[Funland] Vợ cũ

hanoipho79

Xe lăn
Chào Mợ.
Em thì ko ưa em cũng next. Nhưng hôm nay thấy ngạo mạn quá nên
em mới xắn tay áo lên em nói.
Tuổi thì con con. Chân ướt chân ráo vào Of. Phận cũng bỏ ck hay ck bỏ gì đó. Đọc các thớt của cụ Chủ nên ngẫm một chút thì hay hơn. Đằng này lại ra cái vẻ.
Em ít gây chiến. Nhưng vụ này em sát vát với nó luôn.
PS: Em va Mợ trong thớt tập Gym rồi. Chắc Mợ ko nhớ đâu. Hì
N luôn là Thánh nữ trong lòng em ở Of nhé...bớt nóng đi không nổi mụn đấy nhé:D

gaingon

Xe đạp
Thế ý cụ thớt muốn gì?

luu linh

Xe buýt
Mấy lão Tien Tung hungalpha dư sức chiều chuộng nó lắm vào rồi để nó huyễn hoặc về nick của nó, còn Vang em đấy nhá.
Nợ này em sẽ trả cho Mợ đầy đủ nhá.
To chuyện rồi, min mod chắc hắt hơi liên hồi.
Em fun thôi. Mong hai mợ hạ hoả. Chỉ là quan điểm trái ngươc nhau thôi.

khanghuy

Xe tải
Em đã bỏ qua còm của nó lâu rồi.Từ cái ngày nó loạng quạng vào cf mở thớt, rồi ra cái vẻ chia tay of. Nó thế nào em lại ko biết.
Thấy cứ húng vớ húng vẩn em mới ngứa mắt Cụ ạ
Hì. Thôi em lại dịu dàng vậy.
Cũng định nói cái gì đó như mợ, nhưng hít vào thở ra một cái thì lại thấy nhẹ nhàng. Mọi người ít hay nhiều đều có những nỗi niềm và phản ứng là biểu hiện cuộc sống của chúng ta có quá nhiều áp lực.

Ngày lễ vui vẻ lên các cụ mợ! :))

bbad

Xe hơi
Cảm ơn các cụ mợ động viên vodka. Em thật cũng ko biết cái mã lực ấy tính như nào và có ý nghĩa ra sao? Cụ nào giải thích cho em phát :)

Cỏ và cây

Xe buýt
Cũng lạ là đã từng yêu nhau có thể chết đi đc, thế mà lúc chia tay nhìn nhau như người dưng. Tâm lý con người lạ thật. :))
Vốn dĩ là người dưng , khác máu mà cụ, vì yêu nên có thể hi sinh, có thể làm mọi thứ cho nhau chứ khi đã hết yêu thì lại trở về là người dưng là đúng rồi, chỉ có cha mẹ, con cái, anh em ruột thịt thì đúng là không bỏ được nhau thôi :D

Lovely Windy

Xe buýt
Cảm ơn các cụ mợ động viên vodka. Em thật cũng ko biết cái mã lực ấy tính như nào và có ý nghĩa ra sao? Cụ nào giải thích cho em phát :)
Nó ảo thôi Cụ ơi
Vodka thì hiểu là ng ta chia sẻ với Cụ
Vang thì ng ta bất đồng quan điểm
Fun thôi ạ

autus

Xe tăng
Vốn dĩ là người dưng , khác máu mà cụ, vì yêu nên có thể hi sinh, có thể làm mọi thứ cho nhau chứ khi đã hết yêu thì lại trở về là người dưng là đúng rồi, chỉ có cha mẹ, con cái, anh em ruột thịt thì đúng là không bỏ được nhau thôi :D
Khác người dưng không thể thành người dưng đc mà chỉ có 1 là bạn hai là kẻ thù thôi

luu linh

Xe buýt
Đang nghĩ nếu em đổi từ "Xấu" thành "Tiều tuỵ" thì chắc phản ứng của các cụ mợ đã khác nhỉ :D. Nhưng dù gì thì em nói rồi, chỉ là thấy sao nói vậy, em chẳng hả hê, nhưng cũng không xót xa. Nói thật xót xa thì em đã từng, nhưng cũng để làm gì? Em giờ chỉ xót xa cho con em thôi.

Các cụ chê em tệ cũng được. Nhưng ly hôn em chia tài sản 50-50. Chẳng bao giờ có ý định nói xấu mẹ với con. Mẹ nó cũng rất yêu nó. Chưa biết nếu sau này nó lớn mà hỏi, thì sẽ nói thế nào.

Cuộc đời có những lý lẽ mà nói kiểu nào cũng được. Như vợ cũ em, lấy lý do là không hạnh phúc, bảo là li hôn ko phải vì ai khác (nhưng quay lại với thằng kia sau vài tháng), bảo là mẹ phải hạnh phúc thì mới là mẹ tốt được. Còn nói gì được nữa?

Nhưng mà mẹ hạnh phúc thế nào khi mà con lúc bên người này thì khóc đòi người kia. Hay trẻ con đêm ngủ mơ có bao giờ nức nở gọi bố ơi ko, hay mặc đinh luôn là "mẹ ơi"?
Thì cụ nuôi bé luôn đi. Em thấy, trẻ nay ở với mẹ mai ở với bố làm bé mất đi cái cảm giác an toàn. Vì chẳng biết đâu là nhà mình.

minhhai_police

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Dù gì cũng ko nên nói xấu vợ cũ trước chốn đông người như vậy cụ chủ thớt ạ ^#(^[-X
Sẽ chứng minh là mình là 1 người không ra gì hoặc yêu phải một người không ra gì