[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

enhat4ever

Xe tăng
Nên các cụ cẩn thận, trong of mình cũng có rất nhiều nick ảo bẻ lái vụ này. Nên hiểu rằng TAND tối cao họ phải có cơ sở pháp lý thì mới cho vợ chồng Lâm Quyết tại ngoại
Nói chung tâm lý bầy đàn rất đông, ở of cũng vậy
Cũng cái gì :D cả một ổ bút chiến trên này, chả thiếu thành phần nào :))

bigbrother

Xe buýt
À cũng ko hẳn, cụ ạ. Đôi khi thấy bị người nhỏ hơn nói hỗn thì nổi giận là thường mà.
Nhưng em ghi nhận cụ nói. Nên em ko tranh cãi với ai nữa ạ .
Bọn láo khoét gọi cụ là trẻ trâu, còn em gọi cụ là thanh niên tính ;))

Bachsima

Xe lăn
Vợ chồng anh này thì cũng ko tử tế gì , cũng là lừa đảo cả thôi . Riêng việc cắm cái xe xong lại LỪA đem bán là ko ra gì rồi :-" :-" :-" vod tù cho XH trong sạch
Cắm xe lung tung là sai, việc trả giá cho sai lầm là phải làm nhưng làm quá đi thì...
Rau nào sâu ấy cả thôi.
Ko hiểu sao mình ko thiện cảm với những người làm gỗ, nó như 1 dạng đồ tể của cây cối.
Do cách làm thôi, nếu làm gỗ đàng hoàng thể hiện xuất xứ, chất gỗ chuẩn, tạo ra bfn ghế ngon lành giá hợp ví như IKEA chả hay quá.

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Rau nào sâu ấy cả thôi.
Ko hiểu sao mình ko thiện cảm với những người làm gỗ, nó như 1 dạng đồ tể của cây cối.
Nhà cụ có dùng đồ gỗ ko ạ? Làm nghề gỗ có gì sai a? Cụ nhầm làm nghề gỗ với lâm tặc ko?

xetaiben1979

Xe buýt
Nhà Quyết thì chắc chắn có tội rồi, nhưng thường những vụ ntn thì chỉ vk hoặc ck đi thôi chứ dí cả 2 đi bằng án nhau là có vấn đề, vụ này rất nghiêm trọng vi phạm về hệ thống tư pháp nên VKS tối cao mới phải về trong khi còn bao vụ đại án vẫn xếp hàng chờ
Chuẩn Cụ ah,
Chuẩn đới cụ. Cách đây cả chục năm em có thằng ku nộp xiền cho cái ban deck gi em không nhớ lắm, đại khái có vài triệu mà được cái cúp thương hiệu người tiêu dùng yêu thích, nó xấu hổ đùn em lên nhận hộ. Tổ chức rình rang, hoành tráng lắm ở cái Nhà hát to to gần ao Hoàn kiếm ấy. Đến giờ em vẫn nhớ mai khoảnh khắc lên sân khấu nhận cup xong đứng xếp hàng để tự sướng, em chọn đứng cạnh một em doanh nhân xinh cực, vếu nó to xếp hàng chật nó cứ cà vào vai em.

gacon84

Xe đạp
Lúc đầu thấy thương thương vợ chồng này, xem xong đoạn clip thấy khóc theo kịch bản, giả dối vớ vẩn. Thà im lặng còn thật lòng
E cũng như cụ. Xem clip thấy 2 vợ chồng này có vẻ giả tạo sao sao.

hoasuu88

Xe tăng
Ao nào hả đồng chí tuổi thìn
Đồng chí biết mấy cái ao kè lớn nhất hà nội bên nào làm cđt ko
Ao linh đàm hay ao con rùa thì ai làm cđt
Biết thì thưa thớt ko biết thì dựa cột mà nghe
ao hồ bên nào cđt vậy mợ? mợ mở mang cho e thêm tí!

Phuclongchau

Xe điện
Đường Dương được tại ngoại rồi nha, và với tài sản không đếm xuể của Đường và hệ thống tư pháp bị kiểm soát bởi đồng tiền thì Đường sẽ thoát án sớm trong nay mai.
Tin hot thế nhỉ,tin cụ lấy đâu đới

chachipheo

Xe buýt
Lúc đầu thấy thương thương vợ chồng này, xem xong đoạn clip thấy khóc theo kịch bản, giả dối vớ vẩn. Thà im lặng còn thật lòng
Nhà cụ tan nát thì e rằng cụ khóc còn hơn thế ....hic
Với 900 tr thì nhà xưởng ông này bán dư sức để trả

momoyama68868

Xe điện
Đường Dương được tại ngoại rồi nha, và với tài sản không đếm xuể của Đường và hệ thống tư pháp bị kiểm soát bởi đồng tiền thì Đường sẽ thoát án sớm trong nay mai.
Em quote đây cho có minh chứng, nhảm nhí.

hd-vt

Xe container
Đang ở tù, được ra ngoài cả hai vợ chồng Q, nhìn cơ ngơi thì khóc là bt.
Tb giờ sáng như sao, giờ ối người biết.
Nhưng em cảm thấy vợ chồng Đn này hơi giống kiểu Khá bảnh....chết vì bị ghét, vì ngông kiểu thời Mạng ảo. Hay còn vì cái gì nữa em nỏ biết.
Em chẳng quan tâm TB đâu, nên em cũng chẳng rõ, đọc thì thấy vậy, bi bô tý hehe.

chachipheo

Xe buýt
Cụ làm như cả bộ máy đều bị mua chuộc hết ? Nói linh tinh bị phạt đó cụ, e quote đây để làm bằng ....hic

Yeuphunu

Xe điện
Chắc cụ nhầm nhà ông Quyết được tại ngoại chứ, Đường Dương được tại ngoại thì có mà... loạn

dvh2806

Xe tăng
cụ đọc kĩ chưa ?? Đường hay Quyết

chemotech

Xe điện
Chưa kịp mua thuốc thôi=))=))=))
Nằm kèo dưới đang thở oxy, thời gian đâu mua thuốc, mua nhằm thuốc dởm lại trọc đầu
Mặt thằng này có nét rất lưu manh, tráo trở. Kể cả đại ca nó nâng đỡ có dịp là nó sẽ thịt ngay

Cụ lại tung fake news à

Tĩnh hiên trà

Xe điện
Nhà cụ có dùng đồ gỗ ko ạ? Làm nghề gỗ có gì sai a? Cụ nhầm làm nghề gỗ với lâm tặc ko?
Quá sai luôn , đặc biệt là bọn làm nghề giấy! Nhờ chúng nó mà ra sách vở để học tập !!

Trạng thái
Thớt đang đóng