[Thảo luận] vụ này hay các cụ a. em thấy xxx nhục quá

taotau

Xe tải
Thích câu cuối cùng trong đoạn video trên

redTop

Xe điện
cụ chủ dất tỉnh, làm xxx phải xin nỗi
Nhận sai và xin lỗi. Văn minh lịch sự thế sao gọi là nhục. em muốn xxx phát huy cái "nhục" này:))
Qua vụ này, cụ nnồ đâu tư làm cam gắn mũ bảo hiểm có thế thành công.

ubisapro

Xe trâu
E cũng bị bắt láo vượt đèn đỏ 1 lần ngay chỗ Thanh niên rẽ Thụy Khuê. Cũng thông báo lỗi này, trong khi e đi đèn xanh rẽ phải còn đúng 10s (đèn đi thẳng hướng về lăng thì đang đỏ,có mình e rẽ phải bị xxx vịn). Xuống nói 2 câu, xxx xin lỗi cho đi luôn, chứ ko láo như mấy thằng này, vớ vẩn.

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
E xem lại r, lx đèo mẹ đi 2b, khi đi có cam hành trình, ko hiểu cam gắn ở đâu nhỉ? (hay là bà mẹ cầm?). Đường đấy vuông góc với đường vành đai 3 (cao tốc trên cao), r lx rẽ phải. Trong clip thấy có đèn xanh, ko biết đèn xanh đấy có phải là đèn phụ cho đèn chính của hướng lx đi ko!?

Công nhận là lx 2b mà có cam hành trình thì cũng hơi hiếm. :) Cụ này chắc ở tỉnh khác đến HN có việc, cảnh giác với xxx HN nên làm quả cam hành trình cho 2b, để dễ xử lý khi bị xxx vịn!? :)

Cụ này bị xxx vặt nhiều rồi. Hôm nay phục thù. Được.

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Sai thi xin lỗi người ta câu có gì đâu. Chả có gì phải nhục cả, em thấy tây lông sorry liên tục[/QUOT
Lúc đầu
Sai thi xin lỗi người ta câu có gì đâu. Chả có gì phải nhục cả, em thấy tây lông sorry liên tục
Lúc đầu xxx đòi nhắc nhở, ko ngờ gặp cụ chủ quá rắn mới chuyển sang xin lỗi

CuongSeven NEU

[Tịch thu bằng lái]
Em xin phép học tập cụ chủ trong video

lehuuvy123

Xe máy
Thực ra, những trường hợp dừng xe do phát hiện trực tiếp ntn rất "nhảy cảm", khó có thể nói ai đúng, ai sai đc. Xxx đã có lời xin lỗi là đc r.

Từ đèn xanh sang đỏ, còn mấy giây đèn vàng nữa, mà vượt đèn vàng thì cũng bị phạt, hoặc vượt đèn vàng khi vào giao cắt đèn chuyển đỏ thì cũng bị phạt. Lx bị dừng thì cứ mạnh mồm mà cãi thôi vì ko cãi đc là mất xiền. :)
cụ chủ có ghi hình chứng minh mình đi đúng cụ nhé

Aniki

Xe máy
Ko có bằng chưnng khéo lại mất bánh mì nhỉ

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
Trường hợp xxx đứng sau đèn để bắt thế này thực ra khá nhạy cảm. Ko thể hiện chắc chắn là mình đúng nếu ko có bằng chứng. Chủ xe thì có bằng chứng là a ấy ko vượt đèn đỏ rồi. Nhưng thái độ của ông xxx đầu tiên là ko chấp nhận được

29X-6789

Xe tải
E xem lại r, lx đèo mẹ đi 2b, khi đi có cam hành trình, ko hiểu cam gắn ở đâu nhỉ? (hay là bà mẹ cầm?). Đường đấy vuông góc với đường vành đai 3 (cao tốc trên cao), r lx rẽ phải. Trong clip thấy có đèn xanh, ko biết đèn xanh đấy có phải là đèn phụ cho đèn chính của hướng lx đi ko!?

Công nhận là lx 2b mà có cam hành trình thì cũng hơi hiếm. :) Cụ này chắc ở tỉnh khác đến HN có việc, cảnh giác với xxx HN nên làm quả cam hành trình cho 2b, để dễ xử lý khi bị xxx vịn!? :)

Nhìn góc này e cũng biết là cụ í để cái đt chế độ quay phim ở túi áo sơmi ngực rồi cụ ạ

XEHOI123456789

Xe hơi
Trường hợp xxx đứng sau đèn để bắt thế này thực ra khá nhạy cảm. Ko thể hiện chắc chắn là mình đúng nếu ko có bằng chứng. Chủ xe thì có bằng chứng là a ấy ko vượt đèn đỏ rồi. Nhưng thái độ của ông xxx đầu tiên là ko chấp nhận được
Trường hợp mềnh không có bằng chứng thì làm sao cãi lại các xxxx đây bác

datto70

Xe điện
Cụ chủ chắc chắn có bằng chứng không vượt đèn đỏ lên mới rắn vậy, cụ đi 2 bành mà quay video cho chuyến đi của mính^:)^ có vẻ như vừa dừng ăn hoặc uống ngay gần ngã này đi ra, nên bật quay video

ZzVerMouthzZ

Xe máy
Nhân tiện các bác các cụ cho cháu hỏi là đường từ Nguyễn Hữu Thọ ra đường Giải Phóng có qua một cái đường ray, chỗ này cháu thấy CSGT hay vẫy 2b vào, không biết là lỗi gì ạ? Để ý thì không có biển gì, không lẽ là lỗi không xi nhan khi đến vạch trắng(vì cái đường này toàn dừng đèn đỏ ở đoạn quá đường tàu mà quá đường tàu thì quá vạch trắng một đoạn rồi.

Tay Lái Pro

Xe đạp
là em cho lập biên bản rồi đem đi kiện

anhtho

Xe ngựa
Nhân tiện các bác các cụ cho cháu hỏi là đường từ Nguyễn Hữu Thọ ra đường Giải Phóng có qua một cái đường ray, chỗ này cháu thấy CSGT hay vẫy 2b vào, không biết là lỗi gì ạ? Để ý thì không có biển gì, không lẽ là lỗi không xi nhan khi đến vạch trắng(vì cái đường này toàn dừng đèn đỏ ở đoạn quá đường tàu mà quá đường tàu thì quá vạch trắng một đoạn rồi.
Họ bắt 2b lỗi đứng sang làn ngược lại (đè vạch liền). Mà lỗi này chỉ bắt khi vắng xe thôi.

nhabaxe

[Tịch thu bằng lái]
Họ bắt 2b lỗi đứng sang làn ngược lại (đè vạch liền). Mà lỗi này chỉ bắt khi vắng xe thôi.
Không phải đâu cụ, chỗ này có 2 đội làm, đội đứng bên nhà trực chắn tàu là đội 14, đội này chuyên bắt 2b leo lên vỉa hè trong giờ cao điểm và rình khi ùn ứ giao thông vào lúc chắn tàu.
Đội đứng bên lùm cây có quán nước là đội đường sắt, đội này chuyên thịt 4b đi vào đường NHT trong khung giờ cao điểm, đội này hay rung người vp lỗi đi vào đường cấm.