[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Số giời, anh tân gđ kỳ cựu trong nghành coi kho, gửi sang tỉnh khác hay trại bộ, thậm chí quân đội thì bò từ cửa vào í chứ.
Ps: vào trại mà ko có lực cứng thì đại bàng thành chim sẻ ngay, tay bo thì chỉ cần bao thuốc là khối anh có số ăn sẹo ngay.
idol mạng giỏi ngành múa quạt thấy bẩu sống chật vật lắm đấy ạ
Lúc này mới cần bố nuôi anh nuôi bơm vào cụ nhỉ.
Cũng chỉ bọn được cái mõ m thôi.
Xưng là chùm xhđ mà có nhõn hơn 2 củ to mà đ éo lo đươc cho thằng con nuôi :)

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Thì em mới nói là nhân quả không trừ một ai, ác giả ác báo, tất cả xoay vần ác nghiệp cộng nghiệp cùng nhau. Em thì em tin nhân quả lắm, còn xh thời nào cũng có kẻ gian ác độc ác, nhg cuối cùng hậu vận cũng chẳng ra j đâu cụ ơi.
Quy luật đào thải mà cụ, đứa này ác lại có đứa khác trừ khử nôi tiếp nhau. Em vẫn mừng thế mới lạ.
Nhân qua nó phải hiện hữu ngay lập tức cơ cụ ah, chứ kiểu đời cha ăn mặn đời con khát nước thì chả thằng nào sợ đâu.

Tâm Sinh Phúc

[Tịch thu bằng lái]
Cu e làm cùng e kể, có lần 1 chú cũng gần như trùm của lứa trẻ TB, chú này trước đá cho tuyển VN, tù tội về cũng rất cứng, xích mích kiểu gì, bắt quỳ xuống liếm nước bọt hay
Thế là ai liếm của ai vậy cụ...?

Ural 75

Xe tăng
Đang nằm đệm ấm chăn êm, chỉ một giây nông nổi để bây giờ nằm nền xi măng. Giờ chắc đang nhớ lại thời oanh liệt, nhớ nhà cao cửa rộng, nhớ xe sang đi về đón đưa
Nó là bản chất rồi mà cụ lại bảo là 1 phút nông nổi thì em đến chịu cụ thật.

Dan du an

Xe cút kít
Em cũng đang hóng giới thạo tin đất TB xem “gói tài liệu” đấy là gì mà phải bắt lái xe quay về xử lý ngay trong ngày nhỉ

Em nghĩ vụ này chắc đánh xong còn ép nó quá hoặc cơ bọn nhà xe kia cũng to thì nó mới dám ra báo công an chứ bình thường đã đến tận nhà xin thì kể cả có bị đánh cũng chả dám kêu ca, nó đền cho ít tiền nằm viện là xong. Thậm chí chữa khỏi còn phải bán nhà bán đất đi nơi khác sống.

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
A Vệ ko những thoát được quả báo "người cao tuổi" quả "Vợ đẻ ra chồng" mà báo Người cao tuối bị đập tơi bời, a tổng biên tập bị tước thẻ. Vì sao a Vệ thoát và lên tận chức này chắc phải hỏi bác gì mất rồi ấy ;))
Cụ Thiều và cụ
Tầm đại gia TB cháu tưởng cụ còi gì chứ nhỉ. Còn đội nhà này chắc gọi là có tiền thôi. Nhưng cá nhân cháu thấy ko có tác dụng gì cho đời, ko bằng 1 cô giáo hay bác sĩ phẩm Đức tốt. :D
Cụ Tiền chủ của Bitexco, cụ này giàu lâu lắm rồi. Từ ngày em còn nhỏ mà giờ gần 40 vẫn thấy giàu.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
E thấy mấy bà hàng nước ở Thái Lọ đồn quả này a C.G.N , thủ trưởng cơ quan CSĐT CA TP Thái Lọ lên thớt vì dây dưa bảo kê trắng trợn cho nhà này.
Vậy là giống mr Thông trong Sinh Tử rồi ?

