[Funland] Vợ- chồng, Duyên - nợ, Nhẫn - nhục và Định mệnh!!!

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em đọc mà thấy buồn mênh mang :(
Có nhiều người phụ nữ bị bệnh cần tình dục, cần cái mới như này đấy, cô ấy ko phải là ngoại lệ. Có thể mới lớn, gặp với lão 48 tuổi kia đã dạy cô ấy mà ông chồng cù lần ko đáp ứng đc và cô ấy có kỹ năng tốt nên ông chồng nghiện.

GaKhongLoiThoat

Xe hơi
Tình là bể khổ. Tình yêu đôi khi mù quáng.

vankhuonthep

Xe tăng
Nay e mới biết thớt này. Công nhận đàn ô miền nam hay thật. E đang làm ct ở Cam Ranh. Có vc ở đây mở quán hát Karaoke, Vợ với em gái ở nhà phục vụ bia, nước, hoa quả... khi khách hát có yc, Chồng làm NM mía đường CR đi từ sáng T2 đến tối T6, thời gian này khách hát có yc là Vợ hay em gái dẫn khách lên p. Ngủ tầng 2 đóng luôn. Tối T6,7,CN 2 chị e ngoan như cún, ăn mặc đoan trang, trả bao tiền cũng không đi.

CuChuoi12g

Xe điện
buồn quá buồn, khi bị vợ cắm sừng có mợ nào thấu hiểu ko,tại sao vậy, cho em nói 1 câu trong hàng vạn câu, đó là hiền quá hoá đần, xuốt ngày lo cơm áo gạo tiền, mà quên đi 1 cái quan trọng nhất, là phải dành nhiều thời gian cho gia đinh,cái cốt lõi của cuộc sống.con với trường hợp trên thì theo em lếch cmn đi, thài lài mà nó mọc ở đúng bãi cứt trâu thì thôi rồi.Tốt nhất là lấy vợ mới cho lành.

Mũm_Mĩm

Xe tải
Em cứ thấy bài của cụ không thu phí là vào đánh dấu hóng. Hôm trước vừa nghiền 1 mạch hết hơn 60 trang chiến tranh chưa bao giờ kết thúc của cụ ấy, xúc động và ngạc nhiên là trên đời này vẫn có người tốt một cách kiên trì bền bỉ như cụ ấy.

khongthuphi

Xe điện
Avatar đẹp thiệt, chắc cách đây 3 năm :D
Lọ mọ được thớt này của cụ Không Thu Phí, kéo lên cho ai chưa đọc thì vào nhé!
Ai đọc rồi thì xin mời quay ra ạ!=))=))=))
Khỉ gió! 3 năm rồi cơ á!
Gớm từ 2014. Định bỏ qua thì thấy avatar mợ ngọn quá nên vào làm tý
Gớm CCCM lại lôi cái tớt này lên nữa hả? Em cũng quên mất cái thớt này rồi ấy chứ!
Cẩm ơn mợ Kiều Oanh và cccm nhé!

khongthuphi

Xe điện
buồn quá buồn, khi bị vợ cắm sừng có mợ nào thấu hiểu ko,tại sao vậy, cho em nói 1 câu trong hàng vạn câu, đó là hiền quá hoá đần, xuốt ngày lo cơm áo gạo tiền, mà quên đi 1 cái quan trọng nhất, là phải dành nhiều thời gian cho gia đinh,cái cốt lõi của cuộc sống.con với trường hợp trên thì theo em lếch cmn đi, thài lài mà nó mọc ở đúng bãi *** trâu thì thôi rồi.Tốt nhất là lấy vợ mới cho lành.
Em đọc mà thấy buồn mênh mang :(
Có nhiều người phụ nữ bị bệnh cần tình dục, cần cái mới như này đấy, cô ấy ko phải là ngoại lệ. Có thể mới lớn, gặp với lão 48 tuổi kia đã dạy cô ấy mà ông chồng cù lần ko đáp ứng đc và cô ấy có kỹ năng tốt nên ông chồng nghiện.
Tình là bể khổ. Tình yêu đôi khi mù quáng.
Nay e mới biết thớt này. Công nhận đàn ô miền nam hay thật. E đang làm ct ở Cam Ranh. Có vc ở đây mở quán hát Karaoke, Vợ với em gái ở nhà phục vụ bia, nước, hoa quả... khi khách hát có yc, Chồng làm NM mía đường CR đi từ sáng T2 đến tối T6, thời gian này khách hát có yc là Vợ hay em gái dẫn khách lên p. Ngủ tầng 2 đóng luôn. Tối T6,7,CN 2 chị e ngoan như cún, ăn mặc đoan trang, trả bao tiền cũng không đi.
buồn quá buồn, khi bị vợ cắm sừng có mợ nào thấu hiểu ko,tại sao vậy, cho em nói 1 câu trong hàng vạn câu, đó là hiền quá hoá đần, xuốt ngày lo cơm áo gạo tiền, mà quên đi 1 cái quan trọng nhất, là phải dành nhiều thời gian cho gia đinh,cái cốt lõi của cuộc sống.con với trường hợp trên thì theo em lếch cmn đi, thài lài mà nó mọc ở đúng bãi *** trâu thì thôi rồi.Tốt nhất là lấy vợ mới cho lành.
Cảm ơn các cụ đã đồng cảm, cuộc sống đúng là muôn màu, điều gì cũng có thể xảy ra!

khongthuphi

Xe điện
Em cứ thấy bài của cụ không thu phí là vào đánh dấu hóng. Hôm trước vừa nghiền 1 mạch hết hơn 60 trang chiến tranh chưa bao giờ kết thúc của cụ ấy, xúc động và ngạc nhiên là trên đời này vẫn có người tốt một cách kiên trì bền bỉ như cụ ấy.
toàn truyện hay của cụ thớt
Cảm ơn 2 cụ đã quá lời! Chúc các cụ sức khỏe!

lenhhoxung1980

Xe điện
Hí hí, 2014 em chưa lập nick nên không đọc thớt này. Người như cô vợ, em gặp đầy. Con cái đầy đàn vẫn ra ngoài cặp bồ, trẻ có già có, đủ hết. Nhưng thường các trường hợp đấy, ông chồng thuộc loại hiền lành, chứ chưa có ông chồng nào lăn lộn kiếm sống ngoài xã hội như trong chuyện này.
Xã hội đúng là muôn màu muôn vẻ, cái gì cũng có thể xảy ra được.

mrtienduong

Xe hơi
Đọc đến trang 7 thì e k muốn đọc nữa. Vì cs này tình cảm giữa người vs người thì cố cũng k được. Muốn đạt mục đích thì nên xử chứ đừng khuyên

Sent from my ipad Pro

dungvstrang

Xe hơi
Mù quáng quá, em biết có ông anh tha thứ cho vợ vì con cái, nhưng tha thứ chỉ vì 1 lần lầm lỡ, chứ không thể như người quen của cụ được. Người quen của cụ có thể nói là mù quáng, dung túng người phụ nữ kia, và chính những hành động này làm hỏng cả mấy đứa con chứ chả đùa. Cứ ở nhà dành thời gian chăm 4 đứa con còn hơn

Anh.Em

Xe buýt
Thông cảm, sẻ chia, và tha thứ. Vợ chồng và tất cả các mối quan hệ khác đều nên áp dụng.

Nam Bim325

Xe tăng
Cụ làm em tâm tư về cuộc sống và xã hội thời điểm hiện tại quá

nhtutehy

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ khongthuphi ơi thế sau này câu chuyện gia đình họ như nào cụ có nhớ không cụ kể nốt cho tụi em hóng tiếp với .

tumtum

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em tiếp đây:
Anh bắt đầu kể về chuyện tình của 2 người cho em nghe (các cụ/mợ đừng sốc nhé). Chị sinh ra ở An Giang năm 15 tuổi chị bỏ nhà đi theo gánh hát hội chợ của 1 ông chủ 48 tuổi, và được ông chủ ưu ái cặp làm vợ bé. Điều trớ trêu là ông chủ này là bạn rất thân của bố anh, bố anh đã dành ra 1 phong trong nhà anh để cho 2 người hú hí sinh sống với nhau. Đến năm chị 17 tuổi thì ông chủ sạt nghiệp, lúc này anh mới 20 tuổi, trai mới lớn lại ở gần nhau nên chị sinh tình cảm với anh! Phải chăng định mệnh trớ trêu đã quá tay đùa giỡn số phận của anh???Gia đình anh biết được và cấm tiệt hai người quen nhau, sóng gió cuộc đời bắt đầu nổi lên với 2 người!
Lỗi lớn tại ông bố rồi... :( bạn thân gì thì thân, hễ là mèo mả gà đồng là không có chứa chấp trong nhà. Không phải hẹp hòi nhà cửa tiền nong ăn uống, mà là cái nề nếp gia phong, cái gương xấu cho con cái noi theo... haizza

tumtum

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em xin ngoài lề 1 chút: Câu chuyện của em đưa lên đây với mục đích gì thì các cụ/mợ đã biết, em không hư cấu, thậm chí còn cắt giảm đi nhiều tình tiết đời tư của họ. Vậy nên cụ/mợ nào không thích thì vui lòng ko đọc, đừng xỉ vả em này nọ, em năm nay gần 50 tuổi rồi dễ tăng sông lắm! Em cảm ơn!
Cụ cứ vững lòng mà viết ạ. Auto chửi là bệnh chung toàn cõi mạng XH mà! các suy nghĩ thiển cận, phiến diện, sự vô trách nhiệm trong việc đọc hiểu và comment... cũng là cái đáng để khám phá đới cụ :))

sailamlaanh

Xe đạp
Câu chuyện lắt nhắt đọc cũng khó mà hiểu cũng khó

thngaylangthang

Xe ngựa
ko ngờ chủ thớt là anh hai cù nèo ;;) (em lại ngẫm, cơ mờ thớt này gần 3 năm gồi, hẻm bít ai lôi lên thía)