Vinhomes Riverside The Harmony - Giá có ảo quá không các cụ?

Villianchen5

Xe hơi
Có cụ nào chủ nhật tuần sau rảnh bớt chút thời gian để đi chiêm ngưỡng biển hồ và cảnh quan của Vinhomes gia lâm không ạ. Hehee. Chủ nhật tuần sau bên em có tổ chức tour thăm quan ạ

Hight Mountain

Xe đạp
Anh Đào Đơn lập #375 mét vuông
Tổng: 24 tỷ rưỡi #Chỉ 65tr/mét
Bàn giao thô từ lúc suất chuồng
Hiếm có khó tìm

ĐỪNG ĐỂ EM NÓ LẺ BÓNG GIỮA THIÊN ĐƯỜNG NHƯ VẬY
Căn này mặt sau nhà có hồ không bạn?

Amigo

Xe buýt
Các cụ thấy căn liền kề Harmony tầm 90m đã hoàn thiện có giao dịch giá bao nhiêu không ạ?
Còn tuỳ bên Ko Hồ hay có Hồ cụ ah. Giá dao động loanh quanh khoảng 12 tỷ.

nghiaachau

Xe đạp
Mấy căn shophouse chỗ NQ 25 ở gần chung cư Hope Residence giờ giá cả tầm bao nhiêu các cụ sale?

Grand 2016

Xe tăng
Anh Đào Đơn lập #375 mét vuông
Tổng: 24 tỷ rưỡi #Chỉ 65tr/mét
Bàn giao thô từ lúc suất chuồng
Hiếm có khó tìm

ĐỪNG ĐỂ EM NÓ LẺ BÓNG GIỮA THIÊN ĐƯỜNG NHƯ VẬY
căn này bị lỗi gì không mà giá tốt vậy cụ

biệt thự
biển giờ đầu tư ổn ko các cụ

chuyengiaxe

Xe máy

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
vin ocean park Gia Lâm mà cũng bán chênh được lạ nhỉ ??? không hiêu mua tận đấy xa như thế di chuyển vào nội thành khoảng bao nhiêu km ?, có khi nguyên đi lạ 1 ngày mất 2-3 tiếng rôi !
Thế mới biết vin làm giá và bao truyền thông ghê gớm đến mức nào

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đi thử mới thấy nó không xa như cụ nghĩ. Nếu e bảo đi từ đó về times chỉ 25p cụ tin không :))
10km đường quốc lộ nó khác 10km đi trong phố cụ nhé, tai nạn rình rập ngày nào cũng có vô số tai nạn trên đường 5, trên cầu Vĩnh Tuy - Thanh Trì, đi xe máy tư Vin Gia Lâm mà về đến TT Hà Nội thì ốm :((
Khoảng cách từ Vin GLam về TT Tp chắc khoảng 20km ko các cụ ?

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
Chừng nào cụ còn chưa khắc phục đc tư tưởng, cụ vẫn còn thấy nó rất xa.
Lấy trung tâm là rốn rùa cụ nhé.

Với khoảng cách 15km đi nôi đô ko phải vấn đề lắm, nhưng có cụ nào, hay trẻ con, phụ nữ,...hàng ngày đi xe máy bon bon 2-3-4 lượt từ Kv nội đô, về Vin GL được không ???
Hay 100% cư dân Vin GL hàng chục nghìn người với hàng triệu giao dịch, sinh hoạt cho cuộc sống sẽ toàn đi oto con, taxi, xe bus,... đươc hết nhể ?
P/s: Cụ là sale dự án Vin GL nên đương nhiên cụ nói hàng của cụ vừa tốt vừa rẻ, vân vân và mấy mây roài

