[Funland] Vợ cũ

Trác Mộ Thu

Xe điện
Chúc cụ thớt tìm được người Phụ nữ mới,đương nhiên tập hai là phải trẻ và đẹp hơn tập một.
Quan trọng là không cắm sừng cho cụ như tập một là được.:)):))
Cụ ngủ muộn nhỉ.
Giờ này gấu vẫn chưa la thì cũng hơi lạ. :))

cochmong

Xe buýt
Nguyên nhân dẫn đến ly hôn là gì hả cụ chủ? nếu là chán nhau thì nguyên nào dẫn đến chán nhau? tks cụ!

Forza Azzurri

Xe điện
Soi gương chửa anh thớt, khéo tí có mợ lập thớt chê thằng chồng cũ nhàu như quả táo tàu ấy ;))
Chê như quả táo tàu là còn may đấy cụ, chê ấy ấy... thì mới là vấn đề :))

tellme

Xe tăng
Chào Mợ.
Em thì ko ưa em cũng next. Nhưng hôm nay thấy ngạo mạn quá nên em mới xắn tay áo lên em nói.
Tuổi thì con con. Chân ướt chân ráo vào Of. Phận cũng bỏ ck hay ck bỏ gì đó. Đọc các thớt của cụ Chủ nên ngẫm một chút thì hay hơn. Đằng này lại ra cái vẻ.
Em ít gây chiến. Nhưng vụ này em sát vát với nó luôn.
PS: Em va Mợ trong thớt tập Gym rồi. Chắc Mợ ko nhớ đâu. Hì
=)) Bớt giận nào. Hôm nay em đọc cái này mới biết. Ở Nức nở với xóm thì cũng chả đến nối =))

hanoipho79

Xe lăn
Lão chỉ được cái nói mồm.
Bao nhiêu lần thánh nữ dạo chơi có thấy lão tháp tung bao giờ đâu nhỉ. ;))

Thánh nữ thêm vài tuổi thì thành Thánh cô thôi. :))
Em bất tài lang thang Quán thôi không dám vào Xóm tranh tài cả các Cụ đâu:D

Policeman

[Tịch thu bằng lái]
Đọc post đầu của chủ thớt em chỉ thấy ý chủ thớt là chia sẻ cảm giác không còn tình củm với vợ cũ chứ em không hiểu là cụ ý nói xấu mợ ý.
Nếu không ai biết cụ thớt là ai ngoài đời thì cụ ý nói xấu để làm gì đâu?

duongbinh07

Xe điện
tóm lại là bị nó "lừa" xong tìm cách thoát ra, giờ mới hoàn hồn đây mà ...
dưng mà nhìn chị này thấy thế nào ?

Chỉnh sửa cuối:

Roses

Xe điện
Chào mợ Roses: em dạo này cũng tạm ổn. Ngoài những lúc cắm đầu vào đi làm kiếm tiền thì rảnh rỗi em lại vào OF hóng hớt. Cuối tuần thì em thu xếp để về thăm các con và cùng các con đi thi đấu giải bóng của khu vực. Ba nhóc tuy cùng câu lạc bộ nhưng lại chơi cho 3 lứa khác nhau, nên 2 ngày cuối tuần chia cho tụi nhỏ thì cũng đủ để thư giãn :)

Em thấy đợt này có nhiều mợ lên than thở vì cuộc sống hôn nhân không được như ý. Thật ra thì mỗi nhà mỗi cảnh, chẳng ai là hoàn hảo được cả. Đợt trước em cũng nản, định gạt hết mọi thứ sang một bên, vác ba lô về Vn làm một chuyến nghỉ ngơi. Khi quay sang rồi lại cày tiếp.

Nhưng rồi vẫn không buông được trách nhiệm với mấy nhóc con, em lại cắm đầu vào cày để trả nợ. Cũng may là công việc đủ nhiều để em không phải nghĩ vẩn vơ. Tụi nhỏ thì mỗi ngày một lớn, một mình mẹ tụi nhỏ cũng không thể quán xuyến hết được. Nhất là nhóc lớn đã tới tuổi dậy thì, nên để con ít bị ảnh hưởng thật sự không hề dễ dàng với tụi em.
Rất xin lỗi vì e xem thông báo và đọc còm nhg ko rep cụ. Mong mọi điều tốt đẹp luôn đến với cụ và gia đình nhỏ của cụ.