[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

nemesian

Xe buýt
Mấy vụ xử giang hồ này theo em thấy là hết sức cần thiết.
Tránh giới trẻ a dua học theo “Anh Đường, Anh Khá, Anh Quang Rambo, Anh Huấn vvv”.
Em hóng thêm mấy thằng Hiệp Đen, Dũng Hà đông, Phú Lê... đi nốt, tránh cho đám trẻ trâu học tập bọn mứt dậy

happyhn

Xe lăn
trong đó có đoạn. Vụ này dây dưa lên HN. 0 biết vẫn là em Vân hôm rồi hay tồng chí nào
Trước đó bà Lý cho biết bà đã làm đơn gửi đến các cơ quan tố tụng để tố giác hành vi của "Đường Nhuệ". Bà Lý tố cáo, năm 2012 bà có việc liên quan đến một phụ nữ ở Hà Nội. Bất ngờ sau đó bà bị đối tượng "Đường Nhuệ" cho đàn em đến tận nhà để quấy phá, hành vi này đã được camera an ninh ghi lại.

omerta77

Xe điện
Cụ rảnh đọc 1 bài phân tích riêng trong SG - BD của báo chính thống cụ nhé. Có nói rõ nguyên nhân ts thẩm phán làm vài năm lũ lượt bỏ nghề. Còn lên chức khó hay dễ thì ai cũng hiểu. Ngay bài báo đó dòng trên là đánh thư ký và thẩm phán, nó dài e k tiện chụp hết. Y e là việc đe doạ hành hung trả thù là có, còn nó mà thường xuyên như cơm bữa thì xh loạn r
Nếu cụ ko làm việc với ngành này mà chỉ đọc báo thì thôi nhé. VD dễ nhất là chính vụ Đường Dương này trước báo viết ca ngợi. Giờ thế nào chắc cụ biết rồi =))

taplai2012

Xe ngựa
Thứ nhất, ông ấy bị bắt không phải vì tội danh khi làm BT bộ GT. Thứ hai, cụ nói BT mấy bộ cơ mà? Nếu cụ không kể thêm được thì thôi, em cũng không bắt bẻ câu chữ nữa đâu ạ! :))
Em nói bắt bẻ câu chữ là không hay, chứ cụ thích thì cứ triển thôi.
Em nói câu nào là ông ấy bị lỗi khi làm bộ trưởng đâu, cái này do cụ thêm vào. Cụ tìm xem ý nào em nói vậy không? Nói như cụ mấy ông UV bộ ít người bị ra tòa, cách chức không dc nêu ra vì lúc các ông ấy bị hốt có vi phạm gì đâu? Các ông ấy dính toàn phốt từ đời tám hoảnh nào ấy.
Ý em nói là đến cỡ đó còn bị lôi ra tòa. Cụ biết rồi thì không phải nói nữa.

Newnick

Xe buýt
Thằng nào nói cái ảnh chứng minh thằng đường nhuệ được nhà bác V chống lưng là cực dốt. Thằng đường nhuệ ăn học thêm trăm năm nữa, làm ăn to gấp ngàn lần nữa chưa chắc được tiếp
Mình không nghĩ có sự chống lưng nhưng nó thể hiện nhà đường dương này có quan hệ sâu rộng với xxx. Người như ông V kia đi đâu thường sẽ được đội xxx có máu mặt các nơi đón rước, tiếp đãi. Nếu không phải là chỗ thân cận, chịu chơi thì làm sao lại được thăm, gặp !?.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Các ae ngôi sao của Chạm Mặt Giang Hồ lại chuẩn bị nhập vai người thật việc thật trong siêu phẩm CHẠM MẶT TRONG LÒ à :)
Phi Lục thế mà hay, dự đoán trước với bài hát có câu : Tình nghĩa anh em có chắc bền lâu ..

