VinCity- Thớt cập nhật thông tin

Trạng thái
Thớt đang đóng

gà toy

Xe buýt
Chịu các cụ sale, thông tin mà phải cấm truyền thông? Đã cấm thì đưa ra cho sale làm gì? Đưa ra xong lại bày đặt phạt nếu lan truyền, ko phải trò mèo thì là cái trò khỉ j thế.
đưa ra cho sale biết còn biết mà định hướng sản phẩm, để học, để lên phương án tài chính, kế hoạch lấy hàng cho khách, không sinh ra ông sale làm gì, có gì cứ làm cái bảng thông báo cho toàn dân biết, cụ biết 1 mà ko biết 2, các cụ có câu biết thùi thưa thốt ko biết thì ngậm .... mà nge

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Chịu các cụ sale, thông tin mà phải cấm truyền thông? Đã cấm thì đưa ra cho sale làm gì? Đưa ra xong lại bày đặt phạt nếu lan truyền, ko phải trò mèo thì là cái trò khỉ j thế.
Cụ có vấn đề về đọc hiểu à. Em ghi rất rõ thông tin theo dạng nội bộ và chưa chính thức thì cđt cấm truyền thông. Cụ có hiểu thế nào là KHÔNG CHÍNH THỨC không? Ví dụ như giá, mỗi ông đưa 1 kiểu, không thống nhất làm loạn thị trường lên thì chả cấm truyền thông giá, rồi phạt là gì?
Đọc hiểu đơn giản thế cũng không xong nữa.

knedi1

Xe tăng

quangdung560

Xe đạp
Vin nghe chừng đang mở rộng cả nước nhỉ, bạch tuộc chân to

victory123

Xe hơi
Ví dụ như giá, mỗi ông đưa 1 kiểu, không thống nhất làm loạn thị trường lên thì chả cấm truyền thông giá, rồi phạt là gì?
Đọc hiểu đơn giản thế cũng không xong nữa.
Càng nói càng thấy sự vớ vẩn của các ông. "Gía mỗi ông đưa một kiểu... làm loạn thị trường" là ÔNG nào đưa? Chính là Ông Vin với ông sale chứ ai nữa! Xong chính các ông bày đặt cấm nhau, phạt nhau khác gì xiếc khỉ, ai chả biết!

Nói các ông ko tiếp thu rút kinh nghiệm thì thôi. Chủ đầu tư có tầm, sale có tâm thì người ta đường hoàng và nhất quán từ A-Z chứ ko như các ông.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Càng nói càng thấy sự vớ vẩn của các ông. "Gía mỗi ông đưa một kiểu... làm loạn thị trường" là ÔNG nào đưa? Chính là Ông Vin với ông sale chứ ai nữa! Xong chính các ông bày đặt cấm nhau, phạt nhau khác gì xiếc khỉ, ai chả biết!

Nói các ông ko tiếp thu rút kinh nghiệm thì thôi. Chủ đầu tư có tầm, sale có tâm thì người ta đường hoàng và nhất quán từ A-Z chứ ko như các ông.
Thế nào là không đường hoàng? Đã nói thông tin nội bộ để nắm sản phẩm, không được truyền thông vì không đc xác nhận chính thức bằng văn bản mà chỉ từ người nọ người kia mà cứ thích bẻ lái vấn đề rồi kêu người khác làm trò mèo để đánh đồng cả 1 tập đoàn.
Vin duyệt thông tin nào được truyền thông thì đăng, đăng sai đăng láo thì cấm. Như là đăng hồ điều hòa 4 50ha là sai. Thực tế hồ có 24.5ha, sale đăng 50ha thì sai định hướng, vi phạm quy định.
Vin không đưa thông tin ra nhé. Càng nói càng thấy cụ lú lẫn, đọc hiểu có vấn đề. Thông tin không chính thức thì vin nào đưa? Đọc đến 10 lần vẫn không thông vấn đề à? Hay thích vào đây đâm chọt?

Chỉnh sửa cuối:

victory123

Xe hơi
Thế nào là không đường hoàng? Đã nói thông tin nội bộ để nắm sản phẩm, không được truyền thông vì không đc xác nhận chính thức bằng văn bản mà chỉ từ người nọ người kia mà cứ thích bẻ lái vấn đề rồi kêu người khác làm trò mèo để đánh đồng cả 1 tập đoàn.
Vin duyệt thông tin nào được truyền thông thì đăng, đăng sai đăng láo thì cấm. Như là đăng hồ điều hòa 4 50ha là sai. Thực tế hồ có 24.5ha, sale đăng 50ha thì sai định hướng, vi phạm quy định.
Vin không đưa thông tin ra nhé. Càng nói càng thấy cụ lú lẫn, đọc hiểu có vấn đề. Thông tin không chính thức thì vin nào đưa? Đọc đến 10 lần vẫn không thông vấn đề à? Hay thích vào đây đâm chọt?
Cụ làm j mà bưng bô cho Vin ghê thế. Em có nói một mình Vin đâu, em nói Vin và các đồng bọn sales cho Vin nữa chứ. Cám ơn cụ đã chỉ ra nhiều chỗ láo toét của sale cho mọi người ở đây biết. Như vậy em dùng từ không đường hoàng và nhất quán về các sale còn nhẹ hơn từ láo của cụ nhiều!

