[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

cunhoang

Xe điện
Cười nhất quả chị dẫn đoàn quân lên sân bay đón các thầy ở Ấn độ ví đẩu đâu về :))
Thật trông như phường tuồng chèo, phật pháp nào độ cho đám du côn giết người như ngoé này

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Cụ ơi nhẹ tay không là thớt bay, clear đi cụ
A Vệ ko những thoát được quả báo "người cao tuổi" quả "Vợ đẻ ra chồng" mà báo Người cao tuối bị đập tơi bời, a tổng biên tập bị tước thẻ. Vì sao a Vệ thoát và lên tận chức này chắc phải hỏi bác gì mất rồi ấy ;))

darthvader

Xe điện
Cười nhất quả chị dẫn đoàn quân lên sân bay đón các thầy ở Ấn độ ví đẩu đâu về :))
Thật trông như phường tuồng chèo, phật pháp nào độ cho đám du côn giết người như ngoé này
Đội đen thâm này lại rất hay chùa chiền, hồi ở gần kho cty em cũng có 1 nhà chuyên ngành nặng lãi bảo kê, thỉnh thoảng lại thấy đồng phục nâu xám, thỉnh thoảng lại thấy thầy chùa về...

Xe bọ xít

Xe container
Đội đen thâm này lại rất hay chùa chiền, hồi ở gần kho cty em cũng có 1 nhà chuyên ngành nặng lãi bảo kê, thỉnh thoảng lại thấy đồng phục nâu xám, thỉnh thoảng lại thấy thầy chùa về...
Có lẽ cùng NgÀnh Xh với nhau, các cháu gái ngành cũng thế, lúc nào cũng mong
“HOA RƠI CỬA PHẬT”

darthvader

Xe điện
Có lẽ cùng NgÀnh Xh với nhau, các cháu gái ngành cũng thế, lúc nào cũng mong
“HOA RƠI CỬA PHẬT”
Đội ngành thì em chưa gặp đi chùa chiền, thấy trên Fb thì post nhiều. Còn nhà nặng lãi kia gần kho bên em nên chứng kiến trực tiếp, nói chung cũng chăm đi lễ lắm, đi xong về lại thể dục boxing "khách hàng" :)

Tĩnh hiên trà

Xe điện
Có khi cũng vì cái ảnh này và cái ảnh khoe anh của cố Tịch đến chơi mà chết ấy chứ,mặc dù quan hệ với toàn phường lưu manh nhưng lại mang đỏ làm bình phong thì trước sau cũng đi thôi,đi tầm này thì nhiều tội lắm,chỉ là làm tới đâu thôi
Em t
Có gì đâu cụ theo đóm ăn tàn thôi.
Ô đi mà không lót được ô mới là tèo.
Thường thì những ông xxx mới về kiểu gì chả làm cái án điểm để lấy hình ảnh vs nhân dân với cấp trên.
Bọn đen thì đỏ nó thả lúc nào biết lúc đấy, cũng chỉ là cái công cụ để đỏ nó kiếm thôi.
Em nghĩ lại lót cho anh ngựa non ! Anh ấy xịt thì thành bên bại trận thôi !

vieteuro

Xe container
Cụ ko ở đấy ko biết đâu, khởi điểm đã có vài chục tỏi rồi, qua bao nhiêu vụ đấu giá đất giá rẻ bán giá cao sang tay, đất giờ bán toàn lô cả trăm lô cụ nhé, mời cụ về TB lượn xem sao, em chém làm gì.
Các cụ mất công giải thích làm gì nhỉ
Chỗ e có thằng làm cho cột điện bank đã có hàng trăm tỷ rồi

hitle888

Xe điện
Có số má
Có tiền
Có Đỏ chống

Có mà buồng chào thì có ấy chứ
Số giời, anh tân gđ kỳ cựu trong nghành coi kho, gửi sang tỉnh khác hay trại bộ, thậm chí quân đội thì bò từ cửa vào í chứ.
Ps: vào trại mà ko có lực cứng thì đại bàng thành chim sẻ ngay, tay bo thì chỉ cần bao thuốc là khối anh có số ăn sẹo ngay.
idol mạng giỏi ngành múa quạt thấy bẩu sống chật vật lắm đấy ạ

