[Funland] Vòng 2 OF Cup 2015

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
Cu
Noi thẳng nói that vs cụ nhá, hôm rồi em đi ngang qua sân đội cụ đá vs cái đội gì ý em thấy buồn cười lắm, cầu thủ dự bị của cái đội đấy ở ngoài hậm hực, trong sân thì cá nhân hay lém nhưng buồn cười vãi ở chỗ cầu thủ ko biết tên nhau. Gọi nhau kiểu số 7 ơi số 8 ơi, trong khi số 7 hay số 8 éo biết mình mặc số mấy :))
Chắc không lạ gì chuyện
Cô giáo hỏi học sinh
1 - ai bảo sai giơ tay... 1 số em giơ
2 - ai bảo đúng giơ tay... 1 số em giơ
3 - ơ ... thế vẫn còn 10 bạn không giờ thì nàm thao
Nếu thấy lù lù ra mà không kiện thì cần xem lại các cụ thuộc nhóm 1 . 2 hay 3 ;))

babykunkun

Xe buýt
Cu

Chắc không lạ gì chuyện
Cô giáo hỏi học sinh
1 - ai bảo sai giơ tay... 1 số em giơ
2 - ai bảo đúng giơ tay... 1 số em giơ
3 - ơ ... thế vẫn còn 10 bạn không giờ thì nàm thao
Nếu thấy lù lù ra mà không kiện thì cần xem lại các cụ thuộc nhóm 1 . 2 hay 3 ;))
Mượn lời Cap FFFC làm câu trả lời
Chơi phong trào cài cắm để ae phát hiện, ượng lắm. Đơn từ gì, rõ như ban ngày, mù điếc gì đâu jlmà ko nghe, ko biết

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
Kể cả là như
Mượn lời Cap FFFC làm câu trả lời
Thế...
Mượn nguồn 1 bài báo
Dân kêu thì ai chả biết
Dưng chưa có đơn nên xxx chưa thể vào cuộc
Ông nào cũng kêu nhưng làm đơn thì sun cmn lại
Toàn nằm trong chăn hô sung phong
Sau dạy f1 phải có chính kiến. Quyết đoán như đúng rồi;))

minhquoc

Xe điện
Kể cả là như

Thế...
Mượn nguồn 1 bài báo
Dân kêu thì ai chả biết
Dưng chưa có đơn nên xxx chưa thể vào cuộc
Ông nào cũng kêu nhưng làm đơn thì sun cmn lại
Toàn nằm trong chăn hô sung phong
Sau dạy f1 phải có chính kiến. Quyết đoán như đúng rồi;))
Đây là sân chơi phong trào nhỏ lẻ, chú vẫn chưa hiểu hả. Sao nói nhiều thế.

imhotep

Xe buýt
Đây là sân chơi phong trào nhỏ lẻ, chú vẫn chưa hiểu hả. Sao nói nhiều thế.
Ôi giời! Ở cái xứ Thiên Đường này thì việc quái nào chả có thể xảy ra được. Kệ cmnđ cụ ơi! Chém lắm mỏi mồm! Kiện cáo để làm cái mẹ giề? Cái sai rõ như ban ngày mà BTC còn chả sửa thì mấy cái lẻ tẻ này đơn từ làm mẹ gì cho tốn giấy mực. Cứ đc đá bóng là vui rồi, đi đc đến đâu vui đến đấy. Mềnh có thua bọn cù nhầy bẩn bựa thì có gì phải hổ thẹn đâu? Còn thắng thì vui gấp đôi luôn ấy chứ. Cứ chơi hết mình là hạnh phúc nhất rồi, thua thắng quan trọng gì nữa? Còn dân mềnh có câu: Máu người tanh bỏ mẹ, muốn uống cũng éo nuốt nổi đâu mà lo:-))
Nói chung là chúc mừng FFFC đã có 6 điểm và chắc chân lọt vào vòng BK:))

Car Lover

Xe tải
Chẳng biết, lúc đầu xem GFC đá chạy sang nhà bóng thì thấy đứng ngoài rồi, GFC năm nay là ứng cử viên đó, đội hình khá sâu và đồng đều. Thấy thiếu Hùng và T, hơi tiếc.
A quá lời rồi, GFC tham dự giải năm nay mục tiêu mỗi trận là 1 trận đi đá giao lưu thôi. May mắn thì được đá 6 trận, k ít nhất cũng được cọ sát cùng 4 đội. Hùng với T chấn thương.

