đi chịch choạc vào, đừng "day dứt lương tâm" nữa, đừng lăn tăn " sao xinh, hiền, ngoan
thế mà làm gái dv ?" ...đơn giản là khi các em ý đã chọn làm gái dv thì các em ý cần khách chơi, cụ nào chơi thì là làm việc tốt cho các em ý ...
Chuẩn cụ ...

Quân tử có thương xin đóng cọc
Đừng nên mân mó nhựa ra tay .

namson229

Xe điện
thích dùng hàng hiệu, ăn ngon mặc đẹp, du lịch nước ngoài.....làm nghề này là nhanh nhất cụ ạ (nhưng ko bị chăn dắt, nuôi thằng nghiện), như mấy e có mác diễn viên, người mẫu đi khách mấy nghìn USD thì chả mấy mua dc nhà; làm công nhân ở khu công nghiệp thì biết đến bao giờ

PhiCong

Xe buýt
Cá nhân em đánh giá mấy e cv có tư cách cao hơn mấy thằng lều, mấy thằng tham nhũng. Ít nhất là các em ko lừa dối ai.
Hầu các cụ cái bảng chấm công:

Cụ đã mất công post thì giải thích dùm em với, sao lại có mấy chỗ đánh dấu x rồi lại gạch chân là sao? Lại có chỗ khoanh tròn rồi chú thích anh M, có phải cứ có khoanh tròn là của anh M không? Em thấy hoa hết cả mắt chả giống với bảng chấm công theo Luật LĐ của mình gì cả. Có khi em phải đi học lại mất, hoang mang quá.

Joan_tèo

Xe tải
Cá nhân em đánh giá mấy e cv có tư cách cao hơn mấy thằng lều, mấy thằng tham nhũng. Ít nhất là các em ko lừa dối ai.

Đây, phân tích cho bác luôn nhé.
1/ Cột 1 chắc là ngày
2/ Cột 2 trở đi là số lần, tuy nhiên không có phân biệt cách đếm giữa x, x có gạch. Nhưng * trong tròn lại tính 3 và nằm lúc nào cũng ngay cuối đường. Nên khả năng cao * tròn là qua đêm và đường ngang là tính từ sáng đến tối từ trái qua phải
3/ * tròn tính là 3, nên chắc qua đêm giá cơ bản x 3
4/ Kết luận sơ bộ đây là làm việc toàn thời gian theo tháng và nguyên ngày luôn
5/ Tổng cộng có đến 5 dạng tình huống liên quan đến sản phẩm/dịch vụ khác nhau: x, x có 1 gạch, x có 2 gạch, x 4 gạch và x tròn có gạch.
6/ Chữ viết nét k liền lạc, thẳng thớm, giống như là viết lên tờ giấy đặt trên bức tường, nhưng không bị rách hay vò: khả năng cao là tờ giấy treo trên tường cho dễ theo dõi quan sát. Đây có thể là tình huống có người quản lý vì nếu làm freelance thì không cần ghi như thế này. Có khả năng cao là địa điểm kinh doanh. Hơn nữa nét chữ là do cùng 1 người ghi.
7/ Hàng 3 có anh M, hàng 11 có anh Phong bị xóa, chiếu theo vị trí giống như là đặt trước cho ca đêm, khả năng cao là tên khách đặt trước và xóa ngày 11 có thể do khách hủy. Anh M là khách quen nên viết tắt.

Tạm thời vậy nha các bác.

Chỉnh sửa cuối:

datld

Xe tải
Không khó để trả lời.
Nghề này hàng mới, xinh ngày kiếm vài triệu là bình thường.
Ban đầu chỉ là vào kara rót bia tiếp khách, chủ cam kết nếu khách có hành động lỗ mãng thì đi ra ngoài. Ngày nhẹ nhàng kiếm đôi củ.
Sau đấy có tý tiền bị bọn ma cô, các chị già dẫn dắt mua quần nọ áo kia, son phấn sửa sang sắc đẹp lô đề, ăn uống, chơi bời... thiếu thì các anh chị sẵn sàng cho giật nóng lãi xuất ngày. Khi cắn câu vay lãi ngày thì tụi nó Có trò ít bố trí khách cho nữa (lấy lý do khách này quậy ko phù hợp với em) Thu nhập giảm đáng kể và áp lực nợ dẫn đến nhắm mắt đưa chân. Bảo gì nghe nấy miễn có tiền..
Nhìn các em thu nhập cao vậy nhưng em nào cũng ko có mấy tiền đâu. Vay nợ đảo nợ còn hơn mấy ông kế toán trưởng doanh nghiệp nghìn tỷ.
Dân trong nghề nó khác bọt cụ nhẩy.

URAL CCCP

Xe ba gác

Lội 6 tầng thớt mà chẳng có cái ảnh nào. Em xin phép phọt 1 cái cho topic sinh động;))

win7

[Tịch thu bằng lái]
nghề này đang hot tại VN đấy cụ , cụ lạc hậu cóa

muadem

Xe cút kít

Ngày 14 chắc mệt lắm cụ nhể X_X

rebels

Xe điện
Bời vì lúc già thì không còn cơ hội :D

URAL CCCP

Xe ba gác

Cụ nào bầu mấy em nghành nhàn hạ mà thu nhập cao là hoàn toàn sai lầm. Khu công nghiệp không khói ĐS, QL, TDH.. có những em cả ngày không được mặc quần ( vì vừa mặc vào lại phải cởi ngay). Mùa hè thì chẳng sao chứ mùa đông gió lùa dễ viêm họng nhắm, thương lắm cơ;))

maroon5788

Xe buýt
Cụ đã mất công post thì giải thích dùm em với, sao lại có mấy chỗ đánh dấu x rồi lại gạch chân là sao? Lại có chỗ khoanh tròn rồi chú thích anh M, có phải cứ có khoanh tròn là của anh M không? Em thấy hoa hết cả mắt chả giống với bảng chấm công theo Luật LĐ của mình gì cả. Có khi em phải đi học lại mất, hoang mang quá.
e nghĩ là viết sau khi làm việc vất vả nên tay mới run vậy =))
đọc ko nổi chữ