Thảo luận Vinfat Lux SA 2.0

rock4ever

Xe tải
-Chuyện cỏn con nv thế mà có đứa còn đêk biết đấy?:))
Cụ nói e mới biết đấy, hoá ra lúc gần hết điện thì công suất ko bằng xe xăng lúc sắp hết xăng =))

RAVA

Xe ba gác
-Vđ ở đây là cho dù chỉ còn có tý xăng nhưng xe máy vẫn có thể leo dốc bt, còn xe điện nếu ko đủ điện áp thì kể cả là chở 1 ng cũng toạch nhé!
Cụ nói e mới biết đấy, hoá ra lúc gần hết điện thì công suất ko bằng xe xăng lúc sắp hết xăng =))
-Nghe nói bác bên Điện lực mà trình đọc hiểu có vẻ...kém thế nhỉ? Quote lại đọc cho nó rõ nhé!:D

ductienqn

Xe tăng
Tuần sau nhận xe rồi các cụ có gì chỉ giáo e với.

Heymem2019

Xe máy
Cụ cứ nhận xe, trải nghiệm và review.
À! Mà thôi cụ đừng review vì ai mua xe thì sẽ tự trải nghiệm và cảm nhận.
Còn nếu cụ đang muốn xây nhà, biệt thự mà chưa đủ gạch đá thì cứ review.
Sẽ có thành phần hay chụp mũ người khác khi không phản biện được là vanhnô, vinnô gì đó góp gạch, đá cho cụ. :D:D:D
(Cũng không biết phải đặt cho các thành phần đó là cái gì nô cho phù hợp).

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cứ nhận xe, trải nghiệm và review.
À! Mà thôi cụ đừng review vì ai mua xe thì sẽ tự trải nghiệm và cảm nhận.

Còn nếu cụ đang muốn xây nhà, biệt thự mà chưa đủ gạch đá thì cứ review.
Sẽ có thành phần hay chụp mũ người khác khi không phản biện được là vanhnô, vinnô gì đó góp gạch, đá cho cụ. :D:D:D
(Cũng không biết phải đặt cho các thành phần đó là cái gì nô cho phù hợp).
Em đã đọc kỹ trong box này. Chỉ có mấy thằng Tàu nô điên cuồng chửi bới gạch đá không ngừng nghỉ thôi. Người Việt bình thường không ai như vậy đâu. Ban đầu có thể chê bai nọ kia, chính sách bán hàng có thể gây nghi ngờ, giá xe có thể làm họ thất vọng lỗi có thể làm họ đánh giá thấp tuy nhiên sau dần họ cũng thôi , không để ý nữa và không buồn vào bới móc mãi. Thời gian đâu mà để ý việc không phải của mình. Còn nếu không phải Tàu nô, thì chỉ có loại cặn bã xã hội mới dai như vậy.

Ocean13

Xe tải
Em đã đọc kỹ trong box này. Chỉ có mấy thằng Tàu nô điên cuồng chửi bới gạch đá không ngừng nghỉ thôi. Người Việt bình thường không ai như vậy đâu. Ban đầu có thể chê bai nọ kia, chính sách bán hàng có thể gây nghi ngờ, giá xe có thể làm họ thất vọng lỗi có thể làm họ đánh giá thấp tuy nhiên sau dần họ cũng thôi , không để ý nữa và không buồn vào bới móc mãi. Thời gian đâu mà để ý việc không phải của mình. Còn nếu không phải Tàu nô, thì chỉ có loại cặn bã xã hội mới dai như vậy.
Bác ko phải loại căn bã thì bác cứ lơ đi, chõ mồm vào làm gì.

gi.mi.ko

Xe tải
-Nghe nói bác bên Điện lực mà trình đọc hiểu có vẻ...kém thế nhỉ? Quote lại đọc cho nó rõ nhé!:D
Cứ cho là đầy điện thì công suất xe klara quá bé 1200w (1,6 ngựa) chưa bằng 1/5 xe ware alpha 110.
So với xe điện MBI của hàn quốc mới ra mắt với 19,3 ngựa thì con Klara của vin phét như "nhi đồng thối tai" so với lực sỹ :)

thientc

Xe hơi
E dự là bác chuẩn bị đủ gạch xây nhà, nhưng có thể bác đánh giá chuẩn

Minhkhang2013

Xe hơi
Mua xe VF tính ra lại hay các cụ à. Anh í mua động cơ, khung gầm, hộp số tốt, dây chuyền sx xịn. Thuê hẳn 1 thằng ý xịn thiết kế, cho dân bình chọn mẫu. Xong còn chạy thử tinh chỉnh cho phù hợp đk của VN. Rồi lại mang xe đi test được chứng chỉ 5 sao. Bài bản quá. Dân tình nhận xe chạy thử lên tận 226km/h kinh quá.

gi.mi.ko

Xe tải
Mua xe VF tính ra lại hay các cụ à. Anh í mua động cơ, khung gầm, hộp số tốt, dây chuyền sx xịn.Thuê hẳn 1 thằng ý xịn thiết kế, cho dân bình chọn mẫu. Xong còn chạy thử tinh chỉnh cho phù hợp đk của VN. Rồi lại mang xe đi test được chứng chỉ 5 sao. Bài bản quá. Dân tình nhận xe chạy thử lên tận 226km/h kinh quá.

Chúc mừng cụ có xe "tinh thần Việt Nam"
Thiết kế Ý, công nghệ Đức(BMW), Việt Nam đóng góp ở cái tinh thần :)

Minhkhang2013

Xe hơi
Chúc mừng cụ có xe "tinh thần Việt Nam"
Thiết kế Ý, công nghệ Đức(BMW), Việt Nam đóng góp ở cái tinh thần :)
Anh V anh ý tạo sân chơi đó, nhiệm vụ của các thành niên ưu tú VN cùng anh í phát triển tiếp. Chứ giờ đợi làm từng con ốc thì đến mùa quýt à.

gi.mi.ko

Xe tải
Anh V anh ý tạo sân chơi đó, nhiệm vụ của các thành niên ưu tú VN cùng anh í phát triển tiếp. Chứ giờ đợi làm từng con ốc thì đến mùa quýt à.
Vâng, cụ dậy phải. Tuy nhiên tinh thần phải có chỗ đậu chứ, đằng này xe Vinfast nhà cháu chẳng thấy chỗ nào Việt Nam cả, hay mắt nhà cháu lác :)

nissantiida

Xe điện
Vâng, cụ dậy phải. Tuy nhiên tinh thần phải có chỗ đậu chứ, đằng này xe Vinfast nhà cháu chẳng thấy chỗ nào Việt Nam cả, hay mắt nhà cháu lác :)
K phải mắt lác mà vì cụ ko thuộc nhóm thanh niên ưu tú nên ko nhìn qua được ngọn cỏ thôi.

Minhkhang2013

Xe hơi

paper_car

Xe máy
Tốc đọ này chạy đường nào ý nhỉ?

\
Mua xe VF tính ra lại hay các cụ à. Anh í mua động cơ, khung gầm, hộp số tốt, dây chuyền sx xịn. Thuê hẳn 1 thằng ý xịn thiết kế, cho dân bình chọn mẫu. Xong còn chạy thử tinh chỉnh cho phù hợp đk của VN. Rồi lại mang xe đi test được chứng chỉ 5 sao. Bài bản quá. Dân tình nhận xe chạy thử lên tận 226km/h kinh quá.

c

Cáibang244

Xe hơi
Có thằng tháo chạy rồi kìa, vào mà mua tinh thần việt. Rao 1 tỷ nhưng chắc chốt 900 cả đăng ký.