Vô lăng tích hợp điều khiển âm thanh vừa tự thi công lắp đặt..!!!

naiveboy79

Xe buýt
Lên đầu thôi nhỉ, lên để những ai chưa biết được biết, lên để ai biết rồi thì vào đây chơi hehe

the tai

Xe tải
nói thật thì nhìn nó hơi lởm quá nhưng dù sao cũng khen bác có ý tưởng và tự gắng quá tốt rồi. anh em có thể học tập bác điều này, chúc mừng bác.

naiveboy79

Xe buýt
Nếu cụ tự sơn đen đi thì nhìn cũng OK lắm :)

xe 3 gac

Xe đạp
Bác sáng tạo quá !!! Đến nhà thiết kế của Mercedes cũng phải ngả mũ chào bác đấy.

vihali

Xe container
Em vừa sơn đen cái cục y như này trấn của cụ naiveboy79 bằng chính cái hộp xịt đen của cụ ấy. Lần đầu xịt thì bị mưa lâm thâm+muỗi đậu nên em mua giấy ráp về đánh lại rồi sơn lần 2. Sau đó, lại quyết định khoét lỗ để thít vào volant nên tối nay lại sơn lần nữa. Đọc đến đây chắc có cụ điếng người. Mai em qua cụ trả lại cái ...vỏ hộp xịt nhá.

naiveboy79

Xe buýt
Em vừa sơn đen cái cục y như này trấn của cụ naiveboy79 bằng chính cái hộp xịt đen của cụ ấy. Lần đầu xịt thì bị mưa lâm thâm+muỗi đậu nên em mua giấy ráp về đánh lại rồi sơn lần 2. Sau đó, lại quyết định khoét lỗ để thít vào volant nên tối nay lại sơn lần nữa. Đọc đến đây chắc có cụ điếng người. Mai em qua cụ trả lại cái ...vỏ hộp xịt nhá.
Cụ là chuyên gia hình ảnh của M & S FC mà chẳng thấy cái ảnh nào của cụ cả :((

Tiger Lee

Xe tải
Mấy con vợ này mua được cả con trâu còn tiếc tiền mua cái thừng$-)
http://www.vatgia.com/5375/514675/điều-khiển-âm-lượng-chuyển-bài-trên-vô-lăng.html
Cả cái xe đang đẹp đẽ , tự nhiên phang 1 cái khiển cực kỳ vô duyên vào :77:
Cách đây vài năm cái này nó hiếm mình không nói , nhưng bây giờ mua đâu cũng có , vừa tiện dụng vừa đẹp đẽ . Các con vợ hãy bớt tiền xăng của vài lần lượn phố vô bổ đi là mua được 1 cái rồi:64: Còn vẫn tiếc tiền thì qua mình ..... mình đổi cho cái xe đạp :))
Tất cả những nhà thiết kế xe và người sử dụng xe đều vươn tới sự hoàn mỹ , mong các con vợ đừng quên:)>-

mavantai

Đi bộ
Cac cụ oi hay nhẩy E muốn đô cho con Shark 2 bánh của em có đc ko CCacs cụ?

bes

Xe lăn
http://www.vatgia.com/5375/514675/điều-khiển-âm-lượng-chuyển-bài-trên-vô-lăng.html
Cách đây vài năm cái này nó hiếm mình không nói , nhưng bây giờ mua đâu cũng có , vừa tiện dụng vừa đẹp đẽ . Các con vợ hãy bớt tiền xăng của vài lần lượn phố vô bổ đi là mua được 1 cái rồi:64: Còn vẫn tiếc tiền thì qua mình ..... mình đổi cho cái xe đạp :))
Tất cả những nhà thiết kế xe và người sử dụng xe đều vươn tới sự hoàn mỹ , mong các con vợ đừng quên:)>-
Trông khác gì cái 120K kia đâu, sợ xấu thì đừng lắp nữa - thi thoảng điều khiển bằng cơm là xong.
Nói thêm, cách xưng hô của bác không phù hợp trên OF, mong bác lưu ý ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Có vẻ khinh người và cũng có vẻ nhiều tiền nhỉ. Xấu đẹp là do cảm nhận của từng người, hơn nữa tự tay làm đẹp cho xe như các cụ trên chẳng có gì không hay. Phán như trạng ^:)^

naiveboy79

Xe buýt
@Mắt kính
@ Xe lăn
@ cụ chủ Thread

nhiều lúc thấy việc ngứa mắt em chỉ nói 1 lần, đến lần thứ 2 trở đi thì coi như nó không còn tồn tại các cụ à, các cụ mà cứ ngó và bực mình với những người như vậy thì chỉ mệt chính mình thôi :)

qmha

Xe tải
@Mắt kính
@ Xe lăn
@ cụ chủ Thread

nhiều lúc thấy việc ngứa mắt em chỉ nói 1 lần, đến lần thứ 2 trở đi thì coi như nó không còn tồn tại các cụ à, các cụ mà cứ ngó và bực mình với những người như vậy thì chỉ mệt chính mình thôi :)
Bác Naiveboy79 chịu khó tham gia vào mấy món chế độ tự làm nhỉ, em nhớ ngày trước bác cũng tham gia vào lắp đèn led của bác Công Nông. Không biết bác đã chế cho matiz của bác những gì rồi nhỉ? Hôm nào cho em xem ké bác nhé. Ngày trước em cũng học tập bác lắp âm thanh tàu giá nông dân ở chợ trời đấy ạ. Em muốn xem còn cái gì hay của bác cho em học tập nhé.

naiveboy79

Xe buýt
Bác Naiveboy79 chịu khó tham gia vào mấy món chế độ tự làm nhỉ, em nhớ ngày trước bác cũng tham gia vào lắp đèn led của bác Công Nông. Không biết bác đã chế cho matiz của bác những gì rồi nhỉ? Hôm nào cho em xem ké bác nhé. Ngày trước em cũng học tập bác lắp âm thanh tàu giá nông dân ở chợ trời đấy ạ. Em muốn xem còn cái gì hay của bác cho em học tập nhé.
Cám ơn bác hỏi thăm, em cũng chưa làm thêm được gì ngoài cái bác đã kể trên :), lúc nào bác rảnh thì cứ alo em, anh em mình cùng học hỏi lẫn nhau.

Nói thật em là đứa vô cùng hậu đậu nên rất ngưỡng mộ và chân trọng những bác tự làm cho dù là nhỏ hay to, cái chính là các bác có ý tưởng cũng như dám làm và luôn sẵn sàng chia sẻ với mọi người không dấu :), em tin rằng các bác ở đây cũng thế, khi tự mod được cái gì đó mới, lạ và rẻ cũng muốn để anh em biết (không phải là khoe) :)

bác mà muốn ngó nhiều đến đồ mod thì có thể vào đây, trong hội Matiz bọn em nhiều bác rất tài và độ nhiều như bác Minhtoe, cụ chủ tịch 30H-1917, cụ Vihali, cụ PhươngNga....
http://otofun.net/showthread.php?t=162929

alucard07

Xe hơi
loại này chán nhất là không đáp ứng ngay lập tức khi ta bấm phím. nó có độ trễ nhất định
Cụ nhầm ổ rồi cụ ợ. cái của em đặt sợi tóc nên nó cũng vẫn nhậy he he

bes

Xe lăn

Hôm nay sau 15' loay hoay em cũng đã gán được các phím nóng cho quả xoài của mình. Tuy nhiên nhìn ở trên em thấy nó có thể tổ hợp để dùng được nhiều hơn 1 chức năng cho 1 phím, có cụ nào thử SET chưa ạ ?
Ví dụ như nút giữa có thể PLAY hoặc MUTE ...
Nói chung rất hài lòng với chi phí bỏ ra, em không cần phím trên volang mà chỉ cần điều khiển được những thứ trên đầu DVD không có thôi.

bvc

Xe tăng
Chưa set nhưng hình như không được đâu bes ạ, nó chỉ được 1 chức năng thôi thì phải.

naiveboy79

Xe buýt

Hôm nay sau 15' loay hoay em cũng đã gán được các phím nóng cho quả xoài của mình. Tuy nhiên nhìn ở trên em thấy nó có thể tổ hợp để dùng được nhiều hơn 1 chức năng cho 1 phím, có cụ nào thử SET chưa ạ ?
Ví dụ như nút giữa có thể PLAY hoặc MUTE ...
Nói chung rất hài lòng với chi phí bỏ ra, em không cần phím trên volang mà chỉ cần điều khiển được những thứ trên đầu DVD không có thôi.
Cụ cho cái hình làm em giật mình mấy lần, hóa ra là hình của em hehe... lúc nào gặp cụ trả tiền bản quyền chụp bằng điện thoại cho em nhé :)

nampvi

Xe tải
Cụ cho cái hình làm em giật mình mấy lần, hóa ra là hình của em hehe... lúc nào gặp cụ trả tiền bản quyền chụp bằng điện thoại cho em nhé :)
Hôm qua em ở chỗ cụ Thịnh thợ may (nhà cung cấp điều khiển này) cụ ý bảo là sắp có hàng mới về, em thông báo để các cụ nào đang quan tâm muốn tự lắp cho mình một cái điều khiển như chúng chàu thì liên lạc với cụ Thịnh nhé 0905006068