[Funland] (Video) Xe em dừng đèn đỏ... bị ông xe máy say rượu đâm nát đít xe mà không làm gì được!

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

cardreamer

Xe điện
Thành án thế đek nào được, thiệt hại cụ có 30 củ, nếu không thương vong gì thì phải 100 củ trở lên mới có án.
Nhưng em ủng hộ làm ra ngô khoai, cho loại ẩu tả nó vàng mắt ra

nowhereland

Xe điện
Xe máy cũng có BHTNDS bồi thường đến 70tr cơ mà, cứ làm ra ngô ra khoai xem sao cụ.

zacknguyen255

Xe tải
nhìn quả mũ bảo hiểm bay giống phim kinh dị thế :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
CGST đến chỉ đo cồn em thôi, ông kia lặn mất rồi... em chỉ có biển số xe
cũng muốn hòa giải 2 bên cho nhẹ nhàng mà bác làm quả không đáng mặt đàn ông.
Cụ nào có cách lấy sđt chủ xe máy giúp em với nha, ra pháp luật rồi mệt mỏi lắm!
Hoặc cụ nào quen người tên ''Phi" đi xe wave này inbox giúp em để giải quyết tình cảm ạ!
Mới cso 1 ngày, cụ cứ yên tâm đợi chờ,
Không cần llàmgif cả, csgt họ khắc tự tìm ra đc chủ xe máy, mười 2 bên làm việc theo đúng thời hạn luật quy định, đâu tối đa 3-4 tuần gì đó
Xe vỡ sưaur chỉ là 1 chuyện
Sợ nhất gq tình cảm xong, vài hôm sau chú xe máy lên gặp cụ, kêu nhức đầu, mệt mỏi, không có biên bản của csgt thì cụ còn khổ, đừng vội, tốn tiền vô ích

Shadow381

Xe điện
Cái trái khoáy dính vào tai nạn ở mình kể cả bị hại là bị giữ xe rất lâu. Làm ảnh hưởng đến đủ thứ mà tiền bồi thường mãi ko lấy đc
Để xe ở bãi mưa nắng
Trc e có đi chơi ở quán Kara thằng bạn. Thằng e nó trong nhóm đòi nợ thuê dính án cưỡng đoạt. Bắt tại quán
E thì chả liên quan gì. Hôm nó bắt tại quán ập vào e cũng bị lên đồn luôn.
Xe e cũng bị bế lên đồn. Má nó e bị giữ mấy ngày điều tra ko liên quan mãi mới cho về.
Còn cái xe lấy nó xin 10t mới đc lấy về. Cay ko chịu đc luôn. Giữ đâu có cả chục ngày. Ngày nào e cũng lên lấy mà ko đc. Sau có thằng gợi ý chục củ. Đm nó chứ
Do mình cả, mình ko làm gì sai thì chẳng sợ bố con thằng nào; nhã nhặn xin biên bản làm việc, lý do tạm giữ xe, người; bao giờ trả xe, lý do.... Công dân được pháp luật bảo vệ mà, em thấy một số người thấy cơ quan công quyền là sợ nên bị hù. Gấu em ra thuế là mặc định kẹp phong bì (sợ bị cò quay); đến khi em thay gấu đi làm chẳng cho cái phong bì nào, mình nộp thuế là tốt lắm rồi sao phải cho ai thêm! Em làm nhà Thanh tra xây dựng đến hù dọa em cũng bảo xin cái văn bản, mình làm đúng chẳng sợ. Nói mồm thì dễ chứ ra cái văn bản ko dễ đâu. Em có đợt cũng bị xe va vào, thằng xe cậu nhiều tiền quan hệ rộng, bên xxx cũng định lật kèo, em cũng nhẹ nhàng xin biên bản để nếu có gì em còn khiếu nại. Xxx thấy khó nhằn phải buông, thằng kia phải đổi mặt từ lúc đầu cậy thách thức em chuyển sang quỳ gối xin em. Nói chung mỗi công dân phải nắm vững luật và làm đúng theo luật đã.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Vụ em đây, chú xe máy sai 100%, gẫy chân tá lả các kiểu
Sau ngẫm lại, ko có csgt thì còn mệt với họ, khả năng cò quay thêm là cực cao, nên là giờ chuẩn chỉ cứ đợi csgt làm việc, ra biển bản ngon nghẻ phân định đúng sai đã, rồi mới tính tiếp được, chsu xe máy kia khôgn chạy đi đâu được đâu

