[Funland] Việt Nam đấu Nhật Bản, Ả rập Xê út tại sân nhà

Trạng thái
Thớt đang đóng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Sau Seagames 31, cụ Park sẽ làm Manager tại U23 Việt Nam thay vì HLV trưởng.

trinhhunghb

Xe lăn
Đội bạn thì mới chỉ tập trung với nhau được hơn 24h trước khi thi đấu kiểu gì chả chuệch choạc. Đội ta thì có lợi thế sân nhà, có khán giả vào cổ vũ, có hàng triệu HLV online...Chỉ bất lợi mỗi điều là mặt sân trận này đẹp hơn trận đá với Úc ( Nếu ảnh trên mạng không photoshop). Ta cứ áp dụng bài tủ, phòng ngự chặt với 10 người ở sân nhà thì Nhật ăn 1 bàn cũng khó, nói gì đến 2 :))
Đá thế thì khéo 10 trận ko được điểm nào Cụ ạ . Chơi bùng nổ 1 trận xem có thay đổi j ko mới hi vọng . Còn thua 1 bàn hay vài thì cũng thế thôi

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đá thế thì khéo 10 trận ko được điểm nào Cụ ạ . Chơi bùng nổ 1 trận xem có thay đổi j ko mới hi vọng . Còn thua 1 bàn hay vài thì cũng thế thôi
Nhọ cái là 5 ngày nữa ta lại phải đá thêm trận gặp KSA nữa. Chứ tháng này mà có một trận thì có khi cũng đá với 200% sức luôn í. Mà cứ đá như trận gặp Úc cũng ổn mà.

trinhhunghb

Xe lăn
Nhọ cái là 5 ngày nữa ta lại phải đá thêm trận gặp KSA nữa. Chứ tháng này mà có một trận thì có khi cũng đá với 200% sức luôn í. Mà cứ đá như trận gặp Úc cũng ổn mà.
Xác định là học hỏi là bị loại cho nó dễ đá cứ thoáng lên bùng nổ có khi hay đấy cụ ạ . Còn được điểm thì đợi mấy trận cuối khi gặp đội thua họ cũng nhất hay nhì bảng ( đá thủ tục ) thì may ra . Em mong trận tới mình ko phòng thủ chặt quá nữa . Có bóng là tràn lên tấn công cho đẹp mắt cụ ạ

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Xác định là học hỏi là bị loại cho nó dễ đá cứ thoáng lên bùng nổ có khi hay đấy cụ ạ . Còn được điểm thì đợi mấy trận cuối khi gặp đội thua họ cũng nhất hay nhì bảng ( đá thủ tục ) thì may ra . Em mong trận tới mình ko phòng thủ chặt quá nữa . Có bóng là tràn lên tấn công cho đẹp mắt cụ ạ
Nó cũng phải theo bài chứ cụ. Đá với cửa dưới mà tốc váy xông lên còn bị hấp diêm cho tơi tả nữa là đá với cửa trên.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Mời cccm xếp đội hình và dự báo chiến thuật ạ.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em dự:
Thủ môn: Tấn Trường
Trung vệ: Ngọc Hải - Đình Trọng - Tiến Dũng
TVTT: Tuấn Anh
TV con thoi: Hoàng Đức Quang Hải
Chạy cánh phải: Văn Thanh
Chạy cánh trái: Hồng Duy
Cặp Tiền đạo: Tiến Linh - Công Phượng

Thay người:
Ca sĩ thay Đình Trọng
Xuân Trường thay Tuấn Anh
Đức Huy thay Hoàng Đức
Tấn Tài thay Văn Thanh
Xuân Mạnh thay Hồng Duy
Văn Toàn thay Công Phượng
Đức Chinh thay Tiến Linh
Văn Đức sẽ vào sân nếu Hoàng Đức được kéo về đá vị trí của Tuấn Anh

formen

Xe lăn
Lịch đấu hôm nay mấy giờ cc nhỉ

Mời cccm xếp đội hình và dự báo chiến thuật ạ.
Anh nhanh nhảu cầm đèn chạy trước ông Park

- Thủ môn: Tấn Trường
- Hậu vệ: Tấn Tài, Duy Mạnh, Hải Quế, Tiến Dũng, Hồng Duy
- Tiền vệ: ,Tuấn Anh, Hoàng Đức, Quang Hải
- Tiền đạo: Tiến Linh, Công Phượng

Quy Lão

Xe điện
Đình Trọng chấn thương rồi các cụ ạ.
Thực sự lo ngại về tình hình y tế của cầu thủ VN nói chung, nhất là qua 2 năm Covid dở hơi cám lợn này.

