[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tĩnh hiên trà

Xe điện
View attachment 4578184 View attachment 4578185 View attachment 4578195 View attachment 4578196
View attachment 4578198
View attachment 4578199
View attachment 4578201

Lúc đầu thằng em nhảy vào bênh thằng A kền kền, bị ae soi fb, lúc đầu chưa ẩn hình ảnh, hồi sau đưa hình ảnh GĐ lên mới thừa nhận ( Doanh Nghiệp Đen ) nữa chứ, giờ xóa vội hết rồi.
Thằng đệ sao ngu thế được nhỉ ? Hay có âm mưu gì khác chăng ?

tquang

Xe tăng
E cũng như cụ. Xem clip thấy 2 vợ chồng này có vẻ giả tạo sao sao.
Gia đình này cũng dạng mạt cưa mướp đắng thôi,lại thêm cậu con trai là xxx nữa. Đen là vớ phải Sugar thì vậy chứ nếu vào gia đình bt chắc cũng lại mất ko vs gia đình này.

sthd

Xe lăn
c
Bao vụ đại án đang xếp hàng chờ mà VKSTC phải về trực tiếp làm thì cụ hiểu mức độ nghiêm trọng ntn rồi, kết án 27 năm mà lại thay đổi biện pháp giam giữ lại càng hiểu nữa,còn bọn ong ve nhà Đ tuổi gì mà vào đây định hướng, bị chém từ mấy chục tầng đầu rồi
công nhận. án 27 năm chuyển sang tại ngoại thì quả là cú bẻ lái thần kì. cao giang mai và cả ông xét xử mà không đi chục năm thì cứ chặt đầu em đi

Phuclongchau

Xe điện
E nghe đồn b t tb nhà ở trên hn, tháng về tb đôi lần có tháng còn ko về xhawngr biết đúng ko
Các đc đó thì đừng nói chuyện nhà cửa, nó chỉ như người dân lao động mua cái xe đạp thôi, giờ ng ta mua nhà Mẽo nhà Ca chứ HN thì bèo quá cụ ạ

Xep

Xe tăng
c
công nhận. án 27 năm chuyển sang tại ngoại thì quả là cú bẻ lái thần kì. cao giang mai và cả ông xét xử mà không đi chục năm thì cứ chặt đầu em đi
Em bắt đầu mài dao đêy =))

Lão Đánh Cá

Xe đạp

Là thằng Xuan Dung, chụp chung với Ô bà già nó đấy.

Ý của nó là, 2 vợ chồng Lam cũng có Đào Lửa mà sao lại cho tại ngoại về.

xalong

[Tịch thu bằng lái]
Lúc đầu thấy thương thương vợ chồng này, xem xong đoạn clip thấy khóc theo kịch bản, giả dối vớ vẩn. Thà im lặng còn thật lòng
ông bạn này chắc là bạn thân của CGN.
Ông còm thế này thấy bụng ông toàn thyết âm mưu. Xin lỗi, xalong tôi nói thẳng:
Cái mặt ông mà tay sếp nó trừ lương chuyên cần đôi trăm ngàn đồng cũng có mà nhảy dựng lên cay cú chứ đừng nói gia đình người ta cả cơ nghiệp như thế tan hoang. Cái tan hoang ở dây đầy khuất tất và nghiệt ngã khi chỉ vì con xe 900 tr mà cả hai vợ chồng lao lý. Cái nhẽ 1 người lao lý đã là nặng. Đàng này, chúng nó đuổi cùng giết tận gia đình người ta. Ghép người ta vào cái khung kinh khủng và 2 vợ chồng phải đền tội. Thêm nữa, con trai nhà này cũng đội mũ đeo sao theo lý tưởng của họ. Họ cũng không chút lưu tình. Cái khốn nạn nằm ở mấy ý trên. Tất nhiên, làm lên lỗi thì phải chịu lỗi, nhưng nhà Lâm này chịu cái lỗi quá nghiệt cảnh so với luật pháp, so với mặt bằng xã hội....
Một cơ ngơi bị tàn phá tan hoang như vậy, không lên cơn nhồi máu mới là lạ đó.
Tôi ít còm. Những thớt như thế này càng ít còm. Nhưng ông bạn gõ phím thấy ngứa vài chỗ nên vào còm và đặt biệt danh cho ông bạn là: Kẻ điếm nghĩ!

