[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

transporter3

Xe điện
Cụ làm giám thị mà tội phạm nguy hiểm nó tự tử hoặc bị thủ tiêu thì cụ nghĩ đường binh nghiệp của cụ sẽ lên hay xuống,chắc cụ làm sếp lên cứ nghĩ báo cáo lên là mình ko việc gì cấp dưới phải chịu hết trách nhiệm:D
Bản chất của nhà tù là muốn sống cũng ko dễ và muốn chết cũng ko xong.Như Hải bánh còn bị dần cho phải xin chuyển trại. Bây giờ thì ngoan hẳn.

Mr Chun

Xe tăng
Vâng, giờ còn có cái kiểu đặt tên phải kèm tên Tây lông vào nữa chứ.
Cách đây chục năm thì đặt kiểu Trung Quốc như Châu Nhuận Tràng, Ưng Hoành Tráng, Trần Văn Trụi.
Giờ hội nhập WTO rồi, phải lấy tên như thế để giao dịch. Ví dụ tên thế này : Linh Omo, Huyền Toalet, Dương Durex, Hùng Sơlit, Tuấn Padan, Thiện Paracetamol .... Chẳng hạn. Có phải giờ đặt tên cứ phải kèm tên Tây vào cho sang không ạ? Như bạn Kenz ở trên Xế Cưng í, bạn ấy 100 % Việt Nam, bố mẹ quốc tịch Việt Nam mà tên lại thế?
Em tên Thiện, các cụ tư vấn em đặt tên gì cho nó sang, cho nó Việt Kiều, cho nó oai đc ko ạ?
Cụ đặt là Thiện Heniken cho nó chất chơi

Bùi Văn Cường

[Tịch thu bằng lái]
Bản chất của nhà tù là muốn sống cũng ko dễ và muốn chết cũng ko xong.Như Hải bánh còn bị dần cho phải xin chuyển trại. Bây giờ thì ngoan hẳn.
Phạm nhân mà được quyền xin chuyển trại á cụ,luật nào cho phạm nhân được quyền xin chuyển trại hả cụ?

chachipheo

Xe buýt
Thấy kể nhiều về thằng Cu Đ này , giả sử nó đụng đến nhà các Cụ . Tay đôi mỗi thằng một dao , liệu có bao nhiêu % là các Cụ chiến tay đôi với nó ?
Ăn thua thằng lì và liều cụ à ...

Cartoner

Xe điện
Đầu mối đầu tiên được xác định, cứ nắm cái mối này mà hỏi dần cũng đã kha khá anh đóng bỉm rồi. Thíu tá Nam giờ đang nghĩ gì?

inova2611

Xe điện
Các sai phạm dần dần đang lộ rõ, dư luận xã hội và đặc biệt các cụ of nhà mình đang quan tâm là ai bảo kê, bao che cho sai phạm, tận cùng của những người bảo kê không có vùng cấm, liệu theo các cụ câu trả lời dự sẽ có trong tháng mấy ? Liệu có xác định và khởi tố bắt tạm giam trước khi covid hoàn toàn đựoc dập trong phạm vi việt nam hay trên phạm vi thế giới? Nào chúng ta cùng thảo luận chút các cụ!

Bomimi

Xe tải

juve99

Xì hơi lốp
Phấn đấu 10 năm mài đũng quần thư ký còn chưa dc thẩm phán. Một thằng nghỉ 1000 thằng khác nhảy vào
Khác gì công chức vs ngân hàng top4 đâu, hàng năm hàng ngàn hs thi tuyển, mà đầy ô bỏ đó

quanfgv35

Xe điện
Website
tamthoikhongco.com
TIN HOT LIÊN QUAN VỤ ĐƯỜNG NHUỆ

Liên quan đến gia đình Đường Nhuệ, CA tỉnh Thái Bình vừa bắt thêm 4 đối tượng. Những đối tượng này k phải côn đồ mà là... cổ cồn.