Còn Vin có đường hoàng và nhất quán ko á. Cụ theo dõi thông tin từ lần đầu PR dự án cách đây hơn 1 năm và thông tin trong suốt thời gian qua là biết nó có đường hoàng nhất quán không. Em thì thấy Vin cũng chả khá hơn các sale của Vin là mấy!

Justforfuntoo

Xe container
Cụ làm j mà bưng bô cho Vin ghê thế. Em có nói một mình Vin đâu, em nói Vin và các đồng bọn sales cho Vin nữa chứ. Cám ơn cụ đã chỉ ra nhiều chỗ láo toét của sale cho mọi người ở đây biết. Như vậy em dùng từ không đường hoàng và nhất quán về các sale còn nhẹ hơn từ láo của cụ nhiều!

Còn Vin có đường hoàng và nhất quán ko á. Cụ theo dõi thông tin từ lần đầu PR dự án cách đây hơn 1 năm và thông tin trong suốt thời gian qua là biết nó có đường hoàng nhất quán không. Em thì thấy Vin cũng chả khá hơn các sale của Vin là mấy!
Chuẩn, 1 năm trước thì phó tổng lên báo pr 700tr để câu view, giờ thì cấm sale không được pr cụm từ 700tr nữa, hài vl. Cùng 1 giuộc cả mà cứ tinh vi tinh tướng chê người ta đọc không hiểu, cụ quá hiền đấy

mechauech

Xe hơi
Em đang tìm giúp bạn miếng đất Đa Tốn tầm 40m2 đường ô tô vào đất mà ngân lượng 1 tỏi ko bít có cụ mợ nào giúp được ko ạ?!
bạn lên đông dư đi gần hà nội mà rẻ hơn nhiều

gialamduy

Xe tải
Mong các cụ chia sẻ nhiều hơn về giá cả vin gia lâm. Để cho thớt nó dầy hơn...

gialamduy

Xe tải
Em xin hỏi là bãi rác kiêu kị bao giờ giải tỏa? Để như vậy thì ko thể ở được..

Justforfuntoo

Xe container
Em xin hỏi là bãi rác kiêu kị bao giờ giải tỏa? Để như vậy thì ko thể ở được..
Bãi rác mà không được giải toả thì bốc mùi cả khu luôn, các cụ đừng có mua ban công hướng đấy, hít mùi quanh năm

gialamduy

Xe tải
Bãi rác mà không được giải toả thì bốc mùi cả khu luôn, các cụ đừng có mua ban công hướng đấy, hít mùi quanh năm
Vậy mà nhiều người thi nhau đặt cọc ban công đông nam view đại học view hồ và view luôn bãi rác . Lại còn giá cao.. làm em buồn cười đau bụng. May là em ko thích hướng đấy...

gialamduy

Xe tải
Vậy mà nhiều người thi nhau đặt cọc ban công đông nam view đại học view hồ và view luôn bãi rác . Lại còn giá cao.. làm em buồn cười đau bụng. May là em ko thích hướng đấy...
Vậy mà khi bán hàng ko có cụ sale nào nói view bãi rác. Đúng là có tội với khách hàng..

Justforfuntoo

Xe container
M
Mua cc để ở không nên mua cc gần đường, nhất là đường cao tốc, bụi và ồn ào suốt ngày đêm
Cụ cứ mua mấy toà bên trong lõi dự án cho yên tĩnh, giá lại rẻ hơn

haucafe

Xe buýt
Ô nhiễm thì ở đâu chẳng có Cụ ơi, hy vọng sau này Vin về chuyển bãi rác qua khu khác là ngon :)

gialamduy

Xe tải
Ô nhiễm thì ở đâu chẳng có Cụ ơi, hy vọng sau này Vin về chuyển bãi rác qua khu khác là ngon :)
Không rễ chuyển đâu cụ ạ. Còn khó hơn cả chuyển nghĩa trang. Muốn chuyển phải có chỗ thay thế. Mà ở hà nội này ko có xã nào chấp nhận bãi rác về mình. Có khi còn đánh nhau đổ máu ấy chứ..

Trạng thái
Thớt đang đóng