[Thảo luận] Video: XXX Thanh Hóa bị đánh dã man

printer05

Xe điện
Bọn bí cháo nó cứ viết như đúng rồi ý mà, nếu chưa có thông tin thì nó viết thành danh tính chưa được tiết lộ, thế thôi.

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Xem xong clip e hình dung như thế này:
Thanh niên cứng (TNC) dựng xe máy trước cổng ST thì 1 chú XXX đi qua định ăn. Đoạn đầu là chú XXX rơi cặp và rút chìa xe của TNC. TNC nói đưa lại ko được rồi đô vật với XXX có giằng đc. định tẩu nhưng ko thoát đc xe.

Xem xong thì e ko bàn về kết cục của TNC vì nó còn ở hò TÙY các cụ nhé. E hỏi các cụ như sau:
1 - XXX đi 1 mình làm nhiệm vụ như vậy có đúng ko? (Clip rõ ràng ko thấy có XXX khác hỗ trợ)
2 - XXX bắt bớ khi ở trong vỉa hè sâu như vậy có đúng ko và xe hoàn toàn ko lưu thông?

1.6gli

Xe container
Không sợ thằng ngu tỏ ra nguy hiểm, mà sơ nhất thằng nguy hiểm giả vờ ngu. Giờ này chắc nhận vài seri mũi giầy vào bụng roài:((

kiemtrapc

Xe buýt
Cá nhân em thấy nếu chỉ vì lỗi vi phạm giao thông thì các chú xxx cần mềm mỏng tế nhị hơn. Lúc thấy thằng trẻ trâu kia nó cương lên rồi thì cũng nên nhu đi chút trừ trường hợp nó có dấu hiệu tàng trữ hàng nóng, ma túy, tội phạm truy nã....
( Tỷ như thấy nó vậy thì nói câu: lần này anh tha cho chú ! Lần sau là ra tiền đấy nhé....)
Xã hội bây giờ gấu mèo hổ báo đầy ra thì xxx làm ngơ hoặc ngậm miệng ăn tiền. Cái lỗi đôi khi chỉ cần nhắc nhở giáo dục thì lại cương quyết quá mức! Tất nhiên chú kia sai. Nhưng em cũng chả ưa gì cấc anh xxx Thanh Hóa cả!
Đọc báo thấy xxx cũng >40 rồi, bị cái thằng trẻ trâu 20 tuổi đáng tuổi con cháu nó đấm nó đạp cho như cún ấy trước bàn dân thiên hạ thì có gì là hay? Mà các cụ cũng xem clip chắc cũng thấy có ai vào hỗ trợ đâu! Âu cũng bởi vì người dân cũng chả ưa gì xxx!

Chỉnh sửa cuối:

fireman2014

Xe tải
sao bao nhiêu con người đứng đấy mà không ai can cả các cụ nhỉ, chỉ khổ thân chú CSGT bị ăn mấy phát tấn công, may ko vào chỗ hiểm :(

anhtho

Xe ngựa
Xem xong clip e hình dung như thế này:
Thanh niên cứng (TNC) dựng xe máy trước cổng ST thì 1 chú XXX đi qua định ăn. Đoạn đầu là chú XXX rơi cặp và rút chìa xe của TNC. TNC nói đưa lại ko được rồi đô vật với XXX có giằng đc. định tẩu nhưng ko thoát đc xe.

Xem xong thì e ko bàn về kết cục của TNC vì nó còn ở hò TÙY các cụ nhé. E hỏi các cụ như sau:
1 - XXX đi 1 mình làm nhiệm vụ như vậy có đúng ko? (Clip rõ ràng ko thấy có XXX khác hỗ trợ)
2 - XXX bắt bớ khi ở trong vỉa hè sâu như vậy có đúng ko và xe hoàn toàn ko lưu thông?
Đây là thằng kia vượt đèn đỏ nên mới bị xxx đuổi theo cụ ạ. Không ngờ gặp phải thanh niên cứng.
Tội chống người thi hành công vụ chắc cũng không nhẹ.

gadoi

Xe buýt
Thằng thanh niên húng chó về bót thì no đòn, sau đó còn dính án chống người thi hàn công vụ. Mặt khắc em thấy xxx kém về nghiệp vụ, chẳng có tí "nghề" nào. Chưa nói đến vấn đề thanh niên kia có vi phạm giao thông hay không.

Duquocdong

[Tịch thu bằng lái]
Công nhận 36 rau húng thật :(

tuanbeops

Xe tải
1. Dân rồi bảo vệ TTTM đứng yên để xxx bị đánh lên bờ xuống ruộng ---> chứng tỏ xxx địa phương này bị dân rất ghét
2. xxx để bị đánh lên bờ xuống ruộng ---> chứng tỏ nghiệp vụ kém, không chịu rèn luyện, chỉ lo tìm mọi cách để kiếm xèng của dân, nó cũng là nguyên nhân của vđề 1.
3. Chú kia đánh xxx, không biết là trong tình huống nào, dưng chắc là vi phạm Luật giao thông ---> đã sai còn cố tình chống người thi hành công vụ, xác định là nhừ đòn (nếu không thuộc thành phần cocc)
Chuẩn cụ ợ, e mà ở đó cũng đứng xem

Latte

Xe tăng
Lúc tối em xem ảnh thằng cu này ngồi đồn rồi, mặt mũi nhìn có vẻ " căng ,mọng" phết rồi, chắc cũng tráng miệng chục cú vả.
Không cần biết đúng sai ,hạ hồi phân giải nhưng loại hung hãn đánh người coi giời bằng vung là em ghét.

Thanh Lam

Xe buýt
em thấy bác thanh niên đánh xxx còi là dở hơi rồi, hay là chú này gia đình có điều kiện làm cái bệnh án tâm thần? ko thì rách việc lắm.

Gỗ Vàng Tâm

Xe hơi
Xin chia buồn cùng gia quyến Chú thanh niên cứng

VNM

Xe điện
Ông em này về đồn rồi cũng "trượt chân" thôi.

mr_hieu1

Xe điện
ve kham thi an du can toi nong noi
thanh nien hoi

VNM

Xe điện
Chú XXX kia mà đánh lại thì kiểu gì thành tin CSGT đánh dân .... Tốt nhất chịu nhục tý, biết đâu được tuyên dương.
Bọn này nó nhục nhiều rồi, nhục thêm tí nữa cũng chẳng sao đâu mà :D

phucnsgd

Xe tăng
Website
www.sachtbthdaklak.vn
Em không hiểu cụ nghĩ thế nào mà nói như vậy.
Giả sử nếu một ngày nào đó, cụ bị một thằng nào đó đi láo, xô vào cụ, cụ gọi CSGT nhưng họ bảo họ không can thiệp vì sợ bị chống đối. Lúc ấy nhìn mặt cụ chắc đẹp lắm.
Còn thằng trẻ trâu coi trời bằng vung kia thì cứ xác định tư tưởng đi là vừa. Kể cả có án rồi, đi cải tạo thì cũng khốn nạn. Vi phạm giao thông đã dám manh động à, đến giang hồ xịn cũng chẳng mấy thằng dám làm như vậy.
Em bị nhiều va chạm nhiều, chưa bao giờ gọi xxx nhá. Toàn tự xử theo nhiều cách thôi. Dính tới xxx còn mệt hơn.

hoangthanhlong

Xe hơi
e là e phê bình thằng nào quay clip này,làm thằng e e nó lên đồn.hehe,