Vịt nhà em bị cạy Logo chữ S (ở giữa mẹt hốc hút gió í ạh)

Segovia77

Xe hơi
Vịt nhà em bị cạy Logo chữ S (ở giữa mẹt hốc hút gió các cụ ạh)

Bẩm các cụ, chuyện nó là thế này:

Không hiểu các chú hâm mộ Vịt nhà em ra tay kiểu gì mà nhanh thế không biết, hôm qua mang Vịt ra tắm thì chú thợ rửa thông báo là cái Logo chữ S (sáng sáng đẹp đẹp mê hồn) của em đã bay đi tự bao giờ, chỉ còn cái viền mà em nghĩ có gắn keo & 2 cái lỗ be bé (cho 2 cái chân của logo) mà thôi :102::102::102:

Cụ nào biết chỗ bán hoặc tặng cái Logo đó cho Vịt thì chỉ em với ạh. Em xin đa tạ đa tạ đa tạ :77::77::77:

Vinh (0904 585 666)

Chỉnh sửa cuối:

tpbacgiang

Xe đạp
cái này nan giải đây. bây giờ đang thịnh hành nạn cạy trộm lôgô đấy các cụ ợ./. Chắc cụ lại phải mò ra trợ trời kiếm đi.(b)

Segovia77

Xe hơi
Vấn đề ở đây là em không biết cái hình chữ S đó nó thế nào nữa để cắt theo *-)*-)*-) có lẽ chiều phải mò ra chợ Trời thui, khổ quá khổ quá 8o|8o|8o|

Bác cắt 1 cái decal phản quang dán vào là xong ạ.

cái này nan giải đây. bây giờ đang thịnh hành nạn cạy trộm lôgô đấy các cụ ợ./. Chắc cụ lại phải mò ra trợ trời kiếm đi.(b)
Cụ khuyên thế này chả khác khuyến khích bọn trộm nó cạy của bác khác mang ra chợ bán. :77:

tvson

Xe buýt
Vấn đề ở đây là em không biết cái hình chữ S đó nó thế nào nữa để cắt theo *-)*-)*-) có lẽ chiều phải mò ra chợ Trời thui, khổ quá khổ quá 8o|8o|8o|
Cụ vào mạng lấy cái hình logo, đem ra thợ decan bảo làm như thế nhưng vừa hốc là được ngay - hay cụ cho luôn chứ cái tên bà cả vào cho nó oách, có khi bà cả còn duyệt cho cụ thêm vợ nữa cũng nên

Segovia77

Xe hơi
Chuẩn quá chuẩn quá. Xin cảm ơn các bác nhiều! Chiều nay lượn ra hàng cắt đề-can, làm cho Vịt nhà mình cái logo thành độc địa, ko giống của ai cả, nhất định ko ra chợ Giời tiêu thụ lại cái của ăn cắp :21::21::21:

Xin cảm ơn các bác nhiều, đặc biệt bác Nam Vũ. Hôm nào đội hình Vịt đi off, các bác nhớ báo em với nhé (b)(b)(b)

File logo Su đây bác ơi

bussyman

Xe tải
Quá đơn giản. Lấy máy ảnh chụp (chính diện) lại của Vịt khác rồi mang ra cho mấy CH đề can. Hoặc thuê mấy chú khắc biẻn đồng, Inox gia công cho. Có khi lại đẹp hơn logo cũ.

seabreaz

Xe đạp
chia buon voi bac , chuc bac lam lai chu S that dep , buon cho VN minh , cai gi cung bi trom !:mad:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em mà là bác em sẽ thửa chữ S bằng...gỗ có khảm 1 chữ S nhỏ hơn bằng đồng bóng loáng ở trên.
Cực oách.
Mà chẳng có giống ai nha:21::21::21:

tptitoe

Xe tăng
Hội Vịt làm RIÊNG quả logo bằng chất liệu thật oách rồi gắn vào cả nhà nghĩ sao? Mạ đồng sáng loáng chắc đẹp lắm mà hợp với các màu xe của VIT.

Segovia77

Xe hơi
Quá hay các cụ ạ, em cũng thấy cái logo nguyên bản nó không được phê lắm (nên bị mất cũng không đến nỗi tái mặt :^)). Làm cái logo xịn xong cả hội đem logo cũ đi bán, tự nhiên có khối $$$ để nhậu, mà bọn mua của mình nó lại chẳng bán lại được cho ai nữa he he he - chừa luôn bọn ăn cắp vặt (b)(b)(b)

Chúc các cụ khỏe & lái xe an toàn. Hội nhà Vịt mai ọp rồi nhỉ, em cá là vấn đề logo Vịt sẽ đc đem ra xem xét thấu đáo đây (b)(b)(b)

Em mà là bác em sẽ thửa chữ S bằng...gỗ có khảm 1 chữ S nhỏ hơn bằng đồng bóng loáng ở trên.
Cực oách.
Mà chẳng có giống ai nha:21::21::21:
Hội Vịt làm RIÊNG quả logo bằng chất liệu thật oách rồi gắn vào cả nhà nghĩ sao? Mạ đồng sáng loáng chắc đẹp lắm mà hợp với các màu xe của VIT.

Viking

Xe điện
1- Đề nghị cụ chủ thớt không ra chợ giời mua lại logo nhé, cụ mà ra chợ mua sẽ thành một cái nợ đồng lần mất - mua - mất của toàn bộ anh em hội VIT :^):^):^)
2- Đề nghị làm logo VIT rất hay, lần trước cụ NAMVU đã gửi cho em một cái phác thảo dưng mà em bỏ đâu mất, đề nghị cụ NAMVU up lên đồng thời các cụ nào có khả năng về đồ họa góp ý/thiết kế nhá. VIT bây giờ ra đường nhiều như lợn con.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

Đây là ý tưởng của em về logo hội Vịt, nó là cái đuôi con Vịt rất dễ nhận ra + mang màu cờ sắc áo VN. Đơn giản, dễ thực hiện, kích thước khoảng 10x10cm dán đầu + đuôi xe đều được.

Segovia77

Xe hơi
1. Em thề với các cụ - em thề có bóng đèn trên đầu - là em KHÔNG ra chợ Giời làm cái việc đáng xấu hổ đó. Em biết rồi sớm muộn chúng nó sẽ chỉ bán logo đó cho HỔ được thôi, khi mà đội VIT nhà mình có logo thửa :19::19::19:

2. Em thấy cái logo VIT kia của cụ Nam Vũ chỉ hợp với các vị trí có kích thước lớn (ví dụ cho đuôi hoặc sườn xe). Cái logo thay cho cái chữ S ở phía trước, vì nó khá bé, nên theo ngu ý của em nó phải làm bằng thứ gì đó có tí lấp lánh thì thiên hạ nó mới choáng, phải không các cụ (b)(b)(b)

3. Em thì em thấy VIT quả là 1 trong các kiểu xe đẹp nhất đấy các cụ công nhận không (cơ mà em nói mãi Gấu nhà em vẫn không nhìn nhận ra vấn đề, vẫn lèm bèm chê xấu :21: ):6::6::6:

1- Đề nghị cụ chủ thớt không ra chợ giời mua lại logo nhé, cụ mà ra chợ mua sẽ thành một cái nợ đồng lần mất - mua - mất của toàn bộ anh em hội VIT :^):^):^)
2- Đề nghị làm logo VIT rất hay, lần trước cụ NAMVU đã gửi cho em một cái phác thảo dưng mà em bỏ đâu mất, đề nghị cụ NAMVU up lên đồng thời các cụ nào có khả năng về đồ họa góp ý/thiết kế nhá. VIT bây giờ ra đường nhiều như lợn con.

tptitoe

Xe tăng
Mình đang đi CT xa, Ngày mai không dự vụ thử xe của Vit dc.
Vụ logo mình có ý tưởng thế này: Khi nào về, mình sẽ lấy mẫu âm bản từ bản gốc. Sang Bát Tràng cho anh bạn đổ khuôn >>> đúc đất sét trắng >>> mặt quét nhũ vàng >>> nung lên >>> Logo gốm (loại viền vàng trên bát đĩa) Đảm báo nếu thành công chắc các cụ sẽ khoái.

Navigator

Xe đạp
Mình đang đi CT xa, Ngày mai không dự vụ thử xe của Vit dc.
Vụ logo mình có ý tưởng thế này: Khi nào về, mình sẽ lấy mẫu âm bản từ bản gốc. Sang Bát Tràng cho anh bạn đổ khuôn >>> đúc đất sét trắng >>> mặt quét nhũ vàng >>> nung lên >>> Logo gốm (loại viền vàng trên bát đĩa) Đảm báo nếu thành công chắc các cụ sẽ khoái.
Sáng kiến của bác này quá hay. Nếu thành công ta kinh doanh luôn logo của các loại xe khác. Loại này trộm mà vặt thì nó vỡ luôn, khỏi bán nhé.

Vithn

Xe đạp
Cứ làm cái decan dán vào bác ạ, ko tiếp tay cho bọn ăn cắp.
Nhièu xe Yaris và Camry ko có logo chạy đầy đường, chắc là bị mất nhiều lần nên chán chả buồn mua lại:P