[Funland] Việt Nam hạ Ả rập Xê út lấy 3 điểm đầu tiên tại Mỹ Đình ngày 16.11.2021

Trạng thái
Thớt đang đóng

tamdao

Xe tăng
Hôm qua nếu cho Chinh vào đá chính từ hiệp 1 để phá sức đội bạn thì em nghĩ may ra còn có cửa!
Sức của bọn ăn dầu mỏ này thì đá thêm 2 hiệp phụ nữa chúng nó vẫn chạy như ngựa. Nhìn cầu thủ mình chạy hết hơi đuổi theo nó mà thấy thương

Gio_Dong

Xe buýt
Bây h e mới thấy VFF không linh hoạt trình trọt để đặc cách cho Philip Nguyễn có quốc tịch. Bỏ phí mất 1 nhân tài trình tầm thế giới. Ông Tấn Trường thì suốt ngày tik tok, văn toản non, Nguyên Mạnh thì bé quá, Văn Lâm thì chấn thương! Các nước khác nó mà thấy cầu thủ ntn là nó lao vào nó mời mọc, tạo mọi điều kiện tốt nhất để có quốc tịch. Nghĩ mà chán.....bảo sao giáo sư, tiến sĩ nó chả thèm về VN...
VFF thì có nghĩ được cái gì hay đâu cụ, chỉ xà xẻo, chia chác là giỏi. Filip Nguyễn ko nôn phong bì ra thì chắc là ko xong được ! Mà bảo nó chuẩn bị phong bì thì thà nó phấn đấu vào ĐT Sec còn hơn !

xedaprach

Xe điện
"Em có tội tình gì đâu mà các cụ cứ lôi em vào ..." ông Thái dúi nói.
Đùa chút thôi, em thấy giờ mình vào đến vòng loại cuối cùng của châu lục là cũng đã ra khỏi ao làng rồi, ngẩng đầu nhìn Nhật, Hàn, Ả rập mà phấn đấu, bỏ qua mấy anh hàng xóm đi thôi.

meotamthe

Xe cút kít
Lần đầu tiên tham dự thế là cũng tạm chấp nhận được.

Trước khi đá VL 3 em nghĩ ăn cả rổ bóng cơ, mà thấy các đội đầu châu lục xem thì trình nó hơn hẳn nhưng đội mình vẫn phá được lối chơi của nó, thế là khá quá rồi.

Trận hy vọng nhất là đá với thằng Trung Quốc tại Mỹ Đình. Mong rằng mấy chú đang chấn thương như Hùng Dũng, Trọng Hoàng, Minh Vương quay trở lại.

PS: Ông Trọng Hoàng bị thoát vị đĩa đệm thì khó rồi, món này phải đông y mà còn tùy hơp thầy hợp thuốc hay không nữa.
Vẫn biết thế cụ ạ, nhiều khi cũng phải nhìn thấy cái chặn trên để phấn đấu, chứ mãi không thấy cái chặn trên nào thì cũng nguy hiểm.

vừa đi vừa láii

Xe container
Kể hôm qua lúc có quả tạt vào rồi đánh ngực, em nhảy vọt khỏi ghế, hô ầm lên, nhưng mà bóng bay lên giời :))
Cụ ngồi im thì bóng đã vào lưới rồi, tại cụ cả :))

Cầu thủ ta sút yếu quá: lực sút không có, chính xác cũng không [-(

The Unforgiven

Xe tải
Bác cứ lấy người Thái ra làm thước đo, ở vòng 3 ta đá với Nhật, với Úc, với Ả rập. Mấy đội đó hơn hẳn ta mọi mặt, nên ta nhìn họ mà phấn đấu. Ta mà phấn đấu tốt thì chuyện hơn hay thua Thái ko quan trọng nữa, chẳng nên quan tâm làm gì.

