Thảo luận Vinfat Lux SA 2.0

datto70

Xe điện
Cụ mới chốt full từ 5/10 thì chắc còn phải đợi vì đại lý phải báo lên nhà máy để đưa vào kế hoạch sản xuất. Cụ nên mail thẳng cho cskh để hỏi về việc đại lý đã báo chưa và đã đưa vào sản xuất chưa để biết rõ nhé.
Em vẫn có xe đi nên kg vội ợ, con xe này em mua theo ý thích, nên cứ chờ đợi vậy :-?. Chứ cụ nào mà chưa có xe đi mà đặt mua của ông VIn thì sốt ruột thật ~X(. Nếu mà Vin kg có cái chương trình cho gói nghỉ 3 ngày 2 đêm thì chắc em kệ, vì em chọn op lẻ hết 129tr, xem nó diễn ra đến đâu.

rock4ever

Xe tải
Em vẫn có xe đi nên kg vội ợ, con xe này em mua theo ý thích, nên cứ chờ đợi vậy :-?. Chứ cụ nào mà chưa có xe đi mà đặt mua của ông VIn thì sốt ruột thật ~X(. Nếu mà Vin kg có cái chương trình cho gói nghỉ 3 ngày 2 đêm thì chắc em kệ, vì em chọn op lẻ hết 129tr, xem nó diễn ra đến đâu.
Kệ đi cụ ơi, đi hưởng đã =)) 50 củ ae cứ ăn chơi tẹt bô full option rồi tới đâu thì tới haha

Mỹ _Tân

[Tịch thu bằng lái]
Chiếc đầu tiên e thấy ở BH . Nhìn đẹp phết .

phambangbang

Xe hơi
tỉnh nào cứ có wincom là có xe nhé. mang lên các tỉnh quảng cáo lượn ngoài đường quảng cáo suôt hỏi ra toàn mấy ông được thuê chạy xe để quảng cáo thương hiệu hàng ngày. xác nhận tỉnh mình chưa có ai mua xe của vin nhé

rock4ever

Xe tải
tỉnh nào cứ có wincom là có xe nhé. mang lên các tỉnh quảng cáo lượn ngoài đường quảng cáo suôt hỏi ra toàn mấy ông được thuê chạy xe để quảng cáo thương hiệu hàng ngày. xác nhận tỉnh mình chưa có ai mua xe của vin nhé
Cụ ở tỉnh nào thế ạ? Mà các cụ mua xe báo cáo cụ hay sao mà cụ biết k có ai mua :D

phambangbang

Xe hơi
mình làm bên đăng ký xe nên biết nhé

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
mình làm bên đăng ký xe nên biết nhé
Làm bên đăng ký mà lại phải hỏi hả cụ? Tỉnh cụ không có con nào thì cụ hỏi ai? Mà em chưa hiểu cụ hỏi mấy ông lái xe hay hỏi mấy đồng nghiệp của cụ ở các tỉnh khác?

S.P

Xe tăng
Thỉnh thoảng vào thớt Vin đọc thư giãn phết, muôn mặt xã hội đời thường. Về cơ bản mấy con SA với Lux chạy ngoài đường ổn phết. Giá cả em ko bàn, có xèng em cũng quất ủng hộ Vin. Ngoài cư dân mạng thì cũng ko ít sale các hãng xe nhảy vào ném đá soi mói . Cụ nào múc rồi cứ trải nghiệm thôi.

datto70

Xe điện
Chắc đúng được câu đầu, hình như chức Quản lý VIncom được ( phải) mua 1 em hỗ trợ lãi xuất thì phải, quê em có con A màu trắng bản tiêu chuẩn, thấy bảo hay đỗ hầm vincom, của quản lý vincom ợ.

Tookies

Xe điện
Chắc cụ ở xứ khỉ ho cò gáy rồi. Tội nghiệp muốn làm vin nô cũng không có cơ hội =))

cocsku

Xe cút kít
Thỉnh thoảng vào thớt Vin đọc thư giãn phết, muôn mặt xã hội đời thường. Về cơ bản mấy con SA với Lux chạy ngoài đường ổn phết. Giá cả em ko bàn, có xèng em cũng quất ủng hộ Vin. Ngoài cư dân mạng thì cũng ko ít sale các hãng xe nhảy vào ném đá soi mói . Cụ nào múc rồi cứ trải nghiệm thôi.
ăn cây nào, rào cây nấy, phá cây bên cạnh! Nghề mà!

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Chính xác là bãi gửi xe vin nhân viên phải là xe vin sx, quản lý ôt còn nv thì xe điện. Cái klara thì ko leo nổi dốc
Chắc đúng được câu đầu, hình như chức Quản lý VIncom được ( phải) mua 1 em hỗ trợ lãi xuất thì phải, quê em có con A màu trắng bản tiêu chuẩn, thấy bảo hay đỗ hầm vincom, của quản lý vincom ợ.

rock4ever

Xe tải
-Vđ ở đây là cho dù chỉ còn có tý xăng nhưng xe máy vẫn có thể leo dốc bt, còn xe điện nếu ko đủ điện áp thì kể cả là chở 1 ng cũng toạch nhé!
So sánh thế biết cụ thông thái rồi.

cuongni

[Tịch thu bằng lái]
-Vđ ở đây là cho dù chỉ còn có tý xăng nhưng xe máy vẫn có thể leo dốc bt, còn xe điện nếu ko đủ điện áp thì kể cả là chở 1 ng cũng toạch nhé!
Nhà đạo đức mạng nổi tiếng chuyên đề vin nói chuyện trên thông dưới tường địa lý quá :))) .