Mua Ha

Xe hơi
Lúc đầu thấy thương thương vợ chồng này, xem xong đoạn clip thấy khóc theo kịch bản, giả dối vớ vẩn. Thà im lặng còn thật lòng
Đúng là lúc khóc có diễn, nhưng đau xót thì thật. Vì họ đã khóc từ lâu rồi. Nếu vc này có lừa đảo thật thì phải bị xử, nhưng cả môt cơ ngơi, là nguồn kiểm cơm tan hoang trong chốc lát, ai cũng khóc thôi

Dodge Ram

Xe điện
Nên các cụ cẩn thận, trong of mình cũng có rất nhiều nick ảo bẻ lái vụ này. Nên hiểu rằng TAND tối cao họ phải có cơ sở pháp lý thì mới cho vợ chồng Lâm Quyết tại ngoại
Nói chung tâm lý bầy đàn rất đông, ở of cũng vậy
Bao vụ đại án đang xếp hàng chờ mà VKSTC phải về trực tiếp làm thì cụ hiểu mức độ nghiêm trọng ntn rồi, kết án 27 năm mà lại thay đổi biện pháp giam giữ lại càng hiểu nữa,còn bọn ong ve nhà Đ tuổi gì mà vào đây định hướng, bị chém từ mấy chục tầng đầu rồi
Đầu thớt em thấy có tình tiết vc Lâm-Quyết đã trả nợ nhưng vì là bạn bè nên đã chủ quan không lấy lại giấy biên nhận nợ.
Giang hồ thì hiểm ác, biết đâu Đường Dương thèm cơ ngơi tài sản nhà Lâm Quyết mà bày trận để đẩy vc họ vào tù để chiếm đoạt?!
Thay đổi biện pháp giam giữ (với mức án cao như vậy), chứng tỏ cqđt đã có những tài liệu quan trọng trong tay.:)

Phuclongchau

Xe điện
Đầu thớt em thấy có tình tiết vc Lâm-Quyết đã trả nợ nhưng vì là bạn bè nên đã chủ quan không lấy lại giấy biên nhận nợ.
Giang hồ thì hiểm ác, biết đâu Đường Dương thèm cơ ngơi tài sản nhà Lâm Quyết mà bày trận để đẩy vc họ vào tù để chiếm đoạt?!
Thay đổi biện pháp giam giữ (với mức án cao như vậy), chứng tỏ cqđt đã có những tài liệu quan trọng trong tay.:)
Thì rõ ràng là thằng Đường nó muốn cướp xưởng này mà, điều này thể hiện qua clip nó dọa giết ông Quyết

HangLaoThai

[Tịch thu bằng lái]
Họ khóc là đúng đấy cụ, bọn khốn nanj thái bình đẩy cả 2 vk ck đi, ko phải bình thường mà họ được tại ngoại đâu

leanhduc1707

Xe tăng
Các đc đó thì đừng nói chuyện nhà cửa, nó chỉ như người dân lao động mua cái xe đạp thôi, giờ ng ta mua nhà Mẽo nhà Ca chứ HN thì bèo quá cụ ạ
:)) nhà cửa ở đâu e ko quan tâm, cái mà e muốn nói là đứng đầu 1 tỉnh, cái tp thì bé bằng nắm tay có và thằng lưu manh mà ko biết, ko thấy, ko dẹp được thì ko hiểu quan chức lãnh đạo làm việc gì

xebobabanh17201

Xe điện
c
Cụ giống cụ hôm trước bẩu “ ko bắt vào nhà đầu tuần tới cứ chặt đầu em đi :)”.

minh0075

Xe điện
Nhà cụ mờ không có tí đồ gỗ nào trong nhà thì chửi gì em cũng phục đấy ạ.
Mình đâu có chửi, chỉ là 1 cái cảm giác ko thích cái nghề đó, chứ chửi thì nó khác.
Mà gỗ cũng có 2 loại, gỗ nuôi và gỗ hoang dã, bọn tiếp tay cho việc săn bắt, tàn phá gỗ hoang dã là dễ quả báo.

Trạng thái
Thớt đang đóng