Vios 2013 màu bạc nên lắp cảm biến lùi hãng nào?

badbqh

Đi bộ
Steelmate có cảm biến màu bạc mà cụ, cụ xem loại này xem có ưng ko ạ..?

Bác Long Thịnh ib cho e bộ combo (Màn hình DVD JVC KW-AVX 648 + Cảm biến Steelmate 4 mắt + camera lùi) bao xiền bác ơi. Em đang tính lắp 1 bộ cho con Vios E nhà em mà chưa rõ tổng chi phí tầm bao nhiêu

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Bác Long Thịnh ib cho e bộ combo (Màn hình DVD JVC KW-AVX 648 + Cảm biến Steelmate 4 mắt + camera lùi) bao xiền bác ơi. Em đang tính lắp 1 bộ cho con Vios E nhà em mà chưa rõ tổng chi phí tầm bao nhiêu
Hiện tại Model JVC 648 không còn trên thị trường. Cụ nghiên cứu sản phẩm Pioneer 1450 là OKie. Chi tiết, em báo cho cụ qua inbox rồi cụ nhé

FiatDriver

Xe hơi
Cụ có thể tắt được tiếng của cô Tàu khựa ấy đi chỉ để lại tiếng "Tit-Tit" cho vui tai thôi. Cụ rảnh khi nào qua bên em chỉnh lại cho, cái này nhanh mà :D
Mình cũng mới lắp cảm biến lùi Steelmate PTS400V6 (có chỗ ghi là 3119) màn hình LCD, cũng đang không thích cái giọng đọc tiếng Tàu (hình như đọc khoảng cách từ xe đến vật cản). Hôm nào ra nhờ cụ chỉnh giúp nhé. Mà cũng lạ là hôm mình mua thì màn hình bị lỗi (giọt nước), khi thay cái màn khác trông qua giống hệt thì lại không có dãy 4 phím bấm ở trên. Các chú thợ giải thích là loạt hàng sau nó bỏ phím đi.