Vinfast bán được bao nhiêu xe ở nước ngoài

adunghieu

[Tịch thu bằng lái]
Tôi thấy rất lạ là chuyện hỏi thông tin như thớt, kể cả hỏi mỉa mai vì truyền thông lố quá (kiểu B nổ) thì cũng là bình thường. Thế mà nhiều bác, không kể sales hay người có lợi ích liên quan ở VF, lại cứ phải hằn học, lồng lộn lên nhỉ. Kể cả các bác có dùng sản phẩm của VF, thấy thích nó (sẵn sàng bỏ qua 1 số lỗi vì các tính năng ưu điểm khác bù lại) hoặc ghét nó (kiểu thấy bị lừa) thì cũng chỉ là quan điểm cá nhân chứ không đại diện cho người dùng. Ai thích thì mua tiếp hoặc khuyên anh em họ hành bạn bè mua, ko thích thì thôi khuyên người nhà người quen đừng mua. Người không thích có công kích hãng xe thì kệ mịa người ta, miễn là đừng động đến các bác hay con xe của các bác là được. Sao một số bác cứ phải nặng lời rồi đứng ra bảo vệ cho hãng như là hãng của mình cho mất hòa khí ra, hơi thái quá. Nhà tôi đi mấy hãng từ mới 100% đều thấy điểm hơn, điểm kém, vào toptic của hãng cũng thấy dèm pha này nọ, chửi bới hãng nhưng đếch phải việc của tôi phải phản ứng. Xe tôi đi, tiền tôi tôi tiêu. Thế cho nhẹ nhàng, tự nhiên xông vào chốn thị phi bảo vệ cho kẻ nào đó, cũng chỉ là con buôn là thương nhân (có lợi là làm) chứ có phải anh hùng dân tộc gì đâu.
Có gì lạ đâu vin nó khác

Thằng bạn em chả biết thế nào đi theo con rể ông vượng, thấy tự nhiên vênh váo hẳn

xong giờ thấy rể dâu có vấn đề gì đó lại sang vay tiền mình

mình bảo hội nhóm vin nhà ông đi đâu hết rồi?

MinhLong1102

Đi bộ
Có gì lạ đâu vin nó khác

Thằng bạn em chả biết thế nào đi theo con rể ông vượng, thấy tự nhiên vênh váo hẳn

xong giờ thấy rể dâu có vấn đề gì đó lại sang vay tiền mình

mình bảo hội nhóm vin nhà ông đi đâu hết rồi?
Ông Vượng đã có con rể rồi sao ?

thaibom

Xe buýt
Cõi OFF 1 ngày ko mọc ra 1 thớt liên quan tới Vin hình như không sống đc hay sao ý nhở cc? Tự nhiên chia bè kết phái yêu - ghét vin và cãi nhau đọc vui ghê.
Em chả yêu cũng chả ghet Vin nhưng thấy khâm phục vì nó vẫn kiếm ra xèng và đem lại nguồn thu cho NN

Arsephan

Xe tăng
Bài viết có nội dung vi phạm quy định của diễn đàn
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 20/1/22)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

poiuy

Xe cút kít
Cõi OFF 1 ngày ko mọc ra 1 thớt liên quan tới Vin hình như không sống đc hay sao ý nhở cc? Tự nhiên chia bè kết phái yêu - ghét vin và cãi nhau đọc vui ghê.
Em chả yêu cũng chả ghet Vin nhưng thấy khâm phục vì nó vẫn kiếm ra xèng và đem lại nguồn thu cho NN
Không phải tự nhiên đâu cụ ơi. Có 1 nhóm nick vào OF chuyên bình luận tiêu cực về Vin, ngoài ra họ không quan tâm đến vấn đề gì khác. Cụ có thể tra profile các nick đó là thấy thôi.

Easy girl

[Tịch thu bằng lái]
cụ thấy vui không? E thì rất, bởi ngoài đời e cãi nhau toàn thua, một dạng loser, nhưng vào đây tranh luận với seeder của vin mình toàn cửa trên vì đội này trình kém quá =))

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Không phải tự nhiên đâu cụ ơi. Có 1 nhóm nick vào OF chuyên bình luận tiêu cực về Vin, ngoài ra họ không quan tâm đến vấn đề gì khác. Cụ có thể tra profile các nick đó là thấy thôi.
Kkk...đấy là anti , là đối trọng do đội Bâng Ti tự tạo ra bằng trình độ kém cỏi của mình đấy cụ nhể ...kkk