LeHoang_Tx

Xe điện
Trước chỗ e có ô quê TB nên hay trêu về quê cẩn thận ( vì TB có mấy vụ xẻo chym):
Thái Bình có chuyện nực cười,
Có ông quan nọ mất b... giữa trưa

Ớt xanh

Xe điện
Lên đây em thấy nhiều cụ mở mồm chê người ta thế nọ, chai. Kính trọng tôn thờ các anh chị giang hồ kín. Rồi khen Giang hồ nơi đâu chất. Tranh hùng rắm vặt phải là im lìm, dí hoa cải vào đầu... bla...bla...
Em xin các cụ bình chọn tiêu chuẩn, phẩm chất Giang hồ gồm những gì, hiện nay Giang hồ nào các cụ nể trọng nhất ( cứ.t thơm nhất )
Thực sự là em nể những bác đen kín. Không đao to búa lớn mà nói nhẹ một tiếng bao kẻ răm rắp.
Còn giang hồ nổi thì thường hay bị vợt và tồn tại cũng không được lâu.
Cọc chèo em đây là dân có số, dưới tay cả đống đàn em rồi thì cũng dính vào thuốc sái sau này bác lớn tuổi ai cùng thời còn biết mà tránh chứ đội trẻ mới nổi nó cũng chẳng ngại, lắm khi đi lẻ bị đánh vỡ hết mồm miệng, sau có thằng nhận ra thì sự đã rồi cũng chỉ dăm lời xin lỗi giả tạo, vài chục triệu phong bì rồi thôi.
Thời hoàng kim bác hay bẩu em có chỗ nào khó để anh giúp mà em chưa một lần nhờ, anh em mỗi người mỗi phận, em chỉ muốn cuộc sống thanh bình nên tránh cho lành bác ợ

dexom

Xe ba gác
Sao ko có cụ nào uất ức xả cho 1 băng như ở bển nhỉ?

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Các cụ mất công giải thích làm gì nhỉ
Chỗ e có thằng làm cho cột điện bank đã có hàng trăm tỷ rồi
Cụ đấy chắc chưa biết đến người trăm tỏi, nhiều lắm luôn ấy nhất là ở Việt Nam! :D

Thaoprohp

Xe tăng
Bọn bang Đầu Búa ko thể so với Búa Liềm quang vinh được.
Một tay đòi che cả bầu trời, chuyên làm ăn phi pháp, nhiều tiền theo kiểu trọc phú, thì đến cả các trùm xh đen lớn hơn rất nhiều cũng phải “lên đường” thôi.
Ko dẹp thì có mà loạn xã hội à !

Binbi

Xe điện
Thực sự là em nể những bác đen kín. Không đao to búa lớn mà nói nhẹ một tiếng bao kẻ răm rắp.
...
Em thì lại nể những anh đỏ thắm, ngạo nghễ giữa bàn dân thiên hạ. Không cần đao to, búa lớn nhưng từ dân đen đến giang hồ thâm hay doanh nghiệp nhờ nhờ đều sợ các anh ấy một phép.

Leolai

Xe điện
Báo VNN chiều nay vừa đăng bài chi tiết các vụ việc nổi cộm những năm trước đó, khả năng mấy anh CA có quan hệ mật thiết giờ cũng đang sun chym lại rồi

kvboto

Xe container
Báo VNN chiều nay vừa đăng bài chi tiết các vụ việc nổi cộm những năm trước đó, khả năng mấy anh CA có quan hệ mật thiết giờ cũng đang sun chym lại rồi
Dập mục tiêu là cả dây, cho GĐ mới dễ làm việc, điều hành,...

Victor Ban

Xe buýt
Hạng ngông nghênh ác bá bem là đúng

xegiacmo

Xe container

vay tiền, có thế chấp, đã trả, có giấy tờ, bị Doanh nhân thành đạt vào nhà phá nát, lấy giấy biên nhận trả tiền, tố cáo ra xxx Thái lọ, không những không được bảo vệ trước côn đồ phá nhà mình mà còn bị bắt vì tội Lừa đảo

sợ xxx thái lọ thật
Thời đại cường hào ác bá là đây chứ đâu:-o

vasco

[Tịch thu bằng lái]
làm điều xấu nhiều nên phải đi chùa để tẩy bớt thôi. Nhưng ko ăn thua

Trạng thái
Thớt đang đóng