[Funland] Vụ này kinh quá các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng

longtu210

Xe điện
Cảm ơn cụ. Cô bé đấy xinh quá đúng là khổ dính vào thằng cục súc kia. Mà khả năng cao là nó giết rồi chứ ko có xác suất sống, chỉ mong tìm thấy xác, thằng kia nó tự tử rồi ko có manh mối để tìm nên khó.

Vãi chưởng

Nạn nhân là Phó GĐ CN Hoàn Kiếm Agribank single mum bập vào hung thủ qua món Yoga. Hung thủ là thầy dạy Yoga đã 3 đời vợ. RIP
Mấy đối tượng dăm ba lần đò chắc chắn có vấn đề gì đó ko bình thường, tốt nhất ko dây cho lành @_@

sakai_yo

Xe lăn
Bọn trẻ ranh nó chết vì yêu đã đành đây 4x còn chết vì tình thì em đến chịu ko hiểu nổi, không nghĩ đến con cái à?

Thèm 4 bánh

Xe buýt
Cảm ơn cụ. Cô bé đấy xinh quá đúng là khổ dính vào thằng cục súc kia. Mà khả năng cao là nó giết rồi chứ ko có xác suất sống, chỉ mong tìm thấy xác, thằng kia nó tự tử rồi ko có manh mối để tìm nên khó.
Cư dân mạng nhiều giả thiết lắm cụ ạ, đọc xong mới thấy ghê. Có ng bảo gia đình hung thủ đốt xác nạn nhân chứ ko phải xác hung thủ, có ng bảo chắc chắn có kẻ đồng loã với hung thủ....giờ tin chính xác vẫn phải chờ cơ quan điều tra thôi, hi vọng có phép màu xảy ra với e đó.

Dan du an

Xe cút kít
Đã có cảnh báo trước rồi mà cô bé kia không cẩn thận, trò chơi tình ái rất diệu kỳ và cũng đầy nguy hiểm. :( :( :(

View attachment 7309559
Đọc thế này gai cả người. Kinh quá. Vụ này làm em nhớ đến vụ có chú công an bị kỷ luật hay bị cộng đồng ném đá vì không xông vào khi một thằng nó đâm người yêu hay vợ nó giữa đường... Xem lại clip của các cụ trên này thì thấy cô bé kia còn nằm dưới đất ngọ nguậy mãi nhưng mọi người đều đi qua chỉ hô gọi cấp cứu.... Cũng khó vì nhỡ ai vào cứu thằng kia nó sẵn dao lại bất ngờ từ đằng sau đâm luôn thì chết. Tất nhiên nếu tất cả mọi người dừng lại hô hoán lên thì lúc đó mới có vài người vào cứu được. Xem cũng cảm thấy dân mình dạo này ngại phiền toái rồi.

Dan du an

Xe cút kít
Bọn trẻ ranh nó chết vì yêu đã đành đây 4x còn chết vì tình thì em đến chịu ko hiểu nổi, không nghĩ đến con cái à?
Đúng là chị nào vào hoàn cảnh này thì cũng khó mà thoát được. Báo công an thì chả ai người ta rảnh theo các chị. Thuê vệ sỹ thì nó lẻn vào lúc mình không để ý thì vệ sỹ chắc gì đỡ được. Mà thuê bao lâu được. Có lẽ trường hợp này đi đâu cũng mặc áo chống đạn các cụ nhỉ.

XanhTeA

Xe tải
Xã hội này mạt rồi, người tốt im lặng.

Đọc thế này gai cả người. Kinh quá. Vụ này làm em nhớ đến vụ có chú công an bị kỷ luật hay bị cộng đồng ném đá vì không xông vào khi một thằng nó đâm người yêu hay vợ nó giữa đường... Xem lại clip của các cụ trên này thì thấy cô bé kia còn nằm dưới đất ngọ nguậy mãi nhưng mọi người đều đi qua chỉ hô gọi cấp cứu.... Cũng khó vì nhỡ ai vào cứu thằng kia nó sẵn dao lại bất ngờ từ đằng sau đâm luôn thì chết. Tất nhiên nếu tất cả mọi người dừng lại hô hoán lên thì lúc đó mới có vài người vào cứu được. Xem cũng cảm thấy dân mình dạo này ngại phiền toái rồi.

Dan du an

Xe cút kít
Xã hội này mạt rồi, người tốt im lặng.
Thôi vẫn còn an ủi là như cụ nói vẫn còn nhiều người tốt chẳng qua họ im lặng thôi. Chứ đến lúc xã hội người tốt chả có mấy mới đáng sợ

cỏ và mây

Xe điện
đây là văn của nam chính trên FB ạ. Viết giọng chuẩn nam chính ngôn tình. 3 cái ông hay màu mè văn vở ntn nhiều ông có vấn đề lắm luôn: vũ phu, cục súc, hoặc như nam chính là có vấn đề về thần kinh ạ

Dan du an

Xe cút kít
Thấy trên mạng nhiều người chửi là yêu những thằng bệnh hoạn thì dễ có kết cục như vậy. Lúc yêu biết thằng nào bệnh thằng nào không các cụ nhỉ. Chả nhẽ thằng bệnh thì nó có điểm gì để mà biết trước à....

My Hao

Xe điện
Em nghĩ chết vì lụy tình 1 phần thôi. Ông em này cặp với em PGĐ bank được bao nuôi cs sung sướng lãng mạn như phim HQ quen rồi. Giờ chia tay phải trở về cs thật chạy grab và bán chim phóng sinh nên thất vọng cố níu kéo, ko được thì điên cuồng giết người tình cũ như thằng Dương vụ Bình Phước. Em cũng chạy grab chứ chả hơn gì ông em này nhưng cứ nói thật nó như thế.

Dan du an

Xe cút kít
Em nghĩ chết vì lụy tình 1 phần thôi. Ông em này cặp với em PGĐ bank được bao nuôi cs sung sướng lãng mạn như phim HQ quen rồi. Giờ chia tay phải trở về cs thật chạy grab và bán chim phóng sinh nên thất vọng cố níu kéo, ko được thì điên cuồng giết người tình cũ như thằng Dương vụ Bình Phước. Em cũng chạy grab chứ chả hơn gì ông em này nhưng cứ nói thật nó như thế.
Đúng như cụ nói thì vụ này liệu khi xử có tiêm không các cụ nhỉ.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Em xem cô bé bị người yêu đánh dã man quá, lấy những thằng cục cằn như vậy về khéo có án mạng lắm.

XanhTeA

Xe tải
Tình yêu mà dính chữ tiền vô thì thành điên tình

banmotnucuoi

Xe lăn
Cũng nể, 40 rồi mà còn yêu đương mãnh liệt, em giờ yêu đương nhẹ nhàng lắm, có cảm tình với nhau thì vun đắp, ko thì nhẹ nhàng chia tay.
Tầm tủi này mí đoqnf ông chỉ rung động con tr im thôi chứ con tim khô cằn rồi, khả năng là đang trên mây bị kéo về cuộc sống thực như cụ dưới nói

Trạng thái
Thớt đang đóng