Car Lover

Xe tải
Xấu hổ, một đội bóng phải mượn dăm người ngoài, ae trong đội còn.chẳng biết mặt nhau, nick OF cũng chẳng.nhớ mình tên gì. Thua cay cú, bày đặt đánh chén, trả thù cá nhân vớ vẩn. Chẳng nhẽ lại đưa ảnh nhạy cảm lên
Trong thớt danh sách cầu thủ trước khai mạc đồng đội e cũng còm rồi, họ gọi thêm nguời và mượn Nick nên k nhớ là điều dễ hiểu. E biết từ đầu vì bên e đá thường xuyên với họ nhưng e k ý kiến vì nghĩ đơn giản giải này chỉ là giao lưu chứ máu me gì cái danh hiệu, họ thích sao thì chiều thôi. Vả lại cá nhân đá hay nhưng tập thể k gắn kết vẫn bại như thường, trận đá với đội cụ là minh chứng đó thôi.

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
Chuẩn cmn luôn a
Trong thớt danh sách cầu thủ trước khai mạc đồng đội e cũng còm rồi, họ gọi thêm nguời và mượn Nick nên k nhớ là điều dễ hiểu. E biết từ đầu vì bên e đá thường xuyên với họ nhưng e k ý kiến vì nghĩ đơn giản giải này chỉ là giao lưu chứ máu me gì cái danh hiệu, họ thích sao thì chiều thôi. Vả lại cá nhân đá hay nhưng tập thể k gắn kết vẫn bại như thường, trận đá với đội cụ là minh chứng đó thôi.

langtaixautinh

Xe tải
Đệch, mình vào sân muốn gọi tên anh em mà đ* biết, toàn gọi nick =))

sontranvu

Xe điện
Noi thẳng nói that vs cụ nhá, hôm rồi em đi ngang qua sân đội cụ đá vs cái đội gì ý em thấy buồn cười lắm, cầu thủ dự bị của cái đội đấy ở ngoài hậm hực, trong sân thì cá nhân hay lém nhưng buồn cười vãi ở chỗ cầu thủ ko biết tên nhau. Gọi nhau kiểu số 7 ơi số 8 ơi, trong khi số 7 hay số 8 éo biết mình mặc số mấy :))
Cụ quốc trận rồi đá vs KMFC

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Đệch, mình vào sân muốn gọi tên anh em mà đ* biết, toàn gọi nick =))
Gọi nick mới là chuẩn cụ nhé. Như tụi em mấy ae chơi với nhau toàn gọi nick. Chẳng bao giờ gọi tên, mặc dù chơi vài năm rồi.

VIT2000

Xe tăng
A quá lời rồi, GFC tham dự giải năm nay mục tiêu mỗi trận là 1 trận đi đá giao lưu thôi. May mắn thì được đá 6 trận, k ít nhất cũng được cọ sát cùng 4 đội. Hùng với T chấn thương.
Hehe, anh đá bóng thì có thể bình thường nhưng khả năng đánh giá và nhìn nhận về chiến thuật, đội hình, cách đá, khả năng của cầu thủ thì cũng biết chút ít. Anh đi ngó cả 4 sân (như vậy đã là 8/10 đội rồi), ứng viên năm nay trước mắt nhìn thấy có FFFC, Cx5 và GFC, vượt qua được 2 cái tên trên thì GFC ngon, GFC lại cùng bảng với FFFC, vậy cố cạnh tranh xuất nhất bảng với FFFC (hình như đang hơn hiệu số) là tránh được CX5, gặp nhau Chung Kết thì cố gắng mà vô địch nhé Cap :))

babykunkun

Xe buýt
Gọi nick mới là chuẩn cụ nhé. Như tụi em mấy ae chơi với nhau toàn gọi nick. Chẳng bao giờ gọi tên, mặc dù chơi vài năm rồi.
Em nói gọi tên ở đây là gọi tên gọi nick ý, đằng này các cầu thủ có quen nhau đâu nên gọi nhau bằng số nhưng cầu thủ dc gọi cũng có biết mình mặc số mấy đâu nên rất buồn cười =))

ajax

[Tịch thu bằng lái]
Hehe, anh đá bóng thì có thể bình thường nhưng khả năng đánh giá và nhìn nhận về chiến thuật, đội hình, cách đá, khả năng của cầu thủ thì cũng biết chút ít. Anh đi ngó cả 4 sân (như vậy đã là 8/10 đội rồi), ứng viên năm nay trước mắt nhìn thấy có FFFC, Cx5 và GFC, vượt qua được 2 cái tên trên thì GFC ngon, GFC lại cùng bảng với FFFC, vậy cố cạnh tranh xuất nhất bảng với FFFC (hình như đang hơn hiệu số) là tránh được CX5, gặp nhau Chung Kết thì cố gắng mà vô địch nhé Cap :))
Khó có cửa cho gfc;))

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Thực ra em đã có tên 2 đội tranh 3 - 4 và CK rồi, chẳng có nhẽ em lại bật mí :D