1. Phạm Văn Hiệp, sinh năm 1984, trú tại Tổ 36, phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, là Giám đốc Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Bình thuộc Sở Tư pháp Thái Bình;

2. Vũ Gia Thành, sinh năm 1977, trú tại tổ 7, Phường Hoàng Diệu, thành phố Thái Bình, là Đấu giá viên Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Bình thuộc Sở Tư pháp Thái Bình;

3. Trịnh Thị Minh Thúy, sinh năm 1970, trú tại tổ 5, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Thái Bình, là Trưởng phòng của Trung tâm Phát triển quỹ đất và kỹ thuật tài nguyên, Sở Tài nguyên và Môi trường Thái Bình;

4. Hà Văn Dũng, sinh năm 1984, trú tại tổ 9, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Thái Bình, là nhân viên Trung tâm Phát triển quỹ đất và kỹ thuật tài nguyên, Sở Tài nguyên và Môi trường...
---
Bá Linh, NBĐT
Tin từ nb Đỗ Minh Tuấn, PLXH

Ơ cấy nầy chuẩn :P.
Gần nhà e có ông cu nghẹo, đi bán thuốc bị bế đi mấy năm...
Tháng nào gđ cũng bơm tiền ăn cho cháu nó cả mấy chục củ! Cụ giáo này vừa đi, lại đi cụ giáo mới như cũ :)).
Đi có 2 niên mà toi cả tỏi bạc.
Tốn thế hả cụ. Thằng xóm em đi mua gói Tỉa cây, Quét sân 10tr/tháng.

sthd

Xe lăn
Sờ đến mảng đấu giá đất chưa các cụ?
nhanh quá. thế này là có chuyên án, có tài liệu từ trước rồi. chỉ chờ cái cớ là nổ thôi. bình thường không bắt nhanh thế được. còn phải xác minh, bằng chứng, xin chỉ đạo...

lenhaque

Xe tăng
TIN HOT LIÊN QUAN VỤ ĐƯỜNG NHUỆ

Liên quan đến gia đình Đường Nhuệ, CA tỉnh Thái Bình vừa bắt thêm 4 đối tượng. Những đối tượng này k phải côn đồ mà là... cổ cồn.

1. Phạm Văn Hiệp, sinh năm 1984, trú tại Tổ 36, phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, là Giám đốc Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Bình thuộc Sở Tư pháp Thái Bình;

2. Vũ Gia Thành, sinh năm 1977, trú tại tổ 7, Phường Hoàng Diệu, thành phố Thái Bình, là Đấu giá viên Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Bình thuộc Sở Tư pháp Thái Bình;

3. Trịnh Thị Minh Thúy, sinh năm 1970, trú tại tổ 5, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Thái Bình, là Trưởng phòng của Trung tâm Phát triển quỹ đất và kỹ thuật tài nguyên, Sở Tài nguyên và Môi trường Thái Bình;

4. Hà Văn Dũng, sinh năm 1984, trú tại tổ 9, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Thái Bình, là nhân viên Trung tâm Phát triển quỹ đất và kỹ thuật tài nguyên, Sở Tài nguyên và Môi trường...
---
Bá Linh, NBĐT
Tin từ nb Đỗ Minh Tuấn, PLXH
Thông tin này có ý nghĩa thế nào đây các cụ?
Anh Đường chuỵ Dương khai ra và cung cấp các bằng chứng hay là cơ quan điều tra đã âm thầm lập và củng cố chứng cứ, bắt lúc nào chỉ là tuỳ thích? Em nghiêng về ý sau hơn ah

xedapchongnguoc

Xe tăng
Chạy ngay mấy đồng chí trong tổ công tác kiểm tra quán ấy. Ngay khi tổ công tác kiểm tra đưa về phường thì đặt thẳng vấn đề luôn, không báo lên trên là xong. Càng chạy cấp dưới thì càng rẻ :D
Theo em là mấy chú này hoảng quá chưa nghĩ ra, lúc về nhà bị kỉ luật mới có tư vấn. Thì lúc này nghiêm trọng rồi hoặc là tổ lúc đó làm có ông đội trưởng làm nghiêm ....

Tueminh2626

Xe điện
Thông tin này có ý nghĩa thế nào đây các cụ?
Anh Đường chuỵ Dương khai ra và cung cấp các bằng chứng hay là cơ quan điều tra đã âm thầm lập và củng cố chứng cứ, bắt lúc nào chỉ là tuỳ thích? Em nghiêng về ý sau hơn ah
E nghĩ VKS đã phê chuẩn rồi thì tức là đã có nhân chứng vật chứng rồi cụ ạ.

Bùi Văn Cường

[Tịch thu bằng lái]
Không có luật nhưng vẫn có thể cụ nhé
Đấy là phải có sự đồng ý của Ban chuyên án hay Giám thị chứ tự phạm mà viết đơn xin chuyển chắc đến mùa quýt,còn đã thành án thì cứ có Bác hành quân cùng thì thích đến trại nào mà chẳng được hả cụ(cái này trẻ con nó cũng biết)
Còn cụ trên nói Hải bánh xin chuyển trại thì em mới nói,vì vụ Hải bánh thì do Ban chuyên án quyết định chuyển trại để đảm bảo an toàn.

Trạng thái
Thớt đang đóng