[Funland] Vợ nghi ngờ vô lý, giờ e phải làm sao?

Hoang Tu Ech

Xe hơi
E đóng topic nha, cảm ơn các cụ mợ đã vào chia sẻ

Chỉnh sửa cuối:

HnA

Xe tăng
Cụ dưới thể nào cũng khuyên cụ thay gấu. Thôi em đi ra.

thngaylangthang

Xe ngựa
Thế thì phải có dì để ... ló mí thay đổi được à :)

NNS

Xe ngựa
à, cụ sai cmnr, toạch là phải
làm thèng đàn ông ngoan quá vợ nó lờn, cứ phải hư vào, thi thoảng ngoan đột xuất vợ nó cảm động rơi nước mắt, chứ cứ ngoan hoài, hơi chớm hư tí nó lại chả tát cho rơi răng =))

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Kệ nó, nó soi chán thì thôi. Điện thoại em, em chẳng thèm đặt pass vì có đặt cũng khai với nó thì đặt làm gì. Đấy đt đấy vứt lăn lóc đấy thích soi gì thì soi. =))

thngaylangthang

Xe ngựa

Lucifer2306

Xe tăng
Bài của chị em đàn bà đấy ạ. Ẩn ý sau hành động trên như sau:
1. Chụp mũ cụ trước để cụ luôn trong tư thế có lỗi, và cảnh cáo cụ luôn bị giám sát. Thử xem cụ phản ứng thế nào để suy đoán tình hình.
2. (Cái này mới quan trọng) Vợ cụ có tật giật mình, hàng ngày tơ tưởng đến thằng khác nên luôn ám ảnh chồng mình cũng như mình. Soi cụ cũng là một hành động để cụ giảm bớt sự nghi ngờ vào vợ.
Chúc cụ sáng suốt!

Không lái ẩu

Xe buýt
Nó nghi ngờ cụ là phải thôi vì chắc mọi khoản cụ đều ok nhưng mắc 1 lỗi là không vác nổi gấu lên đỉnh nên nó nghi ngờ cụ có vườn rau :))

Huongchimai

Xe buýt
Nó nghi ngời là phải lỗi ở cụ rồi. Những cái cụ kể ra em nghĩ là chém làm thằng đàn ông ai lại chuẩn thế quá là không ổn.

TieuFu

Xe container
Hoàn cảnh em thấy chán quá. Vợ e hết mò điện thoại, email, tài khoản này nọ để điều tra em, mà em thực sự chả có làm gì xấu cả. Mình e hơn chục năm lập gia đình chăm lo toàn bộ tài chính cho gia đình, đóng học phí cho 2 con, đưa vợ tiền tiêu vặt hàng tháng, sáng đi làm chiều về chơi thể thao, tối ở nhà, cuối tuần về quê hoặc chơi vs các con, không 1 lúc nào đi về muộn, không nhậu nhẹt, cờ bạc gái gú.

Nhưng, vợ e vẫn không buông tha, vẫn điều tra. Hôm trước e lập cái Tinder để vào xem nó như thế nào, e cũng ko nghĩ xâu xa vì chỉ muốn vào search xem con em họ nó có trên đó không thôi vì dạo này thấy nó chụp ảnh up lên như kiểu sugar baby ý, dù gì thì nó cũng là em họ em, e ko muốn nó phát triển cuộc đời theo hướng đó. E cũng ko thèm dùng nick ảo, email clone hay gì vì e có vào đó làm gì đâu mà cần. Thế rồi mấy hôm trước cái trang tinder nó gửi email vào email của e, bảo là "hồ sơ của cưng bị ẩn rồi..." các kiểu, thế là vợ e mò vào email e, thấy thế rồi làm um lên, bảo e xấu xa. E đã giải thích nhưng vẫn ko chịu. E nghĩ e ko có gì phải dấu nên cũng ko lập pass hay gì cả nên các thiết bị khác có liên kết vẫn xem đc email của e. Mà 1 trong những thiết bị đó vợ e đang dùng.

Rồi các bác khuyên e phải làm gì bây giờ đây?
Cụ cứ làm cho cái nghi ngờ vô lý thành có lý là xong !

Hoang Tu Ech

Xe hơi
chắc tại e "tôn trọng" vợ quá?

Y Nok

[Tịch thu bằng lái]
Thay mái !!!!

pain

Xe ba gác
Hoàn cảnh em thấy chán quá. Vợ e hết mò điện thoại, email, tài khoản này nọ để điều tra em, mà em thực sự chả có làm gì xấu cả. Mình e hơn chục năm lập gia đình chăm lo toàn bộ tài chính cho gia đình, đóng học phí cho 2 con, đưa vợ tiền tiêu vặt hàng tháng, sáng đi làm chiều về chơi thể thao, tối ở nhà, cuối tuần về quê hoặc chơi vs các con, không 1 lúc nào đi về muộn, không nhậu nhẹt, cờ bạc gái gú.

Nhưng, vợ e vẫn không buông tha, vẫn điều tra. Hôm trước e lập cái Tinder để vào xem nó như thế nào, e cũng ko nghĩ xâu xa vì chỉ muốn vào search xem con em họ nó có trên đó không thôi vì dạo này thấy nó chụp ảnh up lên như kiểu sugar baby ý, dù gì thì nó cũng là em họ em, e ko muốn nó phát triển cuộc đời theo hướng đó. E cũng ko thèm dùng nick ảo, email clone hay gì vì e có vào đó làm gì đâu mà cần. Thế rồi mấy hôm trước cái trang tinder nó gửi email vào email của e, bảo là "hồ sơ của cưng bị ẩn rồi..." các kiểu, thế là vợ e mò vào email e, thấy thế rồi làm um lên, bảo e xấu xa. E đã giải thích nhưng vẫn ko chịu. E nghĩ e ko có gì phải dấu nên cũng ko lập pass hay gì cả nên các thiết bị khác có liên kết vẫn xem đc email của e. Mà 1 trong những thiết bị đó vợ e đang dùng.

Rồi các bác khuyên e phải làm gì bây giờ đây?
Gớm... cụ làm như ngoan lắm ấy rồi lên đây kêu gọi đồng bọn. Trên này toàn ông tội đầy mình, cụ gọi đồng bọn là chuẩn =))

vandinh

Xe container
à, cụ sai cmnr, toạch là phải
làm thèng đàn ông ngoan quá vợ nó lờn, cứ phải hư vào, thi thoảng ngoan đột xuất vợ nó cảm động rơi nước mắt, chứ cứ ngoan hoài, hơi chớm hư tí nó lại chả tát cho rơi răng =))
Thèng này có kinh nghiệm. Cụ chủ học theo đi :))