Vì một ngày mai cho Pa Ủ...

Em xin nhường lại thớt cho những cụ mợ nào có nhu cầu kể về những khoảnh khắc hoặc hành trình của chính mình trong chuyến đi này.
Chúc cả nhà một năm mới AN KHANG - THỊNH VƯỢNG. Hy vọng mỗi năm chúng ta sẽ được cùng nhau đồng hành trong một chương trình từ thiện của OF để mang niềm vui đến cho những gia đình còn khó khăn vất vả.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

dongcasper_2

Xe tăng
e để ý thấy mợ bên tay trái lão Jo trông rất chi là...phúc hậu, mang lại niềm vui cho người khác lấy làm niềm vui cho mình, lúc nào cũng thấy mợ ấy cười :D

e để ý thấy mợ bên tay trái lão Jo trông rất chi là...phúc hậu, mang lại niềm vui cho người khác lấy làm niềm vui cho mình, lúc nào cũng thấy mợ ấy cười :D
Mợ í đọc được chắc vui lắm đây.. Hôm nào Đông về tham gia bao cấp a rủ vợ chồng mợ í ra giao lưu cho vui.. ;)

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Rất phúc hậu và Chắn Chắn Ma ạ :))

Nhờ em ý mà trên đường về, cả xe anh không được ngủ, vui hay buồn đây =))

L.C.D

Xe container
Mợ í đọc được chắc vui lắm đây.. Hôm nào Đông về tham gia bao cấp a rủ vợ chồng mợ í ra giao lưu cho vui.. ;)
Đây, mợ í đang thung thướng hết cả cõi lòng khi nghe nhời khen, nhưng có nỗi buồn ko hề nhẹ khi nghĩ tới viễn cảnh đi đàn đúm mà phải vác theo chồng. Nghĩa là ko đc hiện nguyên hình, thế thì mợ í ở nhà còn hơn!!! ;)

L.C.D

Xe container

Cụ ơi, e ko dám nhận cái phẩm chất cao cả lấy niềm vui của mọi ng làm niềm vui của mình đâu cụ ạ. Trong cả hành trình này, rất nhiều thành viên làm việc ko mỏi mệt và đáng ngưỡng mộ lắm í.
Về vụ chè tươi, e cũng báo cáo cụ là tía má sinh e ra có tí khiếm khuyết trên cơ mặt nên 2 mép lúc nào cũng ngoác đến mang tai cụ ạ :))
Mà anh Jo anh í cứ nhằm lúc mặt e có khiếm khuyết để chụp mới giận chứ!!! :P

L.C.D

Xe container
Rất phúc hậu và Chắn Chắn Ma ạ :))

Nhờ em ý mà trên đường về, cả xe anh không được ngủ, vui hay buồn đây =))
Mad mà còn dìm hàng iem í mà, e sẽ public thiên tiểu thuyết Mad đã viết trên hành trình 60km đường rừng đấy nhé! :))

L.C.D

Xe container
[/URL]
[/COLOR]
Xin các cụ mợ lời bình về ảnh này, em là em cấm khẩu luôn nên xin phép không bình ạ..

Cái bao bóng này nặng dã man í, dễ phải đến một nghìn năm trăm gam í :))

bskiemnguyenhn

[Tịch thu bằng lái]
cảm ơn tâm lòng các bác thật , em đọc một mạch chẳng biết nói gì , hi vọng nhưng tâm lòng ,và còn nhiều tâm lòng nữa cùng chung tay, xây dựng một otofun và nhiều diễn đàn khác nhiều sưc khỏe , chúc các anh chị một năm mới hạnh phúc, chào thân ái.

Black & White

Xe hơi
Buồn quá cụ nhỉ. Không biết phải làm thế nào? Từ miền xuôi lên mạn ngược, cái tính con nổi lên quá.
Em không đồng tình với lời nói này. Cụ nên tự xóa đi.

Stent

Xe điện
Em xin nhường lại thớt cho những cụ mợ nào có nhu cầu kể về những khoảnh khắc hoặc hành trình của chính mình trong chuyến đi này.
Chúc cả nhà một năm mới AN KHANG - THỊNH VƯỢNG. Hy vọng mỗi năm chúng ta sẽ được cùng nhau đồng hành trong một chương trình từ thiện của OF để mang niềm vui đến cho những gia đình còn khó khăn vất vả.
Cảm ơn kụ, phóng sự của kụ rất đầy đủ và chi tiết ạ. Em sẽ post thêm một vài khoảnh khắc của em sau ạ.

kentdju

Xe điện
Cảm ơn cuộc hành trình đầy gian nan nhưng rất nồng ấm của các cụ/mợ, Chức các cụ, mợ mạnh khỏe, nhiều niềm vui và sẽ có thêm nhiều chuyến đi như thế.

Kenket

Xe điện
Nhìn đám trẻ tranh giành thức ăn e thấy thương quá !

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Thành viên trong đoàn chụp ảnh kỷ niệm tại Điện Biên Phủ:

Giao lưu với các bác chi hội Điện Biên:

OF vì cộng đồng
Khi về, bọn em rẽ vào đèo Pha Đin cũ, nơi ông cha đã từng đi qua, đường rất nhỏ, hai xe tránh nhau hầu như phải đi sát vào nhau:

Chụp vài kiểu lưu niệm:

Chỉnh sửa cuối:

OF vì cộng đồng
Về đến Thung Khe cũng đã gần 24h, và sau đây là những hình ảnh em chụp phút đón năm mới của đoàn: