[Funland] Vợ cũ

lehungftu.japan

Xe đạp
Thấy phần thớt đc đọc nhiều nhất, Em mới biết OF có cả tâm sự nữa ạ.
Thưa Cụ chủ Thớt, Chuyện vợ chồng khi đã bỏ rồi thì đúng là chẳng hay ho gì. Vợ Cụ 35 tức là kém vợ Em 2 tuổi.
Thú thật Em cũng mường tượng ra sự vật vã trong quan hệ lúc trước.
Nhưng nói thật là việc Cụ chê Vợ cũ hình thức xấu thì chẳng liên quan tới việc mâu thuẫn vợ chồng đâu.
Em không thấy cảm giác muốn ủng hộ tí nào...

atukiva

Xe tăng
Em vốn không bao giờ tham gia những thớt kiểu này nhưng đọc tới đây thấy đau quá!

Đàn ông có những nỗi đau mà khi phải thốt lên, có nghĩa là đã tới hạn! Xin chia sẻ cùng cụ!
Đồng cảm.

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net
Cụ ăn nhầm khoai ngứa hay trót dùng thuốc liều ?
Ối xồi ôi lên đây là để xả sờ trét mà cụ :))
Ở nhà bị kìm nén đè đầu cưỡi cổ, lên ô ép cũng phải xả tí chớ :))

atukiva

Xe tăng
Ối xồi ôi lên đây là để xả sờ trét mà cụ :))
Ở nhà bị kìm nén đè đầu cưỡi cổ, lên ô ép cũng phải xả tí chớ :))
Em thông cảm với cụ nhưng mong cụ cẩn thận củi lửa. Em là em lo cho tính mạng của cụ lắm.

Có loài gấu mà mũi thính như .. Tó.

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net
Em thông cảm với cụ nhưng mong cụ cẩn thận củi lửa. Em là em lo cho tính mạng của cụ lắm.

Có loài gấu mà mũi thính như .. Tó.
Cảm ơn cụ cơ may quá con gấu em nó gét otofun cũng như k bao giờ vào otofun :))

thngaylangthang

Xe ngựa

z0z0z0

Xe điện
Vâng cụ

Em cũng qua cả đoạn xót xa rồi cụ ạ. Già đen xấu thật sự hôm qua thấy sao thì nói vậy thôi, chứ cũng không thoả mãn hay mỉa mai gì.

Xót xa là cho lúc cô con gái khóc gọi mẹ giữa đêm thôi, mà bất lực ko biết làm gì. Hay lúc nghĩ tới cảnh con mình sẽ ăn, đi chơi, hay thậm chí ở cùng 1 mái nhà với thằng kia. Cũng khó mà buông cái suy nghĩ đó được
Sự thật đôi khi không nhất thiết phải nói ra cụ ợ

Sùng A Khoái

Xe tải
Giờ iem mới còm, nhiều liền ông liền bà hoặc đọc mỗi còm 1 của thớt hoặc rất thích nói đạo lý nên vào chửi thớt với vang thớt sml... Ko hiểu dính vào hoàn cảnh thừa canxi như thớt thì còn nói đạo lý đc nữa ko.... Cá nhân e, ít nhất thớt dám bày tỏ..,.

Sondaubang

Xe tăng
Hôm qua đi ăn sinh nhật con gái với vợ cũ. Khi li hôn đã thoả thuận là cứ sinh nhật con thì đi ăn 1 bữa như vậy. Cả bữa ăn 2 bố mẹ hầu như nói với nhau được dăm ba câu, cũng 1 phần là con bé nói liên mồm, ngồi tiếp chuyện nó với ăn xong thì cũng hơn 1 tiếng rưỡi đồng hồ.

Thật ra đưa đón con rồi các hoạt động ngoại khoá của con thường cả 2 bố mẹ đều cố gắng có mặt nên vẫn gặp nhau thường xuyên, nhưng thường là ngắn và chẳng nhìn nhau bao giờ. Nên đã lâu lắm rồi mới nhìn trực diện vợ cũ lâu như vậy. Chưa tới 35 mà già, đen, xấu. Cái đen và xấu thì hồi trước cũng có người bảo rồi, mà hồi ấy tuổi trẻ cuồng nhiệt đúng là yêu rồi thì củ ấu cũng tròn, thấy người yêu mình lúc nào cũng dễ thương đáng yêu.

Bây giờ, nhìn cái gương mặt ấy chỉ nghĩ không hiểu tại sao ngày xưa lại yêu đến thế. Trong khi giờ này, có thể vì tuổi tác hay hoàn cảnh, cảm thấy thật khó để mà yêu ai trọn vẹn nữa.

PS: Các cụ mợ vang em thoải mái, nhưng để đỡ tốn công các cụ mợ khác đã cứu em (vodka), các cụ chịu khó đọc thêm vài posts nữa rồi làm gì thì làm nhé
Em mời cụ chén rượu "vang" ạ! Chuyện gia đình cụ thì em không can thiệp hay bình luận, duy chỉ có điều cụ chê vợ cũ khi đã chia tay thì không ổn ạ.

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF
Em lại vào hóng cạnh khoé nhau :))

ĐM đời người con gái có thì có xuân sắc , lúc người ta ngon ngọt nhất thì ông hớp cmnr, giừo chê bai. Ông *** xứng đáng là 1 thằng đàn ông.

Aziz Nesin

Xe tăng
Các cụ nói đúng cả, có thể 1 ngày nghĩ laị gương mặt đó sẽ giúp em tha thứ và buông bỏ dễ dàng hơn
Phải người trong cuộc mới hiểu được cụ ạ. Con cái em cũng 50-50 and em cũng éo có ý định bạn bè gì hết! Chim cút!

hanoipho79

Xe lăn
1 ngày cô con gái cười nói hồn nhiên kể cho mẹ nghe vừa đc đi chơi cùng người yêu của bố.
Và rồi đến lúc gọi cô bé đó là mẹ kèm tên.
Cảm giác khó chịu nhưng rồi phải nghĩ theo hướng tích cực cụ ạ:)
Rồi một ngày kia cô bé đi chơi cùng bạn trai của mẹ...rồi cô bé lại kể cho bố nghe Chú ý tốt lắm,Nhím nhể:))

Meodoian

Xe máy
Cơ quan em con bồ lão sếp thì chạc tuổi con sếp.
Từ nhiều trường hợp bạn bè em thì thực là các cụ hạn chế có vợ làm ngân hàng, làm tín dụng lại càng rủi ro :(

April_

Xe điện
Kiểu như Hôm đi đám ma vợ anh bạn trong hội, đi xong về thấy một ông trọng hội cứ than ngắn thở dài, hỏi nguyên nhân sao thì ông nói: Đi đám ma vợ bạn mà nghỉ tủi cho cái thân phận mình. Hỏi sao tủi thì mãi ông ấy mới nói là. Vợ người ta thì chết đông chết tây, vợ mình thì cứ sống sờ sờ ra đấy!!
Đọc còm này của cụ em buồn cười quá thể =)), vod cụ

April_

Xe điện
Chị Yêu gió, các chị tranh luận thì liên quan gì đến tôi với lão Túng mà chị lôi chúng tôi vào thế?
Tôi chiều chuộng ai, khi nào? Mà tôi chiều chuộng ai thì phải xin phép chị phỏng.

Ps: bỏ từ nựng đi, nghe kinh bỏ bu :(
Đợt này em thấy cụ Chã nóng tính với phụ nữ ghê :(, nhưng công nhận gọi anh H nựng thì hơi kinh dị :| =))

Lại còn ko đúng đới. Mở mồm ra là các Lão bảo nó thật thà ngây thơ
Mà có khi em nhầm thật. Có lão Túng nựng nó thôi. He he
Anh T nhà em ko phải là T nựng mợ ạ, ko thấy anh T nói gì, em vào bênh anh T :>

Chỉnh sửa cuối: