Vốn nhỏ, nên đầu tư vào kênh nào để kiếm thêm?

Bin0512

Xe buýt
Em lót dép ngồi hóng các cụ để tich lũy kinh nghiệm rồi cũng bon chen kiếm tý :-bd

xedithue

Xe tăng
Ai cũng biết là đầu tư vào đất là chắc ăn, nhưng đừng sốt ruột cụ nhé. Đừng thấy người ta phất nhanh mà sùng sực. Đất cát phải có duyên và có lộc. Hơn nữa muốn chắc ăn, phải phân tán rủi ro. Có 700 cụ nên chia làm 3 mảnh ở 3 khu vực khác nhau. Nếu cô xuân gõ cửa thì cũng ăn ra được. Nếu đen thì cũng ko đến nỗi cụt vốn. Tóm lại nên đầu tư vào lĩnh vực nào cụ hiểu biết về nó.

avid_liquid

Xe buýt
Website
promedia.vn
Nhà cháu đã đầu tư 1 mảnh ở gần thị trấn Thứa của huyện Lương Tài Bắc Ninh rồi - chúc các cụ thành công

mamachi

Đi bộ
Hiện tại, e cũng tích cóp được 1 số vốn nho nhỏ, nhưng tạm thời chưa biết làm gì để kiếm tiền nhờ nó trong thời buổi khó khăn này. Nhóm bạn hay người wen cũng đứa thì đầu tư căn hộ, đứa thì ít chứng... nhưng e ko khoái lắm. Các bác OF cho e ý kiến nha >:D<
ĐẦu tư chứng khoán đi bác. Công ty em sẽ đến tận nơi mở tài khoản cho bác. Công ty em là CTCK Golden BRidge Việt Nam , Số 4 Liễu Giai, Hà Nội. Bác chỉ việc alo đến là có nhân viên tận tình đến tận nơi tư vấn mở tài khoản cho bác nhé. www.gbvs.com.vn hoặc bác để lại pm trên này em giúp cho ạ ^^

vietran

Xe ba gác
Cụ cứ thấy lĩnh vực nào nhiều người tư vấn nhảy vài thì cụ tránh ra, đầu tư theo đám đông dễ tèo chưa nói hầu hết bây giờ mọi người đầu cơ nhưng gọi mỹ miều là đầu tư

Thanhpt

Xe buýt
Website
suntechvietnam.vn
Nhà cháu đã đầu tư 1 mảnh ở gần thị trấn Thứa của huyện Lương Tài Bắc Ninh rồi - chúc các cụ thành công
Cụ lựa chọn hợp lý . Chúc cụ thành công .
em mời chén diệu nhé.Em ở Hải Dương thì cụ tư vấn cho em nên mua ở đâu t*-:)hì đẹp?
Em đã được chén nào đâu . Nhưng em vẫn tư vấn cụ một tý . Hải Dương cụ đầu tư về phía đông nam thành phố . Gần đường 5B khoảng 1,2 km là được . Đô thị mới của Hải Dương sẽ tập trung ở đó. Chọn đất tránh quy hoạch đường 5B và sân bay cụ nhé . Chúc cụ thành công .
Em lót dép ngồi hóng các cụ để tich lũy kinh nghiệm rồi cũng bon chen kiếm tý :-bd
U r wellcome .

haihazin

Xe buýt
Thanhpt

Đồng chí này phân tích rất hay.

BMWSERIES7

Xe đạp
thời điểm này gửi ngân hàng là lành nhất an toàn đỡ đau đầu

BMWSERIES7

Xe đạp
nghe hay đó

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Đầu tư đất trang trại cạnh khu biệt thự sinh thái, vốn 1 - 2 tỷ là mua được khá nhiều rồi. Bác nào có xiền về làm hàng xóm nhà em ở Minh Trí, Sóc Sơn đi, đang có mảnh ngón lắm.

khunglongmatto

Xe tải
Cụ cho em hỏi gần khu vực này có dự án nào ko cụ? Và giá cụ mua là ? triệu/m2
Thank cụ

avid_liquid

Xe buýt
Website
promedia.vn
Cụ cho em hỏi gần khu vực này có dự án nào ko cụ? Và giá cụ mua là ? triệu/m2
Thank cụ
Nhà cháu mua là 470t/120m2 - cụ thể là đường chính thôn Phú lâu 1 -xã Phú Lương - Lương Tài, nhà cháu nghe nói con đường đấy cuối năm sẽ mở rộng và là đường thông thẳng sang Hải Dương ạ, còn nếu cụ mua gần dự án thì trên tuyến đường 280 từ cầu Cẩm Giàng đi Thứa - đoạn nhà máy thép Sóc Sơn nhà cháu thấy ruộng bên đối diện đang san lấp để lập khu công nghiệp thì phải .

Chỉnh sửa cuối:

hutapa

Xe hơi
em xin chia sẻ thành thật với các cụ như thế này ạ..nhà e thì chả biết kinh doanh buôn bán ji, trước có tí tiền nên mấy gia đình rủ nhau chung trại tí đất nên đợt sóng vừa rùi cũng đc ít lộc...vừa thu tiền về và bh nghe thấy siết chặt tín dụng mà cũng thấy may.
Bh nhà e loanh quanh chưa biết đầu tư vào đâu vì nhìn đâu cũng héo đành tống tạm vào ngân hàng, vừa hỏi đc NH chỗ người quen cũng đc 18% 1 năm nên cũng an tâm đc 1 chút...e định là 1 2 tháng nữa BĐS xuống sâu sâu thì úp cho nó lành ạ. nhà e tiền ít nên cũng ko dám mạo hiểm ợ
tiện thể cho e hỏi các cụ am hiểu BĐS, nhà e tính sắp tới sẽ đầu tư vào chung cư nên e mún hỏi có dự án nào khu vực hà đông mà giá net ko ợ, nếu có phiền các cụ alo cho e với ạ, e xin cà phê cà pháo hầu các cụ

couto_hung

Xe tăng
Ai cũng biết là đầu tư vào đất là chắc ăn, nhưng đừng sốt ruột cụ nhé. Đừng thấy người ta phất nhanh mà sùng sực. Đất cát phải có duyên và có lộc. Hơn nữa muốn chắc ăn, phải phân tán rủi ro. Có 700 cụ nên chia làm 3 mảnh ở 3 khu vực khác nhau. Nếu cô xuân gõ cửa thì cũng ăn ra được. Nếu đen thì cũng ko đến nỗi cụt vốn. Tóm lại nên đầu tư vào lĩnh vực nào cụ hiểu biết về nó.
Kinh, tư vấn cả BĐS nữa cơ đấy

NghiaRex

Xe điện
Cụ có từng nào . PM cho em , em tư vấn cho . Em đi lên từ đất cát nhà cửa nên cũng có duyên mấy vụ này lắm . Ko tinh phí cụ chỉ xin cốc cafe .%%-
Em giống chủ thớt, nhưng có tầm 700 nghìn thì theo cụ em nên đầu tư gì? Em hỏi nghiêm túc ạ!

baiserdedragon

Xe hơi
đất vẫn là kênh hấp dẫn nhất, các cụ đã có câu "tấc đất tấc vàng" trả có sai tí nào các bác ạ , theo em dù tiền ít hay nhiều thì mình đều đầu tư được hết quan trọng là phải có chút kiến thức về thị trường này , và phải máu nữa (không phải máu liều mà là máu lửa), em đọc từ đầu thấy có bác nói là nên đầu tư quanh khu vực mình sống , nhưng với tiền ít thì ko làm thế được , ít thì chỉ có xa bờ mà đánh bắt thôi ạ. các khu vực như Bắc Ninh, Hòa Bình ...là những điểm đầu tư tốt đấy ạ , Vào khu vực miền nam hoặc ngay sát TPHCM em thấy có huyện Hooc Môn cũng ổn (em đã đi khảo sát rồi) nó cũng giống như huyện Đông Anh ở Hanoi , tiềm năng phát triển ngon , đất trống còn nhiều và quan trọng là giá cả hợp lý ... Còn Forex với lại chứng thối thì như mọi người thấy đấy lãi cao kèm rủi ro lớn , bán nhà lúc nào không biết ,

toitimtoi

Xe tải
oánh lô đề cho nó nhanh
Ai yêu Bác H bằng những người oánh lô
Ai yêu những người oánh lô bằng những cô ghi đề