Tĩnh hiên trà

Xe điện
Đường Nhuệ chỉ giỏi đe doạ thôi. Thấy bảo nó đe doạ cả công an, quan chức đến nghệ sĩ. Bác NSND Trần Nhượng cũng là nạn nhân bị nó trấn áp bắt đi ăn chơi cùng nó. Lúc nó bị bắt, bác như được cởi trói, lập tức gỡ hết ảnh đú đởn với nó khỏi facebook. Hôm qua giám đốc "trung tâm đấu giá đít" cũng kêu bị nó đe doạ. Thằng giang hồ *** này sợ thật.
Ông TN này đúng là bị nó trấn áp , bắt đi ăn đi chơi cùng có hôm có dí 2 con Tây vào vắt sữa luôn ! Muốn kêu cứu cũng không được!

lạc lối

Xe điện
Đường Nhuệ chỉ giỏi đe doạ thôi. Thấy bảo nó đe doạ cả công an, quan chức đến nghệ sĩ. Bác NSND Trần Nhượng cũng là nạn nhân bị nó trấn áp bắt đi ăn chơi cùng nó. Lúc nó bị bắt, bác như được cởi trói, lập tức gỡ hết ảnh đú đởn với nó khỏi facebook. Hôm qua giám đốc "trung tâm đấu giá đít" cũng kêu bị nó đe doạ. Thằng giang hồ *** này sợ thật.
Em xưa cũng trót nhậu với vc nó mấy lần bác ạ , tổ sư nó cho xe đến tận nhà gí dao vào cổ bắt e đi , vào bàn nó cho người tọng vì cá mập với diệu vào miệng , bảo toàn khí tiết e mấy lần định gạt đi nhưng nghĩ cảnh trên đao dưới thớt e a kay nín nhịn ăn lấy lệ cho có nước mắt nước mũi chảy dòng dòng , giờ mà gặp e oánh cho ko trượt phát nào , diệu ngoại nó đổ vào miệng em giờ vẫn nhớ cái mùi tởm tởm

Lão Đánh Cá

Xe đạp
Ồ ngon, ép đi mà cười tươi như nhặt được Vàng ấy, rõ khổ, giờ gắp lửa bỏ tay người. Đúng là có ăn học vẫn hơn thằng học Đường.

Michael J

Xe điện
Thứ nhất, ông ấy bị bắt không phải vì tội danh khi làm BT bộ GT. Thứ hai, cụ nói BT mấy bộ cơ mà? Nếu cụ không kể thêm được thì thôi, em cũng không bắt bẻ câu chữ nữa đâu ạ! :))
Thôi bỏ qua đi cụ, tập trung vào tay đái tháo đường kia chém gió đuê. Ko nên bận tâm vào mấy tay bốc phét, nói ko chuẩn xong ko nhận, cũng là chém gió thôi.

taplai2012

Xe ngựa
Các ae ngôi sao của Chạm Mặt Giang Hồ lại chuẩn bị nhập vai người thật việc thật trong siêu phẩm CHẠM MẶT TRONG LÒ à :)
Phi Lục thế mà hay, dự đoán trước với bài hát có câu : Tình nghĩa anh em có chắc bền lâu ..
Em dự sắp có phim Cạch mặt ao hồ =))

duchanh12a2

Xe tăng
Vc nó có đc ai đó chăm sóc tận tình ko cụ tonyfam ? Ở phòng chăm sóc đặc biệt hay ở phòng riêng? Có thấy có tý gì gọi là ân hận với những gì đã làm ko (ko nói đến giả vờ ăn năn hối cải nhé)?

Chỉnh sửa cuối:

Bùi Văn Cường

[Tịch thu bằng lái]
có khi thằng đường nhuệ bị bắt vì cái ảnh này. bác V già lắm rồi, biết gì đâu, ở quê suốt, buồn. mấy thằng cháu chở đi đây đó cho khuây khỏa thì đi thôi. bác này không can thiệp gì đâu. hàng trăm nhà đã tiếp bá nhưng không ai lợi dụng thế này. thằng vô học đường nhuệ lấy ra khoe mẽ làm màu là bị con cháu bác này biết là bị lợi dụng ngay. có khi chủ động yêu cầu xử để tránh mang tiếng.
Mấy thằng cháu công nhận nu thật,chở bác Vinh vào nhà thằng tỷ phú:))

silverstar0211

Xe tải
Cựu thôi cụ. Chả có anh đương chức nào.
Cũng là tốt lắm rồi cụ ơi, hơn thời kỳ rực rỡ không ai bị phốt cả. Cắt được cái chức nguyên cũng giảm đi được kha khá tiền của và làm giảm sự manh động của các đối tương "đương" cụ nhỉ?

Trạng thái
Thớt đang đóng