[Funland] VIỆT NAM vs JORDAN, 18:00, 20/1: Những CHIẾN BINH SAO VÀNG tiếp tục vững bước!

Hulk

Xe tăng
em nói như thế là muốn VL hoàn thiện hơn, cải thiện khả năng ra vào hợp lý trong các pha bóng bổng, hoàn thiện thêm khả năng chơi chân và không bị gật mình trong các pha bóng cố định thì sẽ tốt hơn cho đội tuyển.. cái này chắc BHL cũng đã chỉ cho VL nên cũng thấy tiến bộ hơn vào các trận gần đây; còn so sánh tổng thể thì cũng có lẽ ở VN chưa ai hơn VL vào thời điểm này
Cụ nói đúng. Nếu chú em này hoàn thiện kỹ năng ra vào hỗ trợ cho hậu vệ nữa thì tốt hơn.

chuthoongc4

[Tịch thu bằng lái]
em nói như thế là muốn VL hoàn thiện hơn, cải thiện khả năng ra vào hợp lý trong các pha bóng bổng, hoàn thiện thêm khả năng chơi chân và không bị gật mình trong các pha bóng cố định thì sẽ tốt hơn cho đội tuyển.. cái này chắc BHL cũng đã chỉ cho VL nên cũng thấy tiến bộ hơn vào các trận gần đây; còn so sánh tổng thể thì cũng có lẽ ở VN chưa ai hơn VL vào thời điểm này
Nếu được như thế em lại phải nhắc lại câu nói của biết bao nhiêu cụ đã nói ở đây đó là khi đó VL nó đek cần bắt cho Vn mà nó bắt cho Nga. Nó đel cần ngụp lặn trong cái đống hổ lốn Vi lích mà nó sẽ đá ở giải ngoại hạng Anh. Như thế đã thoả mãn cụ chưa.

fanmu1234

Tháo bánh
Nếu được như thế em lại phải nhắc lại câu nói của biết bao nhiêu cụ đã nói ở đây đó là khi đó VL nó đek cần bắt cho Vn mà nó bắt cho Nga. Nó đel cần ngụp lặn trong cái đống hổ lốn Vi lích mà nó sẽ đá ở giải ngoại hạng Anh. Như thế đã thoả mãn cụ chưa.
Cụ chuẩn. VL mà giỏi hơn hiện nay, thì nó đã không về VN.

Đừng đòi hỏi đội tuyển VN nhiều quá, có bao nhiêu chơi bấy nhiêu. Miễn là trung thực, và hết mình là người hâm mộ vui rồi.

Còn thắng to, thì xuống đường quẩy thôi

slaz8

Xe ba gác
Lách qua khe cửa vô cùng hẹp, đội tuyển Việt Nam đã lọt vào vòng 1/8 ASIAN CUP 2019 và đối thủ tại vòng đấu này của chúng ta là Jordan, đội bóng đã từng gây sốc khi thắng đương kim vô địch Australia và Syria, hòa Palestine để dẫn đầu bảng B.

Mời cccm cùng nhận định, dự đoán tỷ số và cổ vũ hết mình cho đội tuyển thân yêu của chúng ta! :)

Chúc cccm may mắn! @};-@};-@};-

Địa điểm tụ tập cổ vũ trận chiều nay đây các lão nhé: Quán bia Lộc Phát - 168 Đường K2 - Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội.

Thời gian: 17h bắt đầu.
Bớ các lão cuchuoi96 quangsot 197716102003 HaiBlue Trâu cày đường nhựa Trang điểm Tử thi ...
ủng cho cọn mu này ẵm giải kiếm vài mét longlon :D

One-77

Xe cút kít
Được Vote giải nhì thì em sẽ vote thớt này ;)