TSTA

Xe container
Vụ em đây, chú xe máy sai 100%, gẫy chân tá lả các kiểu
Sau ngẫm lại, ko có csgt thì còn mệt với họ, khả năng cò quay thêm là cực cao, nên là giờ chuẩn chỉ cứ đợi csgt làm việc, ra biển bản ngon nghẻ phân định đúng sai đã, rồi mới tính tiếp được, chsu xe máy kia khôgn chạy đi đâu được đâu

View attachment 6854523
Ko phải là ko có csgt.
Vấn đề sao cụ ko nghĩ csgt làm việc tốt hơn thì cụ chẳng phải mệt mỏi gì.
Đúng vẫn bị hành, bị quay. Rồi vẫn phải cảm ơn .

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
Em có lần bị ngay đường láng, gần cây xăng 1 thằng đâm móp cả đít xong xuống còn định gây sự với em bảo sao đang đi lại dừng lại, mà mình đi rõ chậm, phanh lại vì có người qua đg. Lúc ấy chỉ muốn vả cho mấy phát vào mồm nhưng đùong đang đông với cả chỉ móp nhẹ thôi nên em đi luôn. Nhiều thằng đi xe máy nói hơi ngoa chứ ngang với xúc vật.

TSTA

Xe container
Khả năng phải làm như nhiều taxi lắp cản sau bằng sắt luôn cho mày đâm.
Nó đâm xong vào tư thế nào đó chấn thương nặng hay chết thì cụ lại gành toàn bộ vì lắp thêm, cải tạo xe.

Do mình cả, mình ko làm gì sai thì chẳng sợ bố con thằng nào; nhã nhặn xin biên bản làm việc, lý do tạm giữ xe, người; bao giờ trả xe, lý do.... Công dân được pháp luật bảo vệ mà, em thấy một số người thấy cơ quan công quyền là sợ nên bị hù. Gấu em ra thuế là mặc định kẹp phong bì (sợ bị cò quay); đến khi em thay gấu đi làm chẳng cho cái phong bì nào, mình nộp thuế là tốt lắm rồi sao phải cho ai thêm! Em làm nhà Thanh tra xây dựng đến hù dọa em cũng bảo xin cái văn bản, mình làm đúng chẳng sợ. Nói mồm thì dễ chứ ra cái văn bản ko dễ đâu. Em có đợt cũng bị xe va vào, thằng xe cậu nhiều tiền quan hệ rộng, bên xxx cũng định lật kèo, em cũng nhẹ nhàng xin biên bản để nếu có gì em còn khiếu nại. Xxx thấy khó nhằn phải buông, thằng kia phải đổi mặt từ lúc đầu cậy thách thức em chuyển sang quỳ gối xin em. Nói chung mỗi công dân phải nắm vững luật và làm đúng theo luật đã.
Cái gì cũng như cụ nói đc thì đất nc hóa rồng. Tiến lên đỉnh thế giới r.
Những thứ công đi lại, đợi chờ nó làm mình cực nóng ruột và còn 1 đống việc phải làm chứ ko phải lúc nào cũng đi rình công an đc.
Cái khổ là cái thời gian. Ko phải lúc nào cũng có thời gian mà đôi co bằng đc.
Nếu như cụ nói công dân đc pháp luật bảo vệ 100% thì đã ko có oan sai r.

Chỉnh sửa cuối:

nicktrongsang

Xe buýt
chạy cũng đúng thôi. Ở lại bị thổi là ăn no đòn rồi, chưa kể tiền đền bằng ba cái xe máy :D

CSGT đã làm hiện trường xong, xác định rõ lỗi rồi thì mình làm cái đơn yêu cầu trả xe + thúc họ phải khởi tố vụ án hình sự. Không đền thì cứ phải làm cái án cho nó tởn.
Chủ thớt bỏ qua lời tư vấn của ngài luật sư là em thấy mọi tính toán hay mong muốn của cụ thớt đi vào bế tắc rồi :D

Mr_Kid

Xe tăng
Cụ đòi bảo hiểm, bảo hiểm có trách nhiẹm đòi ông kia. Đó là e thấy nhiều người bảo thế chắc là đúng

Race Dead

Xe điện
Đâm xong thằng say rượu còn cố tình tháo MBH ra ném cụ chủ , tệ thật .