[SNOF] Vote bài viết hay trên OF

Các cụ mợ yêu thích bài viết nào nhất trong năm 2018

• VIỆT NAM vs JORDAN, 18:00, 20/1: Những CHIẾN BINH SAO VÀNG tiếp tục vững bước!

• Hương hoa

• Việt nam 198x qua ống kính của René Guérineau

• Hyundai Kona - Một góc nhìn khác

• Người đẹp Việt Nam dịu dàng đằm thắm, no sex, no sexy

• Món ngon mỗi ngày

• Chặng chót chuyến caravan: 2 admin gặp gỡ OFers tại TP HCM 27 và 28.6

• Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé

• SABC 2018 - "Và em thân yêu ơi... Ngày mai chúng ta lại lên đường..."

• Review Sách hay

Số lượt bình chọn sẽ hiển thị sau khi chọn.
Trạng thái
Thớt đang đóng

thngaylangthang

Xe ngựa
Cá nhân tớ thấy thớt sách của Trang cũng rất hay, cơ mừ phải đọc, còn thớt số 07 (chặng chót chuyến caravan ...) thì gần như đầy đủ mọi khía cạnh của cuộc sống thực tại được cập nhật liên tục, có thể cảm nhận được ngay qua những còm và hình ảnh. Nó có sách, có món ăn, có chiến binh sao vàng, có vẻ đẹp sexy và kín đáo, có hương (cảm nhận) và hoa, có những chuyến đi, có nhiều góc nhìn, có cả ... và ,,, nữa. Tớ thích như thế :)

Chỉnh sửa cuối:

Honghen2008

Xe container
2 thớt món ngon nhỉ, khó quá đi :(

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em không tham gia thớt sách nhưng đã vod cho mợ, thớt có giá trị cao cho cộng đồng cũng như cho những người ham đọc sách.
Cá nhân em đánh giá cao thớt cuả mợ, những thớt của cụ Ngao, hay cụ cuộc sống tươi đẹp với nhiều review từ thực tế.
Nhảm nhất là quả sexy gì đó cũng lọt vào danh sách dự thi. :D
Vì không có nhiều đề cử nên thớt đó lọt vào mợ ạ. Có thớt nhạc của cụ cadan
https://www.otofun.net/threads/tung-nguoi-tinh-bo-ta-di-nhu-nhung-dong-song-nho.1369183/ cũng rất hay nhưng lại không hội đủ tất cả các tiêu chỉ dự thi.

Rain Man

Xe tải
Em vào cập nhật kết quả bỏ phiếu.

Thớt gì mà lại có 2 admin Ofer thì có khả năng ẵm giải! Nhưng nhìn tiêu đề thớt đó em băn khoăn có, liệu có phải một kiểu cơ cấu giải thưởng không :D
Cơ cấu thì em nghĩ là ko. Nhưng admin (mà lại có những 2) thì khả năng đi vận động phiếu bầu sẽ cao hơn và khả năng ẵm giải sẽ cao hơn :D.
Chào các cụ!
Em là người lập thớt Chặng chót chuyến caravan: 2 admin gặp gỡ OFers tại TP HCM 27 và 28.6

Ý định ban đầu của em - với tư cách là mod chi hôi là thông báo thời gian, địa điểm giao lưu offline khi 2 admin thực hiện chặng chót chuyến Carnaval trong chuỗi các sự kiện chào mừng Sinh nhật Cộng đồng Otofun.net lần thứ XII tháng 6.2018 tới các thành viên OF tại TP.HCM và các tỉnh lân cận.

Nhưng sau chuyến giao lưu đó, các cuộc giao lưu giữa các OFers Bắc - Nam vẫn cứ liên tục diễn ra, và thớt trở thành nơi cập nhật thông tin, lưu giữ lại hình ảnh của các cuộc giao lưu đó
Ngoài ra còn có nhiều cccm đã và đang sống ở các tỉnh phía Nam cập nhật hình ảnh về cuộc sống, con người, thiên nhiên, món ăn... như một hình thức chia sẻ kiến thức, chia sẻ những kỷ niệm của mình - đây là điều bất ngờ với chính bản thân em :)

Vậy những việc này không hề liên quan đến 2 admin, mời các cụ vào thớt để giải toả các thắc mắc nhé :)

https://www.otofun.net/threads/chang-chot-chuyen-caravan-2-admin-gap-go-ofers-tai-tp-hcm-27-va-28-6.1359380/

Namtroc

Xe điện
Em ủn cho các thớt

xeodau

Xe buýt
Em cứ thấy thớt nào do ông TỪ TRẦN này tạo là chẳng muốn vào đọc.

lexus315

Xe điện
Em đùa trên cụ thôi, hehe
Chào các cụ!
Em là người lập thớt Chặng chót chuyến caravan: 2 admin gặp gỡ OFers tại TP HCM 27 và 28.6

Ý định ban đầu của em - với tư cách là mod chi hôi là thông báo thời gian, địa điểm giao lưu offline khi 2 admin thực hiện chặng chót chuyến Carnaval trong chuỗi các sự kiện chào mừng Sinh nhật Cộng đồng Otofun.net lần thứ XII tháng 6.2018 tới các thành viên OF tại TP.HCM và các tỉnh lân cận.

Nhưng sau chuyến giao lưu đó, các cuộc giao lưu giữa các OFers Bắc - Nam vẫn cứ liên tục diễn ra, và thớt trở thành nơi cập nhật thông tin, lưu giữ lại hình ảnh của các cuộc giao lưu đó
Ngoài ra còn có nhiều cccm đã và đang sống ở các tỉnh phía Nam cập nhật hình ảnh về cuộc sống, con người, thiên nhiên, món ăn... như một hình thức chia sẻ kiến thức, chia sẻ những kỷ niệm của mình - đây là điều bất ngờ với chính bản thân em :)

Vậy những việc này không hề liên quan đến 2 admin, mời các cụ vào thớt để giải toả các thắc mắc nhé :)

https://www.otofun.net/threads/chang-chot-chuyen-caravan-2-admin-gap-go-ofers-tai-tp-hcm-27-va-28-6.1359380/

Mật Mật 0606

Xe tăng
Tại anh hưng có duyên lập thớt đấy ạ
Chào các cụ!

Mật Mật 0606

Xe tăng
Em vào góp ảnh quê hương và những chuyến đi của em đi, chắc chắn sẽ Phê với mọi Người lắm
Em không có duyên mở thớt như anh nên có thời gian rảnh thì em đi còm dạo và ngắm mọi người từ xa thôi ạ, làm đc cho người khác phê thì em làm sao dám qua mặt các cụ mợ gạo cội trong đây.

Trạng thái
Thớt đang đóng