Vin Đại Mỗ dừng thi công

emcutai

Xe hơi
Kinh quá.
Trong khi đó người làm ra hàng như Vin để bán cho các vị đầu cơ thì chỉ đọc và cười khẩy :D:D:D:D:D:D:D
Rất tiếc là tôi chưa bao giờ mua 1 sản phẩm nào của Vin cả vì tôi thấy hàng của Vin không đầu cơ được, chỉ dành cho những người có nhu cầu sử dụng thực sự thôi

cun01

Xe container
Rất tiếc là tôi chưa bao giờ mua 1 sản phẩm nào của Vin cả vì tôi thấy hàng của Vin không đầu cơ được, chỉ dành cho những người có nhu cầu sử dụng
thực sự thôi
Có chăng là cụ ĂN THEO VIN???
Nếu cụ là nguời đầu cơ bđs thì dường như những điều cụ viết ở trên chưa đúng.
Dân đầu cơ hàng Vin cũng đông ra phết, nhất là giai đoạn cách đây 7-8 năm

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Justforfuntoo

Xe container
Tôi tin vào Vin, vì vậy tôi mua rất nhiều ở xung quanh đó, tất cả các văn phòng môi giới gần đó đều biết tôi mua những gì trong 1 năm qua và đến giờ tôi vẫn giữ mặc dù giá cả đã lên, ông thích thì tôi mời ông xuống đó chơi rồi cafe chém gió.
Cụ ý cmt như trên kìa cụ
Theo em hiểu là ăn theo nên V có công lớn trong đống tiền cụ ý thu được về ;))
Khi nào làm khách hàng của V, mua sp của V thì mới hiểu được vì sao khách hàng bức xúc, lúc đấy chắc còn chửi to hơn ý chứ ;))

f1_hn

Xe container
7-8 năm trc dân đầu có mua Royal, e thấy ít người ăn

cun01

Xe container
7-8 năm trc dân đầu có mua Royal, e thấy ít người ăn
Ăn xổi thôi.
Ném tí tiền cọc rồi rao bán giấy ngay. Ăn ra 5 triệu, 7 triệu cũng còn là ăn.
Giữ cho tới lúc phải nộp tiền theo giai đoạn thì nhà đầu tư ÔM MỒM :D
Đầu cơ hàng Vin là không có tham được :D

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]
ở đâu không biết chứ ở cái vin tây mỗ này thì dân hồ hởi phấn khởi vãi chưởng, thằng bạn em nhà ở đấy được đền bì 2 sào thì phải, hỏi không nói được bao tiền nhưng chắc phải vài tỏi, thấy phấn khởi lắm. Nhà lão đấy ở cầu cốc lại tăng giá gấp đôi nên lợi kép luôn. Chứ vin không đền bù thì cũng vất đấy vì là đất nông nghiệp có được xây hay làm cái gì đâu
Cướp đất mà dễ ấy à, dân nó đi biểu tình lên tận trung ương thì bố a vo va cũng tái mặt cụ nhé. E nghĩ a ấy cũng chơi đẹp và dân cũng thấy được lơi, thấy vin về khu nhà mình làm dự án chả mừng quá đi ấy chứ
Không biết khi nào a vova mới về quê em đầu tư cho em đổi đời phát :D

biển xanh06

Xe điện
A Vượng mở một khu công nghiệp trên Hòa Lạc là bán hết ngay, trước kia mấy ông DNNN hay một số cty chỉ trồng gạch lên bán, cả khu không có một cái cây nào, dân đến ở mấy năm rồi đường mới thông trước đấy toàn đi đường dân sinh thế mà cũng quảng cáo chung cư cao cấp, có người nộp tiền sau 5 năm vẫn chưa nhìn thấy nhà đâu, từ khi có Vin nhảy vào thị trường BDS mọi việc khác hẳn.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Thời gian tính bằng năm ngta mới tháo cụ ạ.
Có mấy tháng thì tiền tháo lắp đắt hơn tiền cho thuê. Mà tầm như Vin thì nó mua luôn cẩu tháp chứ thuê làm gì?
Các dàn cẩu là do các nhà thầu XD thuê cụ ạ, nhiều cái Vin họ đâu có làm tất được

vnnatk

Xe hơi
Chi phí tháo lắp vận chuyển cần trục tháp khá tốn, một khi đã tháo thì dự cũng tạm dừng khá lâu đấy ;)

Justforfuntoo

Xe container
sao e thấy xe điện giá giai đoạn 2 3 mà sao mãi nó ko tăng giá lên cụ nhỉ, chưa tăng thì e thấy cũng ko bán dc rồi :))
Lên 45.5tr rồi còn gì cụ ;))
https://ictnews.vn/cong-nghe-360/o-to-xe-may/gia-ban-xe-may-dien-vinfast-klara-tai-dai-ly-180831.ict

Nói chung là mỗi bđs chạy được cs, chiếm được vị trí vàng thì ăn được của dân thôi
Còn các mảng khác thì khó khăn lắm, em cũng mong anh ý thành công, thành công được như bđs thì anh ý quá giỏi

cadan

Xe container
Lên 45.5tr rồi còn gì cụ ;))
https://ictnews.vn/cong-nghe-360/o-to-xe-may/gia-ban-xe-may-dien-vinfast-klara-tai-dai-ly-180831.ict

Nói chung là mỗi bđs chạy được cs, chiếm được vị trí vàng thì ăn được của dân thôi
Còn các mảng khác thì khó khăn lắm, em cũng mong anh ý thành công, thành công được như bđs thì anh ý quá giỏi
Mà cac mảng khac cũng kiếm được lợi thế rât kinh rồi nhé:

Siêu thị /trường học thì kiếm từ chính nguồn cư dân trong cac đại dự án nhồi hàng chục nghìn dân vào cac vị trí bốn bề tăc đường để ngta sinh tâm lý ngại ko muốn đi ra nơi khac mua đồ/học hành.

Xe cộ thì hưởng ưu đãi đât đai tẹt ga, miễn cac loại thuế TN.

Nói chung, có cạnh tranh sòng phẳng, luc đó khach hàng mới hưởng lợi.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Tôi chưa làm được gì to tát nên tôi rất tôn trọng những người làm được việc lớn, chính vì vậy tôi không bao giờ nhận xét về Vin vì tôi biết rằng tôi chưa thể bằng họ.
Số 6 và số 9 là tuỳ theo chiều nhìn, vì vậy khi chưa trong hoàn cảnh của người khác, nhất là chưa bằng họ thì đừng sủa nhảm.
Còn về cá nhân tôi, tôi tự hào về những gì tôi làm được, thế là đủ.
Tôi tin vào Vin, vì vậy tôi mua rất nhiều ở xung quanh đó, tất cả các văn phòng môi giới gần đó đều biết tôi mua những gì trong 1 năm qua và đến giờ tôi vẫn giữ mặc dù giá cả đã lên, ông thích thì tôi mời ông xuống đó chơi rồi cafe chém gió.
Em cũng tin vào Anh Vượng.
Anh ấy kinh doanh có TÂM và không sát sinh.

Rau sạch, thịt sạch , đồ đông lạnh, hoa quả nhập của Vinmart em mua.
Khu vui chơi, nghỉ dưỡng của Vin em đi
Xe điện Klara của Vin em thích, kiếm 1 con lượn Phố cổ ok.