Lam garden

Xe tăng

- Tiền vệ: Đức Huy, Tuấn Anh, Hoàng Đức, Quang Hải
Mình đá 12 cầu thủ ah cụ chã.:-?

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

- Tiền vệ: Đức Huy, Tuấn Anh, Hoàng Đức, Quang Hải
Anh xếp chắc thừa Đức Huy. :) Em nghĩ ca sĩ Duy Mạnh gần đây mắc quá nhiều lỗi, không biết cụ Park có thử thay Đình Trọng vào không?

Tấn Tài: khả năng công cực tốt nhưng tại Seagames hay Vòng loại WC đều có "phốt" chuyền vào chân đối phương dẫn đến tí nữa thì toang, do vậy, chưa chắc cụ Park đã dám cho ra sân ngay từ đầu.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đình Trọng chấn thương rồi các cụ ạ.
Thực sự lo ngại về tình hình y tế của cầu thủ VN nói chung, nhất là qua 2 năm Covid dở hơi cám lợn này.
Thế hả cụ? Công nhận bọn dây chằng này dã man thật. Cứ dai dẳng mãi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
À, em vừa điểm tin. Đình Trọng bị lật cổ chân thôi, chứ không phải tái phát chấn thương dây chằng đầu gối. Lật cổ chân như này thì trận gặp KSA vẫn đá được tốt. Chú em Thanh Bình đúng là chân mệnh thiên tử rồi. Đã bị gạch tên mà vẫn cứ phải điền vào. :((

GamCaoMayLanh

Xe container
À, em vừa điểm tin. Đình Trọng bị lật cổ chân thôi, chứ không phải tái phát chấn thương dây chằng đầu gối. Lật cổ chân như này thì trận gặp KSA vẫn đá được tốt. Chú em Thanh Bình đúng là chân mệnh thiên tử rồi. Đã bị gạch tên mà vẫn cứ phải điền vào. :((
Lật cổ chân tối thiểu phải nghỉ 1 tuần bác nhé. (và cũng chữa kiểu bó thuốc như ông lang đầu phố Thợ Nhuộm mới đá được)

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Lật cổ chân tối thiểu phải nghỉ 1 tuần bác nhé. (và cũng chữa kiểu bó thuốc như ông lang đầu phố Thợ Nhuộm mới đá được)
Đá phủi bị lật cổ chân, ra sân nắn cái bép lại vào đá tiếp. Đá chuyên nghiệp có các bác sĩ trình cao em nghĩ chỉ tầm 3 ngày là lại chạy ầm ầm thôi. Giáo chủ cẩn trọng quá.

congtudkny9x

Xe đạp
Thua 0-1 hay thua 0-10 thì đúng là đều không được điểm nào. Nhưng thua 0-1 thì các CĐV, HLV online còn có cái mà tiếc nuối or đổ lỗi...rồi rằng thì là mà ta chỉ thua bạn sát nút, chỉ thêm 1 thời gian nữa, 1 số cái nữa là ta sẽ bằng bạn rồi vượt qua bạn :)) Còn thua 0-4 hay 0-5 xem, có bị Giang cư mận chửi ầm ầm không??? Một số CĐV luôn đòi đội ta chơi tấn công, hay muốn 1 số cầu thủ trẻ xuất hiện trên đội tuyển. Nhưng xem cái danh sách hôm qua (và cả từ trước tới bh) thì mọi người hiểu rồi đấy. Không có cái sự thay đổi nào đâu! Vẫn là những con người ấy với lối chơi đã quen thuộc thôi. Ông Park ông ý biết địch biết ta hơn các HLV online nhiều.

GamCaoMayLanh

Xe container
Đá phủi bị lật cổ chân, ra sân nắn cái bép lại vào đá tiếp. Đá chuyên nghiệp có các bác sĩ trình cao em nghĩ chỉ tầm 3 ngày là lại chạy ầm ầm thôi. Giáo chủ cẩn trọng quá.
Cái đó mới chỉ kêu là sái chân thôi huynh.;)) Lật cổ chân nặng nó sưng phù lên ngay, phải chườm đá lấy vải băng cố định lại. Tất nhiên là vẫn chạy được nhưng chạy 1 chân cà nhắc à. ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng