[Funland] Vin khởi công nm sản xuất điện thoại trên khu công nghệ cao Hòa Lạc

hoangduc.sbr

Xe container
Em làm 2 con, 1 con Act 1, 01 con Joy 1+ cho F1 nhà em. Mua cùng một ngày ( 19/5) Đến giờ dùng cảm thấy ok. Chỉ duy nhất con Joy 1+, F1 nhà em dùng bảo kêu chạy chậm, tại ông nhóc tải game và chơi game nhiều. Hê hê. Mà lúc em mua khan hàng phết, vào Thế giới di động ở Hồ Tùng Mậu không có hàng, em phải vào Siêu thị của Vin ở Thành phố giao lưu mới mua được, mà Joy1 với Act 1+ trong siêu thị cũng hết hàng.
Con A1 của cụ hoàn thiện có tốt ko, dải anten có bị hở hoặc gồ lên chút xíu ko ah? Cái này em nghĩ chắc số ít máy bị thôi, mà gồ lên tẹo vậy rơi cũng đỡ vào khung:))
Qua em mua bên Cellphones vẫn còn nợ lại cái ốp lưng do Vin chưa kịp chuyển về nữa. Năm ngoái mua con Sharp s2 tưởng đã rẻ, năm nay con A1 này còn rẻ hơn. Chỉ cần 2 năm tới Vin ra đều đặn mấy con phá giá thị trường ntn là giành giật ngon thị phần với mấy hãng Khựa thôi. Các DN trong nc cũng nên nhìn vào mảng đt Vin đang làm mà định hướng lại. Phải có đầu tư lâu dài chứ đừng ăn xổi ở thì, đầu làm tốt sau làm dở. Quen mui ăn lãi lướt sóng bằng sự ủng hộ của đồng bào.

khongaisat

Xe tải
Con A1 của cụ hoàn thiện có tốt ko, dải anten có bị hở hoặc gồ lên chút xíu ko ah? Cái này em nghĩ chắc số ít máy bị thôi, mà gồ lên tẹo vậy rơi cũng đỡ vào khung:))
Qua em mua bên Cellphones vẫn còn nợ lại cái ốp lưng do Vin chưa kịp chuyển về nữa. Năm ngoái mua con Sharp s2 tưởng đã rẻ, năm nay con A1 này còn rẻ hơn. Chỉ cần 2 năm tới Vin ra đều đặn mấy con phá giá thị trường ntn là giành giật ngon thị phần với mấy hãng Khựa thôi. Các DN trong nc cũng nên nhìn vào mảng đt Vin đang làm mà định hướng lại. Phải có đầu tư lâu dài chứ đừng ăn xổi ở thì, đầu làm tốt sau làm dở. Quen mui ăn lãi lướt sóng bằng sự ủng hộ của đồng bào.
Con Act 1 của em ngon, không thấy lỗi gì, các mối ghép ngon, không hở hoặc ọp ẹp như cụ. Chỉ có điều là em hỏi mua ốp lưng và dán cường lực cho con Joy 1+ của F1 nhà em thì ở Thế giới di động ko có. Thế là chỉ dán phim chống xước.

hoangduc.sbr

Xe container
Con Act 1 của em ngon, không thấy lỗi gì, các mối ghép ngon, không hở hoặc ọp ẹp như cụ. Chỉ có điều là em hỏi mua ốp lưng và dán cường lực cho con Joy 1+ của F1 nhà em thì ở Thế giới di động ko có. Thế là chỉ dán phim chống xước.
Cái này cụ phải mua ngoài hoặc mua ở VienthongA. Chứ tgdd, fpt nó có bao giờ buôn kính cl các loại máy đâu.
Mà con A1 của cụ có thấy nóng khi sạc ko?

khongaisat

Xe tải
Cái này cụ phải mua ngoài hoặc mua ở VienthongA. Chứ tgdd, fpt nó có bao giờ buôn kính cl các loại máy đâu.
Mà con A1 của cụ có thấy nóng khi sạc ko?
Em có chú ý đâu. Em toàn cắm sạc trước khi đi ngủ nên vụ đấy không biết. Chỉ có điều bon Vin này hơi lởm là con Act 1 của em không chung chân sạc với con Joy 1+ của F1. Cùng là dòng Vin, ra cùng đời mà lại không chung sạc. Cái đấy em đánh giá điểm trừ.

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Moon em thề không dùng điện thoại Vin - đi xe của Vin - ở nhà Vin
Lý do ghét Anh Vượng
Nhìn Anh ấy má lúm đồng tiền dễ thương thế mà cáo già và chơi gái ...sống rất tục

Monobo

[Tịch thu bằng lái]
Lý do ghét Anh Vượng
Nhìn Anh ấy má lúm đồng tiền dễ thương thế mà cáo già và chơi gái ...sống rất tục
Ko có mợ dùng đồ của a ấy làm sao a ấy bứt phá đc ạ.

hoangduc.sbr

Xe container
Em có chú ý đâu. Em toàn cắm sạc trước khi đi ngủ nên vụ đấy không biết. Chỉ có điều bon Vin này hơi lởm là con Act 1 của em không chung chân sạc với con Joy 1+ của F1. Cùng là dòng Vin, ra cùng đời mà lại không chung sạc. Cái đấy em đánh giá điểm trừ.
Joy 1+ là dòng giá rẻ nên chỉ xài chân usb ngày xưa thôi. Chứ sao xài chân typeC mới bây giờ như A1 đc cụ:D. Chân typeC nó vừa sạc, vừa truyền dữ liệu nhanh, lại nghe đc tai nghe nữa. Mắc hơn chân usb mà cụ.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Lý do ghét Anh Vượng
Tục với ai?
Trc khi thành cáo giá, cũng phải non!
Và phàm ai đó dc mợ thích, dm đen éo tả nổi. Nên may cho Vova vcd ý!

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Kg phải em, là bác Newlines gạ bác luu3 chơi tam cúc búng tai :)) :)) :)) :)) :))

Mấy bác đấy vẫn hoạt động và tiếp tục vẽ thêm nhiều thuyết âm mưu, như chưa hề có rì xảy ra bác ợ , ôi vui quá xá là vui :D :D :D :D :D :D :D
Chạy là em nói đến đoạn xuống tiền ấy. Gớm, trăm voi không được bát nước xáo :))

--Lamborghini--

Xe lăn
Chắc là anh Vin này đã nhận được hợp đồng gia công điện thoại cho hãng khác nên mới chơi lớn vậy, chứ chỉ riêng thị trường VN thì công suất đó quá thừa kể cả khi đạt 100% thị trường.
Cụ có thấy truyền thông của bọn vin nó có bỏ qua tin gì mà tốt cho nó không ạ?
Gớm nếu có như cụ đã rình rang cả tháng nay là ít.

tay_choi

Xe hơi
Cụ phán chuẩn ạ, nhìn công suất và nhìn sự dịch chuyển đang và sẽ diễn ra xung quanh ta là thấy rõ ràng ạ.
Em thấy bọn bán trà đá đồn là vin mới xơi 1 dự án KCN khoảng 100ha ngay khu Xuân Mai để triển khai hệ thống cung ứng, logistic đủ lớn cho khu sản xuất ở khu CNC Hoà Lạc
Tầm nhìn của đại bàng nên phận chim sẻ chúng ta chỉ hóng và đoán cho vui thôi, đi kiếm sữa cho lũ trẻ tối này đã cụ ơi, keke
rất thích cái câu "Tầm nhìn của đại bàng nên phận chim sẻ chúng ta chỉ hóng và đoán cho vui thôi, đi kiếm sữa cho lũ trẻ tối này đã cụ ơi, keke" của cụ

DidiLe

Xe container
Người OF
Vin sẽ làm đc , 1 tốc độ khủng khiếp
có bán được không, đó là mấu chốt của vấn đề. chứ làm ra không ai mua nổ banh xác ;;);;);;)

em mong 1 năm anh ấy bán được 124 triệu máy.

fireman

Xe tăng
Em tưởng khu công nghệ cao là phải thế nào chứ ạ? Sao lại toàn tuyển công nhân về lắp ráp ạ? Mà vị trí ở chỗ này em thấy không đẹp, không tiện đương giao thông lắm cho những nhà máy khủng. Nó chỉ có 2 đường chính là đường cuba và đường láng hòa lạc. Mà 2 đường này xe công đi thì khó lắm.

Thanhvuóng71

Xe điện
có bán được không, đó là mấu chốt của vấn đề. chứ làm ra không ai mua nổ banh xác ;;);;);;)

Chỉ làm gia công ( làm thuê) cho các hãng nước ngoài thôi cụ ah. Hướng này chắc , an toàn, bền vững

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Chạy là em nói đến đoạn xuống tiền ấy. Gớm, trăm voi không được bát nước xáo :))
Tam cúc búng tai
Tá lả bôi nhọ nồi
Thế mà nổ banh ta lông :)) :)) :)) :)) :)) :))

Có thằng thuê "mày lắp ráp cho tao 125tr máy năm, mày có làm đc kg???", việc rì phải bán \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

fireman

Xe tăng
Đầu tư xưởng lớn để đón dòng gia công dịch chuyển từ Tàu sang Việt thì em rất ủng hộ. Cái này thì nhiệt liệt ủng hộ anh Vin.