rgbhis

Xe tăng
Cụ Thiều và cụ

Cụ Tiền chủ của Bitexco, cụ này giàu lâu lắm rồi. Từ ngày em còn nhỏ mà giờ gần 40 vẫn thấy giàu.
Cụ Tiền còi là chủ Geleximco, còn Bitexco là nhà cụ Hội. Đầu những năm 2000 e thấy dân tài chính ngân hàng xếp hạng cụ Tiền là người giàu nhất VN, nhưng bi h thì chắc không đọ được với mấy cụ ở Đông Âu về.

fanbarca

Xe buýt
Em nghĩ vụ này chắc đánh xong còn ép nó quá hoặc cơ bọn nhà xe kia cũng to thì nó mới dám ra báo công an chứ bình thường đã đến tận nhà xin thì kể cả có bị đánh cũng chả dám kêu ca, nó đền cho ít tiền nằm viện là xong. Thậm chí chữa khỏi còn phải bán nhà bán đất đi nơi khác sống.
E cũng thắc mắc ko hiểu gói gì hay kiểu Hồ sơ thầu bè gì ko giao kịp để nộp. Hay cứ thích là đánh thôi ko kể hàng quan trọng hay ko.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ tưởng lập được 1 cái nhà xe mà đơn giản hà cụ? Cụ xem tuyến Hải Phòng - Hà Nội có thằng nào ở Hà Nội lập nhà xe không? Mà nhà xe tuyến này luật nghiêm nhé, cứ 10 phút 1 chuyến đi ra khỏi bến, không sớm hơn và cũng không muộn hơn. Và ra đường cũng thế, thằng đi sau 10 phút cứ sau 10 phút chứ không bao giờ có hiện tượng quan tài bay chạy thục mạng xong ép nhau lấy khách. Riễng xe khách Hải Phòng - Hà Nội chạy chuẩn luôn.

Tuệ Chi

Xe máy
Đúng thật là từ GIÀU đến SANG nó còn khoảng cách rất xa.
Cả cái nhà to vật, phòng ăn đâu mà dải chiếu nhựa ngồi đất như phường cái bang thế nhỉ? :-j
Em công nhận, nhà có tiền nhưng chả sang, kiểu này gọi là trọc phú chứ đại gia cái mịa j.

PhongTranYb

Xe hơi
Website
sidehustlemmo.com
quả ảnh vợ chồng lồng background kia là biết độ sang rồi.
sợ mấy anh chị bộ đội già này lắm, cả nhà nát từ bố đến con, đến hài

rgbhis

Xe tăng

E tìm thấy bài này có đoạn viết "Chẳng nói đâu xa xôi, vừa qua, Báo Pháp Luật Việt Nam có loạt bài viết phản ánh về một tổ chức, băng nhóm “xã hội đen”, cho vay nặng lãi, đòi nợ thuê, bảo kê đấu đất, bảo kê hoả táng hoành hành, hoạt động trên địa bàn TP Thái Bình một số năm trở lại đây."
Có cụ nào ở Thái Bình biết thực hư vụ bảo kê hỏa táng ntn ko vậy? Ăn của cả người chết thì khốn nạn quá.

Chỉnh sửa cuối:

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]

sakai_yo

Xe lăn
Không biết có chỉ đạo gì không mà em thấy vc nhà này mấy hôm nay nổi bần bật trên hầu hết các trang điện tử nổi tiếng ở VN. Mà không phải đưa tin 1 bài đâu, như vn nat em thấy 3-4 bài rồi.

Tueminh2626

Xe điện
Mở rộng điều tra rồi.

Thay máu xxx TB thôi, để thế này bao nhiêu năm ăn đẫy của nó rồi, rồi cả vụ nhà xe Phiệt Học nữa chứng tỏ xxx ở đây khá nát XHĐ lộng hành may mà Bộ điều anh GĐ cũ đi và anh mới về nhân dịp này thay máu như Đồng Nai thôi

Trạng thái
Thớt đang đóng