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
Xe máy mà đi hàng ngày qua cầu Thanh Trì với Vĩnh Tuy không đi nổi cụ ạ. Em đi xe máy thuộc dạng chắc tay lái mà những hôm mưa gió rét hay người mệt đi qua cầu thấy cũng mệt lắm. Cầu Vĩnh Tuy với Thanh Trì đi qua gió thổi bay người nên tai nạn suốt.
Gia đình nào có tiền mua ô tô cá nhân di chuyển thì mua chung cư Gia Lâm ở thì ok, còn nhà có người đi xe máy mà làm bên kia sông thì sau này sẽ ngấm đòn :))
E copy nội dung các cụ đang bàn về đường đến vin GL
Future2135 nói: ↑
Cụ có biết chính vincity giờ đấu nối ké đường về cầu thanh trì vs ecopark ko cụ. Còn đường 5b thì cụ đã đi thực địa đoạn qua vincity chưa ạ. Đường gom còn chưa xong cụ ạ. Toàn cắt làn khẩn cấp của cao tốc làm đường gom. Đường dẫn vào hiện tại của vincity loằng ngoằng bậc cụ cụ ạ. E ko hiểu cụ đã đi thực địa chưa. Đường liên tỉnh của eco còn đất dự phòng khoảng 15m mỗi bên. Có thể cả vin và eco sẽ mở rộng. Nhưng vde ko phải là đường 5b hay liên tỉnh hy hn cụ ạ. Mà là cái nút giao cầu thanh trì kia kìa. Cái đấy cả eco lẫn vincity đều bó tay thôi. Lối đi sang cổ linh bây h cũng thảm hoạ. Chỉ có khi nào xây dc vành đai 3.5 qua khu vực eco và vincity mới khác cụ ạ. Chứ nói về vị trị bảo vincity đẹp thì e thấy ko đúng lắm cụ ạ. Còn thua xa the harmony nh
Cái nút giao đấy mới thấy tầm nhìn các bác lãnh đạo nhà mình cụ nhỉ, h đi qua lúc sáng sớm còn vãi linh hồn, chờ cả vin vs eco cùng vào ở full thì có mà khóc thét. À nhưng có khi nhiều cty kéo vào thuê, dân lại ở đấy r đi làm luôn quanh đấy thì tiện quá. Cá nhân em thì ủng hộ cả vin lẫn eco, HN h cần lắm những khu đô thị xa trung tâm, diện tích lớn và đồng bộ như thế để kéo giãn dân số nội thành ra, gì chứ so ngõ nhỏ phố nhỏ sáng sớm tắc đường khói bụi nhếch nhác thì sao bì đc vs eco và vincity, tương lai dân sẽ ra đấy ở nhiều.

Eco tầm này dành cho các cụ thừa tiền thôi. Mua về ở cuối tuần ok chứ đi lại hàng ngày thời gian đấy cụ làm việc khác hay hơn. Cảnh quan rất ok nhưng môi trường sống thực sự (mức độ ô nhiễm không khí, nguồn nước, ô nhiễm sông ngòi,...) thì phải kiểm tra lại.
ông lo quảng cáo cho Gamuda tòan mồ mả của ông đi. chê trách ai. Liên thiên

laixeviet

Xe tải
Chứng tỏ các cụ chưa ở bên Long Biên rồi. Nếu đi cầu chương duơng hay Long Biên thì đi xe máy oki. Vĩnh Tuy và Thanh Trì đúng là vấn đề đối với xe máy. Vì vậy ở Việt Hưng mng vẫn thg đi cầu Chương Dương còn mạn Vinhomes thì Vĩnh Tuy

KConly

Xe đạp
Xe máy mà đi hàng ngày qua cầu Thanh Trì với Vĩnh Tuy không đi nổi cụ ạ. Em đi xe máy thuộc dạng chắc tay lái mà những hôm mưa gió rét hay người mệt đi qua cầu thấy cũng mệt lắm. Cầu Vĩnh Tuy với Thanh Trì đi qua gió thổi bay người nên tai nạn suốt.
Gia đình nào có tiền mua ô tô cá nhân di chuyển thì mua chung cư Gia Lâm ở thì ok, còn nhà có người đi xe máy mà làm bên kia sông thì sau này sẽ ngấm đòn :))
Em đóng góp ý kiến chút ạ: k hiểu cụ chắc tay lái kiểu j chứ em đi từ Phú Thụy đến Lò Đúc, đi cầu VT trong 2 năm 2014-2015 (khoảng 17km 1 lượt) suốt k vđe j, nhưng phải công nhận những hôm mưa tó, gió lớn thì đi qua cầu cũng mệt gió thổi mạnh thật, chị e đi thì hơi nguy hiểm. Hiện tại e vẫn ở nội thành nhưng sang năm cũng chuyển sang LB ở chắc phải tính con 4b, mình đi thì ksao nhưng vợ đi qua cầu VT nhưng ngày mưa bão k tự đi đc. Còn về dự án Vin e thấy giá cao quá, k biết ai mua mà bảo hàng hót cái nỗi je :)))