[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

juve99

Xì hơi lốp
Em phát hiện ra các anh ít tóc nhiều mực trên FB được nhiều người quan tâm nhỉ, anh nào cũng toàn tầm mấy chục nghìn followers. Đại loại là ngon chẳng kém gì mấy em hót gơn xinh đẹp :)
Mấy a này lượng tưogn tác các chú ca sỹ, ns có khi cồn phải mơ ước. Mặt cô hồn mà chụp lên cả ngàn like 🤪 , hh ớ hậu cũng chả dc

Leolai

Xe điện
Trùm là những vị đến google tìm cũng k thấy mới là trùm ;))
Đương nhiên những vị chuyển biến sang doanh nhân tích cực đó thì họ phái cố xoá bằng được, con vị nào vẫn làm kiểu đen thì gúc vẫn thấy, ví dụ như Tuấn “thần đèn”

Vova

Xe container
Mấy a này lượng tưogn tác các chú ca sỹ, ns có khi cồn phải mơ ước. Mặt cô hồn mà chụp lên cả ngàn like 🤪 , hh ớ hậu cũng chả dc
Thế mới thấy dân mình thiếu thần tượng cụ nhỉ :). Em ra hệ thống GD của anh Nhạ hoạt động chưa hiệu quả lắm :(.

long.spc

Xe container
Đương nhiên những vị chuyển biến sang doanh nhân tích cực đó thì họ phái cố xoá bằng được, con vị nào vẫn làm kiểu đen thì gúc vẫn thấy, ví dụ như Tuấn “thần đèn”
Đại ca Tuấn vẫn xhđ thuần mà, có phải chuyển hướng đâu, em trước làm trong đó đi qua nhà bên Trường Thi suốt đàn em đứng đầy cửa.

Tueminh2626

Xe điện
E nghĩ xxx ở TB các đời GĐ trước tương đối nát nên XHĐ bảo kê lộng hành, ví dụ vụ nhà xe Phiệt Học này. A Ngựa cũng từ đây mà lên. Án điểm Vinaline mà anh cũng quen thói nên bị đập

Chỉnh sửa cuối:

Leolai

Xe điện
Có vụ này ạ?!:-o
Cho em xin link.
Đây cụ

Bupket

Xe điện
Cụ cũng máu nhưng vẫn dưới cơ Trung rau muống
Rau muống mà đã gớm như vậy rồi cơ à, thế chắc mấy thằng rau răm, rau rền, rau cải phải khiếp lắm cụ nhỉ . Trùm sò trong họ nhà rau, em đoán là " rau sạch " =)) =))

Phuclongchau

Xe điện
Ý cụ trùm thật (không nói bất hợp pháp hay hợp pháp nhé) thì phải ẩn mình, không giao lưu, giao tiếp với ai. Khi cần chỉ cần nhoẻn miệng cười với người xung quanh ????
Thig như anh Người Trắng ở Thủ Đô đó,giờ anh ý có bao giờ thò cái mặt ra đâu trong khi bàn tay anh nhúng khắp cả nước,đội thâm đều phải nể,đó mới là kiểu trùm cuối

hxduong

Xe lăn
Giang hồ thật thì thường không dùng MXH, còn lại tick xanh hay lượt like hầu hết là mua đấy ông ạ.

Hoang1984

Xe hơi
Em nhớ mãi không ra chứ không phải kg dám nói,lão đó và lão râu dài có vẻ thân thiết với thằng này lắm,sau đợt này không biêas có sáng mắt ra không,lại còn cả Quang tèo và vài thằng nữa suốt ngày chung mâm với mấy thằng gh
E nghĩ đám nghệ sĩ theo đám này vì cần ng bảo kê khi diễn đỡ bị ăn chặn,bắt nạt bùng cát sê vs có ng gọi khi va chạm,ví dụ như ca sĩ gân ạ