Ngược lại, đội lọt vào vòng 3 mà lấy đội bị loại để làm đối thủ cạnh tranh thì thật là tự sướng loại ngoại hạng !
Khộ e có lấy đâu, đây là các cụ khác so sánh với TL e thấy chán ngán quá mới còm thôi#:-s

3005

Xe tăng
Hôm qua nếu cho Chinh vào đá chính từ hiệp 1 để phá sức đội bạn thì em nghĩ may ra còn có cửa!
Cho mấy thằng Tây đen Vleague vào còn chưa phá nổi sức của bọn KSA. Đức Chinh là gì đâu cụ.

levinh05

Xe container
Pha thua hôm nay, Hồng Duy mà phang mạnh bóng ra biên thì ngon. Chần chừ, lại dính quả đen, bóng nó quẩn, đối thủ nó lại nhanh, dẻo hơn thế là nó tạt được. Nhọ. :((
Cùng quan điểm với cụ, lứa đá WC này Hồng Duy ko đủ thể hình và trí lực để đá được ở vị trí ấy, hơi tiếc vị trí này bị khoét nhiều quá.

Dan du an

Xe cút kít
Sức của bọn ăn dầu mỏ này thì đá thêm 2 hiệp phụ nữa chúng nó vẫn chạy như ngựa. Nhìn cầu thủ mình chạy hết hơi đuổi theo nó mà thấy thương
Đá với bọn này mình phải đá 15 ông trên sân hoặc được thay 11 người để hết hiệp 1 thay nguyên 1 đội khác vào đá thì mới chơi được

superPDP

Xe điện
Đùa chút thôi, em thấy giờ mình vào đến vòng loại cuối cùng của châu lục là cũng đã ra khỏi ao làng rồi, ngẩng đầu nhìn Nhật, Hàn, Ả rập mà phấn đấu, bỏ qua mấy anh hàng xóm đi thôi.
e rằng lớp kế cận ko được ngon như lứa này đâu

huyhung123

Xe điện
Seagame sau Thái họ lại dã cho toè đầu! Tinh tướng!

Dream 100

Xe ngựa
Xếp hạng vòng loại WC khu vực châu Á sau 6 vòng đấu:

Bảng A: Iran và Hàn quốc chắc chắn 2 suất vào thẳng! Suất play-off chia cho các đội còn lại!

Bảng B: KSA lợi thế trong cuộc đua tay 3 giành 2 suất trực tiếp và cả suất playoff! Ba đội Oman, TQ và Việt Nam hết cơ hội!

Tóm lại: bóng đá cũng không quá phụ thuộc vào điều kiện kinh tế cũng như tầm vóc, thể lực cầu thủ!
Truyền thống, tầm nhìn và tính chuyên nghiệp của các cơ quan quản lý điều hành bóng đá, các câu lạc bộ và các giải đấu trong nước mới là yếu tố quyết định!

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
So cái gì cụ :)) Vậy ra KSA ăn đứt Italia và Hà Lan vì ngồi nhà xem WC à cụ, cụ tự sướng đến độ thế thì e cũng botay rồi:))
Đang so cùng LĐBĐ cụ lại lôi hai LĐ khác nhau ra so. Chán cụ lắm. Mà đợt này VN với Thái cùng bảng đấy nhé. Dễ so thế còn gì. Đợt Seagames cũng cùng bảng.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thế e hỏi cụ ngoài chiến thắng ở giải giao hữu với TL và việc TL nó về nhà còn mình đi tiếp ở vòng 3 trong đó có 2 trận hòa nó thì còn gì để mà lôi ra nữa. À thì đành lấy thằng Indo ra làm công cụ đo đếm thì e mới có mấy cái ví dụ kia nhưng các cụ bảo thế cũng k được k đúng thế thì e cũng...botay:))
Thế cụ định đo bằng cái gì? Em bảo cụ chọn bộ tiêu chí đi thì cụ không chịu, cứ nói huơu nói vượn.

Đại tướng Alo

Xe điện
Loanh quanh dc Hoàng Đức
Em cũng thấy hang tiền vệ ĐTVN hiện tại Tuấn Anh và Xuân Trường xuống sức, yếu thể lực quá...chạy không được quá 1 hiệp đấu.
Quang Hải thì có vẻ hết tiềm năng phát triển rồi, giờ chỉ đi ngang và xuống mà thôi.
Mỗi Hoàng Đức có triển vọng phát triển nữa. Hoàng Đức mà gặp thời ra được nước ngoài thi đấu là tốt nhất.

Trạng thái
Thớt đang đóng