Ớt xanh

Xe điện
Đang tuổi sung mãn nhất mà cụ, rút về thì tiền đâu vertu - Hublot, xe đẹp. Đang tiêu tiền quyển nó quen, giờ tiêu tiền lẻ nó nhạt mồm lắm. Gọi là mới có tiền dc vài năm, chưa phải tay to cỡ ngàn tỷ. Trước còn rình rang bảo trợ đưa đón Văn Hậu. Xuất phát đòi nợ thuê, tín dụng đen, cờ bạc gọi là có đồng ra đồng vào, sau làm bđs đất TB sốt nên phất. Mà cái đội này có 1 thì vống lên 10, bỏ tiền tổ chức tiệc mời sao số, vài con xe đẹp lấy tiếng, giao lưu vs mấy ae ns nên nghĩ là đại gia. Ô này thì đúng dân xh cứng, võ giỏi. Cu e làm cùng e kể, có lần 1 chú cũng gần như trùm của lứa trẻ TB, chú này trước đá cho tuyển VN, tù tội về cũng rất cứng, xích mích kiểu gì, bắt quỳ xuống liếm nước bọt hay mút.... chym gì đấy, gần chục năm nên e quên quên. Nói chung ở TB giờ ô là trùm cuối
Em cũng có xem cảnh ăn chơi của các bác đen trên YouTube.
Thú thực là không ngờ... bác nào cũng vàng đeo trĩu cổ mà tiếp đãi anh em chán vãi, bàn tiệc rõ đông mà nhìn đồ ăn thì lèo tèo quá, chãc chỉ vã rượu suông rồi hít hơi vàng.... mỹ ký. Nội dung clip đa phần là nhạt, câu em nhớ nhất chắc là Chào 500 anh em....
QN thì em cũng chưa thấy có bác nào lên mạng, có lẽ do đặc thù của con người đất Mỏ, ít khoa truong và chất....

cerato7749

Xe tăng
Vợ chồng ông này vào trại để lấy thêm số sau ra trại để lên cao hơn :))

lạc lối

Xe điện
Công tội mập mờ, bảo lợi dụng cơ chế thì sờ đến đố anh nào trượt , dòm Facebook thấy nguòi chồng người cha mẫu mực . Khéo lại có a Chấn a Nén

viet7500

Xe buýt
Thế là cụ chưa gặp thôi.
Em là em ko ưa nhưng lại cực nể người Thanh Hoá vì họ rất giỏi kể cả trong giới xhđ. Trùm xhđ một thời quay sang làm doanh nhân, hầu như trong đó họ đều xu hướng theo chiều đó
Cái chất người xứ Thanh kiểu khác cụ ạh:)

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Lại cũng tý bị ăn đạn HP à? :)) Thế bao sao chỉ quanh quẩn thôi không dám ra ngoài vì sợ bọn khác nó cho ăn kọe vào thủ. Nếu đúng như cụ nói để giang hồ xứ khác nó tìm đến tận nhà phang phải nằm nhin thở cầu cứu thì mất chất thật. Em còn nhớ mãi cách đây hình như phải 7,8 năm có 1 vụ thanh toán ở quảng ninh. Nói chung đất mỏ toàn than thổ thỉ, 10 xe tải chạy 1 biển số. Đùng cái có tin 4 ông chết với mấy ông nằm quay đơ. Khi điều tra ra thì chỉ có khai thác khác khu vực của nhau nói nhiều lần éo nghe thế là dzí hoa cải vào đầu phang luôn. Đây để lộng hành lâu quá nên khả năng nhờn luật. Đánh cả người trong đồn ca thì coi như bố đời rồi còn gì.
Cccm chém nhẹ tay thôi nhé,mợ ấy là mem của otofun thái bình đấy. Mợ ấy ra rồi tìm từng cụ 1 cắt gân bỏ mịe :))

Nhà này có 3 đứa con,đứa út bé em k nói nhưng 2 đứa nhớn thì ăn nói mất dạy lắm. Đúng là thấy tiếc thật sự. Mợ này làm toàn điều ác mà lúc nào mở mồm mở fb ra toàn phật mí pháp,nói đạo lý như đúng rồi ;))

e thấy bẩu năm 2018 giang hồ HP đến tận nhà truy sát, phải gđ anh Vệ cầu kíu.

vieteuro

Xe container
Lại cả 1 ông đoàn kịch nói của xxx cũng thân thiết nữa chứ,chụp ảnh tag FB thân thiết lắm,anh ý là bố của Trọng Bình đóng hài đó
Trần nhượng à bác
Mấy cái phim nhảm này e chưa bao giờ xem

sthd

Xe lăn
Đây cụ

vụ này ầm ĩ mãi mà ko ai xử. xxx quê lúa hỗn quá. giờ mới bù bắt là quá muộn

Trạng thái
Thớt đang đóng